แม่ยายที่รัก

(1/5) > >>

เรื่องเสียว:

ผมมีอาชีพทำ งานในบริษัทเอกชนตำแหน่งผู้บริหารส่วนแฟนเปิดร้านมินิมารค์ขายของ แฟนผมทำงานคนเดียวไม่ไหวเลยให้แม่ยายมาอยู่ช่วยดูแลลูกคนเล็กอายุ 2ขวบกว่า ส่วนพ่อตาอยู่ที่บ้านอีกจังหวัดหนึ่งแม่ยายผมจะเป็นคนพาลูกผมนอนทุกวัน บางครั้งแกก็หลับไปพร้อมกับลูกของผม แม่ยายผมอายุ 55 ค่อนข้างขาวอวบ ส่วนผม 33 แฟนผม 27 ไม่ทราบว่าเป็นการเข้าข้างตัวเองหรือเปล่าผมสังเกตแม่ยายผมดูเหมือนว่าแกจะ ให้ท่าผมเพราะผมสังเกตดูเวลาแกเอาลูกนอนเมื่อเวลาที่ผมเข้าไปในห้องคนเดียว แกมักจะนอนอยู่ในท่าที่ค่อนข้างวับ ๆ แวม ๆ เสมอ แต่หากผมเข้าไปพร้อมกับแฟนจะอยู่ในท่าปกติ เวลาอาบน้ำจะนุ่งผ้าเช็ดตัวเข้าและออกจากห้องน้ำแต่งตัว เดินไปมา ทั้ง ฯ ที่นุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ถึงแม้จะอายุมากแล้วแต่แม่ยายผมยังดูดีอยู่ จนผมคิดไม่ดีกับแกบ่อย ๆ แต่ไม่มีโอกาส มีอยู่ครั้งหนึ่งแฟนผมกลับไปที่บ้าที่ต่างจังหวัดปล่อยให้ผมอยู่กับแม่ยาย และลูก ๆ แม่ยายผมพาลูกคนเล็กเข้านอนตามเคยเมื่อผมเข้าไปแกก็หลับอยู่กับลูกผมแกใส่ ชุดนอนแบบผ้ามันแนบติดร่างอวบ บาง ๆ หลวม เหมือนทุกวัน แต่คืนนี้ผ้าแกเลิกขึ้นมาเกือบมองเห็นเนินนูนของแกผมอดใจไม่ไหวเลยใช้มือ ค่อย ๆ เลิกผ้าของแกซึ่งจากการสังเกตเวลาแกมานอนกับหลานแกไม่ค่อยใส่กางเกงในเพราะ ไม่เคยเห็นขอบกางเกงในแกเลยตอนแกใส่ชุดนอน จนทำให้ผมได้เห็นเต่ายักษ์ขนดกของแก ผมค่อยๆเลิกขึ้นมาเรื่อย ๆ จนเห็นโหนกนูนแม่ยายเต็มสองตาเรื่อยมาจนหน้าท้องที่ย้อยพอสมควรตามอายุมือผม สั่นไปหมดไม่คาดคิดว่าวันนี้มันช่างเป็นใจอะไรอย่างนี้ มือผมค่อยๆลากเลิกชุดนอนแม่ยายขึ้นมาจนเห็นนมขาวอวบของแก ซึ่งทำให้ผมไม่ผิดหวังอีกเช่นกันเพราะแม่ยายไม่ได้ใส่ยกทรง ทำให้ยอดถันหัวค่อนข้างใหญ่เป็นปานคล้ำๆ แต่ยังดูดี ผมสองจิตสองใจจะเอายังไงดี เพราะลูกก็นอนอยู่ข้างแม่ยายแต่หลับสนิท ถึงตอนนี้ต้องบอกตามจริงว่าผมเหงี่ยนสุดๆ เพราะโอกาสจะได้เย็ดหญิงอื่นนอกจากเมียแล้วนั้นมันหายากเต็มที แต่ผู้หญิงที่ผมกำลังจะจัดการอยู่นั้นกับเป็นแม่เมียนี่สิ รูปร่างแม่ยายก็ยังดูดีเร้าตัณหาเหลือเกินยิ่งเบื้องล่างเต่ายักษ์ที่มัน ช่างโคกอูมจนไม่ยากจะเชื่อเลยว่าแม่ยายจะโหนกใหญ่มากกว่าลูกสาวอย่างคนละ เรื่องคนละอย่างเลย ของแม่ยายทั้งโหนกอวบอูมและขนดกแต่ของเมียผมนั้นช่างเล็กแตกต่างจากแม่อย่าง สิ้นเชิง ผมกลืนน้ำลายอ่างหนืดเพราะตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูกเลย กลัวแกจะไม่เล่นด้วยแล้วโวยวายขึ้นมาจะทำอย่างไรกัน แต่ตอนนั้นบอกตามจริงผมควยแข็งไปหมดแล้ว และแล้วในที่สุดตัณหามันก็มีมากกว่าสำนึกผิดชอบชั่วดี ผมตัดสินใจก้มลงเอาลิ้นเลียที่หัวนมแกอย่างแผ่วเบาเพราะกลัวแกตื่น จากปลายลิ้นก็ค่อยกลายเป็นอ้าอมหัวจุกนมแม่ยายจนเต็มคำพร้อมกับดุนที่ปลาย ถันยอดอกแกด้วยในตัว จากซ้ายก็ย้ายมาขวาสลับกันไปมาอย่างแผ่วเบาแต่เน้นหัวยอดนมแกตลอด แม่ยายก็ยังหลับอยู่พร้อมกับเริ่มมีเสียงครางเบาๆเหมือนคนละเมอแต่ก็ยังไม่ รู้สึกตัวเล่นเอาผมสะดุ้งกลัวแกตื่น แต่ถึงตอนนี้แล้วเอาอะไรมาฉุดอารมณ์หื่นกามผมไม่ได้แล้ว
ผมค่อยเลื่อนมามาลูบคลึงอกอวบแม่ยายไปมาอย่างไม่กลัวแกตื่นอีกต่อไป ยิ่งไปกว่านั้นผมยังเอามือลูบคลำเต่าแกเล่นอีกด้วย ขนดกที่หว่างขาแม่ยายช่างสร้างอารมณ์ให้ดีแท้ จากคลึงเบาๆก็ค่อยกดเน้นหนักที่โหนกแม่ยายด้านล่างพร้อมกันนิ้วก็ทำงานอย่าง รวดเร็ว ด้วยความเคยชินที่ทำกับเมียอยู่เป็นประจำ จนในที่สุดร่องหอยแม่ยายผมก็ค่อยๆมีน้ำซึมออกมาเปียกปลายนิ้วมากขึ้นเรื่อย ๆ ซึ่งเป็นสัญญาณอันดีว่าแม่ยายสุดทีรักของผมพร้อมแล้วนั้นเอง ยิ่งเสียงครางกระเซ้าเหมือนมีอารมณ์ด้วยแล้วยิ่งทำให้ผมมั่นใจว่าแม่ยายเห งี่ยนตามผมแล้วแต่คงลืมนึกไปว่านอนอยู่ในห้องลูกเขย แกจึงร้องเรียกชื่อพ่อตาออกมาเบาๆ ซึ่งเป็นเสียงร้องที่เว้าวอนให้ช่วยทำรักนั้นเอง ซึ่งสุดท้ายคำร้องขอของแม่ยายนี้เองทำให้ผมตัดสินใจถอดชุดนอนแกออกด้วยการ เลิกขึ้นมาจนจะหลุด กำลังจะดึงหลุดอยู่แล้วเชียวแม่ยายผมแกก็ตื่นขึ้นมา พร้อมกับผลักผมออกอย่างแรงแล้วร้องห้ามว่า......อย่านะๆ ๆ...หยุด...นะ...ฉัน....โกรธนะ ๆ ๆ... ผมตกใจเลยหยุดไม่กล้าทำอะไรต่อ ด้วยความตกใจกลัวทำให้แกก็รีบลุกออกไปนอนที่ห้องของแกอย่างรวดเร็ว ส่วนผมนอนใจเต้น ตุ้ม ๆ ต๋อม ๆ กลัวแกจะบอกแฟนหรือบอกพ่อตาจนท่อนลึงค์ที่แข็งโป๊กนั้นหดอย่างรวดเร็วพร้อม กันนั้นก็นอนไม่ค่อยหลับตลอดคืนนั้นเลย ตอนเช้าผมตื่นมาเห็นแกทำกับข้าวอยู่ก็รีบเข้าไปขอโทษแกพร้อมกับสารภาพว่า เป็นอารมณ์ชั่ววูบเพราะเห็นแกนอนโป๊จนเห็นด้านล่าง แกก็ต่อว่าผมเสียยกใหญ่และห้ามว่าต่อไปอย่าทำแบบนี้อีกผมก็รับปาก เรื่องผมกับแม่ยายครั้งแรกก็จบลงด้วยดีแต่เพราะแกก็ไม่เล่าเรื่องนี้ให้ใคร ฟังจากนั้นมาผมก็ไม่ค่อยกล้าคุยกับแก แต่พฤติกรรมของแกก็ยังเหมือนเดิมคือเหมือนกับให้ท่าผม ซึ่งอาจจะเป็นความคิดของผมเองก็ได้ทีคิดว่าแม่ยายก็น่าจะอยากเหมือนกันกับผม จนเวลาล่วงไปหลายเดือนจนเข้าหน้าหนาว ปกติแกเป็นคนตื่นเช้าผมก็ตื่นเช้าเราตื่นมาจะเอ๋กันหน้าห้องน้ำ ผมพูดแหย่แกว่าหนาวจังแม่อยากกอดแม่ให้หนาวซะที แกก็มองหน้าแล้วยิ้มแถมยังพูดบอกแบบเล่นๆ ว่าก็แล้วทำไมไม่นอนกอดเมียละ ผมบอกว่ากอดแล้วเมื่อคืนอยากกอดแม่มากกว่าเพราะท่าทางแม่จะอุ่นกว่า แกก็บอกว่ากอดคนแก่ไม่หายหนาวหรอก ผมบอกว่าไม่เห็นแก่สักหน่อยดูหน้าตาอ่อนกว่าผมอีก แกสวนกลับมาว่าอยากกอดแล้วทำไมไม่กอดละพูดแบบเล่นๆ พร้อมกับหันไปทางห้องน้ำแล้วเดินไป ซึ่งเท่านั้นเองผมก็เดินตามหลังแกแล้วจัดการรวบแกมากอดเลยพร้อมกับเอาจมูก ไซร้ไปที่ใบหน้าและซอกคอ พร้อมกับเอามือเลิกชุดนอนแม่ยายขึ้นมาเพื่อจับเต่าแกอย่างรวดเร็ว ซึ่งแม่ยายก็ตกใจทีโดนผมจู่โจมแบบไม่ทันตั้งตัวพร้อมกันนั้นแกก็ดิ้นร้นและ ร้องห้ามผมเหมือนคราวที่แล้วอีกครั้ง แต่คนมันจะอดก็ต้องอดอยู่วันยังค่ำเพราะขณะที่ผมกำลังกอดปล้ำแม่ยายอยู่นั้น ก็ได้ยินเสียงแฟนผมเปิดประตูห้องนอน ทำให้ผมและแม่ยายหน้าถอดสีเลยจนแกรีบผลักผมออกและเดินเข้าครัวอย่างรวดเร็ว โดยไม่หันมามองผมอีกเลย ส่วนผมเดินเข้าห้องน้ำแกล้งทำเป็นอาบน้ำ
หลังจากวันนั้นถ้ามีโอกาสผมจะแอบแต๊ะอั๋งแกทุกครั้ง จับนมบ้าง เต่าบ้างเป็นประจำซึ่งแรกๆแกก็โกรธที่โดนผมฉวยโอกาสพร้อมกับด่าผมตลอดแต่ก็ ไม่บอกเมียผม ทำให้ผมเริ่มกล้ามากขึ้นที่จะแอบจับแอบลูบตูดแม่ยายเป็นประจำ นานวันเข้าแกก็มองแบบโกรธๆเหมือนห้ามปรามไม่ด่าเหมือนแต่ก่อน ทำให้ผมยิ่งย่ามใจมากขึ้นเข้าไปอีก ซึ่งที่ผมชอบมากที่สุดคือ เวลาแกยืนก้มหน้าเพื่อหยิบของบั้นท้ายมหึมาของแกจะลอยเด่นจนผมต้องรีบเข้าไป เอามือลูบเต่าแกทางด้านหลังที่ปลิ้นออกมาเป็นรูปอูม จนแกร้องเสียงหลงด้วยความตกใจที่โดนผมจับของรักของหวง บางครั้งแกร้องเสียงดังจนแฟนผมได้ยิน แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นแฟนผมคงคิดว่าผมกับแม่ยายทำอะไรตก ซึ่งทำให้ผมไม่มีโอกาสได้เอาแกสักที ผมเคยพยายามจะเอาตอนที่แกพาลูกผมนอนในห้องอยู่บ่อยครั้งหลังจากลูกหลับแล้ว จนแกเคลิ้มหลับตามผมก็จะคอยหาโอกาสเหมือนคืนวันแรกอีกแต่แกไม่ยอมดิ้นร้นขัด ขืนผมเป็นประจำ จนผมต้องปล่อยแกเพราะกลัวตื่นมาเห็น หลังจากวันนั้นมาเกือบเดือนผมก็มีโอกาสจนได้ แฟนผมบอกให้ผมขับรถพาแม่ยายกลับไปที่บ้านเพื่อทำธุระเกี่ยวกับที่ดินให้ไป ตอนกลางคืนเพื่อตอนเช้าจะได้รีบทำแล้วรีบกลับ ซึ่งเปิดโอกาสให้ผมกับแม่ยายอยู่ตามลำพังสองต่อสองผมเลยต้องขับรถพาแม่ยายไป ระยะทางประมาณ สองร้อยกว่ากม. ในขณะที่อยู่ในรถผมก็นั่งจีบแม่ยายไปตลอดซึ่งแกก็ไม่คอยจะชอบหรอกแต่ต้องพึง ผมก็เลยต้องมาด้วย เพราะแกรู้ดีว่าผมจ้องจะเอาแกแต่แกก็ไม่กล้าบอกเมียผม จึงทำให้ต้องเดินทางกันสองคนซึ่งพอมีจังหวะผมก็จะแอบจับนมแกบ้างจับจิ๋มบ้าง ตอนแกหลับ จนไอ้กระบองผมแข็งโด่ พอแกตื่นผมก็แกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้แต่แกคงรู้พร้อมกับมองหน้าผมด้วยความโกรธ ซึ่งทำให้ผมสะใจจนเพราะยังไงซะก็ไม่มีใครรู้ใครเห็นนอกจากแกกับผม ทำให้ผมอาศัยช่วงที่แม่ยายเผลอผมก็ดึงมือของแกมากดแนบกับเป้ากางเกงขาสั่น ที่ตอนนี้กระบองของผมมันชูชั่นพร้อมรบจนแกตกใจมองหน้าผมด้วยความโกรธปนตะลึง ผมก็บอกแกว่ามันอยากพบกับเต่าของแม่เต็มที่แล้วตั้งแต่คืนแรกนั้น แม่ยายมองหน้าผมอย่างโกรธแล้วแกก็บอกว่าห้ามนะ.....แค่นี้ก็บาปเต็มทีแล้ว ต่างคนต่างมีผัวมีเมียแม่ยายพูดให้ผมได้คิด แต่ช่วงที่แกพูดนั้นผมดันมองเห็นโรงแรมม่านรูดเข้าให้นะสิ............

แม่ยายที่รัก 2
พอเห็นป้ายม่านรูดข้างทางผมก็ไม่คิดอะไรทั้งสิ้นผมตัดสินใจเลี้ยวรถเข้าไป โดยไม่สนเสียงร้องด่าแม่ยายที่แกตกใจอย่างมาก เพราะผมดูไม่น่าจะกล้าทำแบบนี้กับแกถึงแม้จะมีแอบจับแอบลูบตัวแกประจำ แต่แกไม่คิดว่าผมจะกล้าขนาดพาแกเข้าม่านรูดแบบนี้ แกร้องด่าและต่อว่าผมเสียๆหายๆตลอดที่รถไหลเข้าซองเรียบร้อย แต่มาถึงตอนนี้ผมไม่กลัวแล้วเพราะยังไงก็เหลือแค่แกกับผมเท่านั้น มาถึงขั้นนี้โอกาสไม่ได้มีกันบ่อยๆ ซึ่งหากไม่ลงมือวันนี้ผมก็คงไม่มีโอกาสอีกแล้วอ้อยเข้าปากช้างแล้วจะให้พลาด ได้ยังไงเรื่องบาปเรื่องปัญหาต่างๆค่อยคิดละกัน ตอนนั้นมันหน้ามืดไปหมดแล้วเอาช้างมาฉุดก็ไม่อยู่หรอกครับ ยิ่งช่วงหลังผมแอบลูบแอบจับแกบ่อยๆ แกก็แค่ทำหน้าไม่พอใจแต่ไม่เคยร้องด่าเสียงดังๆสักแอะ...มันจึงทำให้ผมคิด เอาเองว่าแม่ยายก็คงมีใจกับผมบ้างละว๊า...วันนั้นผมเลยตัดสินใจเลี้ยวเข้า ม่านรูดโดยไม่สนเสียงด่าว่าของแกถึงเรื่องที่ผมกำลังทำอยู่นี้ แม่ยายผมแกตกใจไม่คิดว่าผมจะกล้าขนาดนี้เพราะออกจากบ้านมายังไม่พ้น เขตกรุงเทพฯ เลยก็ต้องโดนผมแอบพาแกเลี้ยวเข้าม่านรูดซะแล้วแบบนี้......เป็นใครคงไม่คิด ใช่มั๊ยครับ.....พอจอดรถเสร็จแกก็ไม่ยอมลงพร้อมกับแสดงอาการไม่พอใจผมอย่าง รุนแรง แต่ผมได้เตรียมแผนการไว้ในหัวแล้วตั้งแต่ก่อนออกเดินทาง ผมเห็นแกหงุดหงิดและโกรธมากผมก็แกล้งไม่พูดตอบโต้แกแล้วก็บอกแกไปว่าผมไม่ ได้คิดอะไรกับแกหรอกแต่รถมันดูท่าจะไปไม่รอด ผมจึงแกล้งหลอกแกบอกว่ารถมีปัญหาท่าทางเบรกจะไม่อยู่ พร้อมกับหลอกแกดูหน้าปัดรถไปด้วยแกล้งเปิดที่ปัดน้ำฝนแล้วค้างไว้ ด้วยความซื่อและไม่เคยขับรถเองของแม่ยายทำให้แกไม่รู้ว่าผมแกล้งทำเสีย ซึ่งผมรู้ว่าแม่ยายไม่รู้เรื่องรถแน่นอนทำให้ผมคิดว่ายังไงแกก็ต้องเชื่อ ซึ่งพอบอกไปแบบนี้ก็ดูหน้าแกคลายกังวลลงได้บ้าง แกก็ร้องถามผมว่าทำไมไม่เข้าอู่เลยละ... พาแกเข้าม่านรูดแบบนี้ทำไม.....พร้อมบ่นอีกหลายอย่าง...สรุปก็คือยังไม่ เชื่อผมอยู่นั้นแหละครับ ....ทำให้ผมต้องบอกว่ารถมันถ้าจะไปไม่ไหวหากขับไปนานกว่านี้อาจเกิด อุบัติเหตุได้เลยต้องเลี้ยวเข้ามาพักรถทีนี้ก่อน เพราะเกิดไปทิ้งกลางถนนขึ้นมารถตามหลังจะเสยชนเอาได้ เลยหาที่พักรถก่อนแล้วจะเรียกช่างมาช่วยซ่อม พร้อมกับบอกให้แม่ยายเข้าไปรอในห้องก่อน ซึ่งแม่ยายผมก็สองจิตสองใจแต่เพราะท่าทางการพูดของผมที่จริงจังประกอบกับตอน เลี้ยวเข้าม่านรูดนั้นผมก็แกล้งขับกระตุก ๆ ๆ บ่อยๆ จนเข้าซองเรียบร้อยที่ห้อง 012 แกฟังผมพูดก็ยังลังเลผมอยู่จึงยังไม่ยอมลง ผมเลยแกล้งเรียกเด็กบอก น้องไปตามช่างรถที่ใกล้นี้สิ เด็กเปิดม่านก็มองหน้างงๆ ผมก็เลยให้ตังค์มันไป 100 มันก็เข้าใจเลยทีนี้ ซึ่งมันเป็นทริกของคนที่เคยใช้ไม้นี้กับเด็กม่านรูด ซึ่งกับคนรับที่นี้ดูจะฝึกมาดี มันคงเจอคนใช้ไม้นี้ตามม่านรูดบ่อยๆ ก็เลยรู้กันดี เพราะตอนผมพูดผมก็แอบส่งซิกทางสายตาด้วยการขมิบตาข้างนึงเพื่อให้มันรู้ เรื่องง่ายยิ่งขึ้น ซึ่งไอ้เด็กคนนี้มันก็รู้งานเป็นอย่างดีรีบปิดม่านแล้วทำท่าทำทางรีบเดินออก ไปพร้อมบอกพี่เดี๊ยวผมไปตามช่างให้ก่อนละกัน รอที่นี้ไปก่อนน่ะครับ ....หลังพูดไอ้น้องมันก็หายตัวไปอย่างรวดเร็ว ทำให้แม่ยายผมมองดูแล้วคิดว่าคงจะจริง แม่ยายผมก็เลยยอมเชื่อจนแกยอมเดินออกจากรถเข้าห้องม่านรูดนั้นอย่างรวดเร็ว เพราะแกดูอายและกลัวใครมาเห็นนั้นเอง ซึ่งผมคิดว่าแกคงไม่เคยเข้าห้องม่านรูดแบบนี้แน่นอน เพราะอาการมันฟ้องจนเด่นชัดแบบนี้ แกรีบวิ่งออกจากรถเข้าห้องอย่างรวดเร็วผมมองแล้วก็อดยิ้มในใจไม่ได้ เมื่อเหยื่อขึ้นเขียงแล้วจะรอช้าอยู่ไร ผมรีบเดินแม่ยายเข้าห้องอย่างรวดเร็วพร้อมกับจัดการลงล็อกห้องจนเรียบร้อย ทันที
แม่ยายก็หันมามองด้วยสีหน้าตกใจแล้วร้องถามผมด้วยเสียงสั่นล้นลานว่าผมล็อก ห้องทำไม เดี๋ยวช่างซ่อมรถมันก็ไม่รู้หรอก....แม่ยายพูดด้วยเสียงตื่นๆ เพราะคงเริ่มจับสิ่งผิดปกติระหว่างอาหารของผมได้ชัดเจนแล้ว ผมก็ไม่พูดอะไรตอบแกพร้อมรีบเดินปลีเข้าหาแม่ยายพร้อมกันนั้นก็จับโอบกอดแก ซึ่งๆหน้าจนแกสะดุ้งตกใจที่โดนลูกเขยหักหาญน้ำใจเข้าแล้วแกจึงดิ้นร้นพร้อม กับผลักให้ผมถอยห่างร่างแก แต่ครั้งนี้ผมไม่ปล่อยโอกาสให้หลุดลอยอีกต่อไปแล้ว แกจะด่าจะหยิกขวนผมแรงแค่ไหนผมก็ไม่สนใจอีกแล้ว ภาพโหนกอูมที่ขนฟูฟองของแกยังติดตาผมจนถึงตอนนี้ วันนี้ผมตั้งใจไว้แล้วว่าจะล่อแม่ยายให้ได้ยังไงก็ไม่ยอมปล่อยแกหลุดจากอ้อม กอดไปได้ โดนการจู่โจมแบบสายฟ้าแล็บของผมเข้าไปก็ทำให้แม่ยายดิ้นสุดแรงพร้อมกับทุบตี ผมที่กำลังขืนใจแก ปากแกก็ร้องด่าเสียงดังลั่นห้อง ผมก็ไม่สนใจจัดการรวบหัวรวบหางแม่ยายโดยการสอดมือตลบเสื้อยืดแกขึ้นไปกองที่ เนื้ออกจนเห็นยกทรงตัวสีม่วงเด่นตัดกับสีผิวขาวอวบของแม่ยาย ทำให้อารมณ์เหงี่ยนของผมพุ่งขึ้นถึงขีดจัดการก้มหน้าซุกกับเนินอกแม่ยายอ้า ปากงับที่ยอดถันแม่ยายโดยที่ยังมียกทรงสีม่วงลายลูกไม้กางกั้น มันไม่ได้เป็นอุปสรรคสำหรับผมเลย โดนการฟัดอันรวดเร็วของผมแบบนี้แม่ยายยิ่งร้องโว๊ยวายดังขึ้นแต่ก็ทำอะไรมาก ไม่ได้เพราะมือทั้งสองข้างโดนผมจับขึงไว้กับฟูกที่นอน แม่ยายผมจึงได้แต่ดิ้นส่ายไปมาแต่เพราะรูปร่างที่ใหญ่ของผมทาบทับร่างกายของ แม่ยายนั้นจึงทำให้แกดิ้นไม่หลุด ปากก็ร้องด่าว่าผมต่างๆนาๆ ซึ่งเป็นคำหยาบทั้งนั้น ทั้งนี้อาจเพราะไม่คิดว่าผมจะกล้าขื่นใจแกได้อย่างไม่ย่างอายเช่นนี้ เห็นกันมาอยู่กันมาจนมีหลานให้แกแล้วก็ไม่คาดคิดว่าจะเกิดเหตุการณ์เช่นนี้ กับแก เพราะความชั่วของผมเองนั้นแหละสำนึกชั่วดีมันหายไปจากหัวผมนานแล้วตั้งแต่ คืนนั้น
แม่ยายผมดิ้นรนอย่างแรงอยู่นานก็ไม่หลุดสักทีจนในที่สุดแกก็ค่อยๆนิ่งลง เริ่มอ่อนแรงตามวัย ผมยังคงสาระวนกับปลายถันของแม่ยายที่ตอนนี้โดนผมปลิ้นเปิดออกจนเห็นยอดหัว ปานคล้ำตั้งชันที่ตอนนี้มันเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายผมไปหมดแม่ยายหลับตาเบื่อ นหน้าหนีพร้อมกันนั้นก็เห็นหยาดน้ำตาแกที่ไหลอาบแก้มไม่มีเสียงร้องด่าว่าผม อีกแล้วมีแต่เสียงสะอื้นร้องออกมาเบาๆ ว่าทำไมถึงทำกับแกอย่างนี้ ไม่กลัวเมียเสียใจหรือบาปบ้างหรือไง แกพูดด้วยเสียงสะอื้นด้วยความเสียใจซึ่งผมก็หาได้สนใจกับคำพูดที่แกบอกแต่ อย่างใด แม่ยายผมไม่ดิ้นร้นขัดขืนผมจะด้วยความอ่อนแรงหรือปลงกับการกระทำของผมแล้วก็ ตาม มือไม้แกก็นิ่งไม่ปัดป้องการรุกเร้าของผมอีกต่อไป ทำให้ผมสอดมือรูดปลดยกทรงแกออกได้อย่างงายได้ ซึ่งแม่ยายผมเมื่อโดนผมปลดเบื้องบนหลุดพ้นแกก็หันหน้าหนีไม่มองหน้าผมอีก ซึ่งทำให้ผมได้เห็นนมเต้าอวบของแกเต็มสองตาเป็นครั้งแรกตั้งแต่แต่งงานอยู่ กินกับเมียมา ความขาวอวบของแกเองที่ทำให้ผมไม่สนใจบาปบุญหรือเวรกรรมใดๆ อีกต่อไป เมื่อสิ่งกีดกั้นมันหลุดออกก็ทำให้อารมณ์ตัณหาผมยิ่งรุกเร้ามากขึ้น ผมจัดการเอามือบีบลูบคลึงมันอย่างแผ่วเบาซึ่งแม่ยายผมก็พยามบายเบี่ยงตัวออก ไม่ให้ผมจับแต่ก็คงรู้ว่าคงรอดยาก ไม่นานเต้าอวบของแม่ยายก็โดนผมจับลูบบีบคลึงจนได้ในที่สุด ซึ่งผมไมได้แค่สัมผัสเท่านั้นยังตามดูดเลียสลับกันไปมาทั้งสองข้างจนปลายถัน ของแม่ยายผมตั้งสู้ลิ้นผมเต็มปากเต็มคำ ถึงตอนนี้แกไม่พูดด่าหรือร้องสะอื้นให้ได้ยินแล้ว มีแต่เสียงลมหายใจที่หายใจแรงๆ พร้อมกับเสียงเหมือนคนร้องออกมาอย่างมีอารมณ์ ทำให้ผมต้องชำเลืองมองขึ้นไปที่ใบหน้าแม่ยายที่ตอนแรกส่ายหน้าหนีด้วยความ รังเกียจในการขืนใจของลูกเขยอย่างผม แต่บัดนี้หน้าแต่แม่ยายผมเริ่มบูดเบี่ยวเหย่เกซึ่งผมเห็นหน้าแกแล้วก็รู้ได้ โดยสัญชาติญาณว่าแม่ยายผมแกเสียวกับการกระทำของผมแล้วนั้นเองก็ทำให้ผมรุก เร้าอารมณ์แกให้มากขึ้นโดยการลดมือลงไปทางด้านล่างกางเกงผ้าสีดำของแม่ยาย พร้อมกับค่อยๆเกี่ยวดันตะขอกางเกงให้มันหลุดออกจากกันพร้อมกับค่อยรูดซิบตรง เป้ากางเกงลงอย่างไม่ให้แม่ยายรู้ตัว ซึ่งแกก็ไม่รู้ตัวจริงดังคาด คงเพราะเริ่มมีอารมณ์ตัณหากับผมแล้วนั้นเอง ทำให้มือผมสอดเข้าไปลูปเต่าโหนกของแม่ยายทางด้านล่างได้ในที่สุด จะมีเพียงกางเกงในลูกไม้สีน้ำตาลอ่อนที่กางกันเป้าหมายผมแค่เท่านั้นเอง แม่ยายผมสะดุ้งตัวเล็กน้อยและพยามหนีบขาเข้าหากันไม่ให้ผมจับต้องมันได้ถนัด มือดีนัก พร้อมกับพูดกับผมว่าให้หยุดเถอะ..อย่าทำกับแกอย่างนี้เลย..แกมีผัวอยู่แล้ว ผมก็มีเมียแล้ว...สิ่งที่ผมทำนั้นมันผิดมาก..อย่าให้มันเลยเถิดไปกว่านี้อีก เลย..ปล่อยแม่ไปเถอะ..แม่ขอร้อง แม่ยายผมพูดบอกผมด้วยน้ำเสียงสั่นเครือคงเพราะกลัวและสำนึกผิดกับสิ่งที่ กำลังเกิดขึ้นอยู่กับแกและการกระทำบัดสีของลูกเขยอย่างผม
คำพูดที่แม่ยายสรรหามาบอกห้ามผมหาได้เข้ารู้หูผมมั๊ย..เพราะมือผมยังคงรุก ต่อเนื่องที่เป้าโหนกของแม่ยายทางด้านล่างอย่างไม่ลดละ จนในที่สุดขาแม่ยายผมก็โดนมือผมสอดเข้าหว่างขาแกจนได้ ด้านบนเนินอกอวบของแกก็โดนชิวหาพาเพลินของผมเล่นงานอย่างต่อเนื่อง มืออีกข้างก็ค่อยบีบคลึงด้านล่างก็คอยขยับคลึงโหนกหอยแม่ยายอย่างต่อเนื่อง ซึ่งผมรู้ได้ทันทีว่าแม่ยายสุดที่รักของผมนั้นเหงี่ยนเต็มทีแล้วเช่นกัน เพราะเป้ากางเกงในแกเริ่มเปียกชื่นๆ จนรู้สึกได้เป็นอย่างดีว่ามันเริ่มเปียกเยิ้มซึมออกมาแล้ว ผมยังคงโจมตีแม่ยายอย่างต่อเนื่องจนแกไม่พูดให้ผมได้สำนึกแล้วกลับเป็นเสียง ครางเบาๆออกมาจากริมฝีปากให้ผมได้ยินเบาๆ ขาที่คอยหนีบนั้นก็ค่อยๆคลายตัวลงถ่างออกให้ผมสอดมือกดคลึงและลูบคลำมันได้ เต็มไม้เต็มมือในที่สุด แม่ยายผมไม่พูดอะไรกับผมอีกแล้วผมก็รู้งานดีว่าตอนนี้อารมณ์แม่ยายผมคง สุกงอมได้ทีดีแล้ว ทำให้ผมจัดการเงยหน้าออกจากทรวงอกแม่ยายพร้อมกับค่อยๆไล้เลียลากลิ้นเลียไล้ ลงมาที่ท้องน้อยของแม่ยายมือผมก็สอดดึงขอบกางเกงสีดำแม่ยายให้หลุดออกจากการ ทับของแกซึ่งก็ใช่เวลาไม่นานเพราะตอนนี้แม่ยายผมแกเริ่มมีอารมณ์แล้ว พอผมดึงและดันสะโพกแกให้ลอยแกก็ทำตามอย่างไม่ขัดขืน ทำให้ตอนนี้เรือนร่างแม่ยายผมเหลือเพียงกางเกงในและเสื้อยืดที่ผมรั้งมันไป ที่ต้นคอแกเท่านั้น แม่ยายผมไม่ยอมสบสายตาผมแกนอนนิ่งไม่ยอมขยับหลบหนีเหมือนกับสาวไม่เคยต้อง มือชายใดอย่างไงอย่างงันเลย เมื่อปราการด่านล่างแกหลุดออกไปผมก็ค่อยๆ ไล้เลียมาที่เนินท้องน้อยที่มีไขมนพองามตามวัยของสาวใหญ่วัยสีสิบกว่าๆ ซึ่งผมไม่เคยรังเกียจอยู่แล้ว ผมค่อยๆดูดเลียไล้เรื่อยมาจนมาสุดที่ขอบกางเกงในสีน้ำตาลลาลูกไม้บางๆ ซึ่งผมก็ก้มหน้าซุกเลียมันทั้งอย่างนั้นทำเอาแม่ยายสะดุ้งก้นโหย้ง และร้องห้ามผมอีกครั้งแต่ไม่เข้มแข็งนัก และก็เหมือนเดิมเข้าหูซ้ายทะลุหูขวาผมเช่นเดิม
ผมยังคงก้มหน้าก้มตาสูดดมกลิ่นหอยแม่ยายที่มันโชยออกมาจากกางเกงในตัวบาง ด้านล่างนั้นเอง มือผมก็ลูบคลึงที่บริเวณเป้าโหนกแม่ยายอย่างต่อเนื่อง จนแกพยามเอามือมาดึงมือผมและหัวผมให้ห่างออกจากเป้าหมาย แต่ก็ไม่เป็นผลแต่อย่างใดเพราะผมยังคงซุกหน้ารุกหนักกว่าเดิมพร้อมกันนั้นผม ก็เอามือคอยปลดเสื้อผ้ากางเกงตนเองไปด้วยจนไม่แทบไม่เหลืออะไรติดตัวนอกจาก กางเกงใน ซึ่งแม่ยายก็ยังพยามรั้งห้ามผมต่อ ทำให้ผมตัดสิ้นใจพลิกกายค่อมร่างแม่ยายและหันหัวซุกหน้ากับโหนกหอยแม่ยาย ด้านล่างผมก็ค่อมทาบบนตัวแม่ยายจนเป้าตุงของผมจังหน้ากับกับใบหน้าแม่ยาย ซึ่งตอนนี้มันตุงจนหัวบานโผล่ออกมาจากขอบกางเกงในผมแล้ว ซึ่งผมต้องการปลุกอารมณ์แกให้มากขึ้นพร้อมกันนั้นผมก็กดก้นนาบลงมาจนมันโดน เข้ากับหน้าแม่ยายผมอย่างจังเล่นเอาแม่ยายผมร้องว๊ายดังลั่นห้อง พร้อมกันนั้น แกก็เอามือที่คอยจับมือผมขึ้นมาดันหน้าขาผมไม่ให้กดลงมา ก็ทำให้ตอนนี้ด่านล่างแกไม่มีอะไรฉุดรั้งผมได้อีกต่อไป ทำให้ผมจัดการเอามือสอดเกี่ยวขอบกางเกงในแม่ยายได้ในที่สุด ผมจัดการแหวกมันให้ออกไปอีกด้านจนในที่สุดผมก็ได้เห็นร่องหีแม่ยายผมอย่าง เต็มตาชัดเจนที่สุด ร่องหอยที่อ้าออกมาเล็กน้อยสีขอบแคมคลำไปบ้างก็เพราะผ่านการใช้งานมานานปี ขนหมอยดกที่ปกคลุมนั้นก็มากพอสมควรแต่มันก็ไม่สามารถบังความโหนกนูนของหอย แม่ยายผมได้ รอยผ่าสีคลำเล็กน้อยไม่เป็นสิ่งน่ารังเกียจของผมเลยสักนิดกลับยิ่งทำให้ผม อยากเลียมันซะนี่กะไร ซึ่งผมก็ทำดังใจคิดทันทีลิ้นผมฉกเลียที่ปากรูหอยแม่ยายที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำ เสียวของแกอยู่ก่อนแล้วนั้นรสชาติน้ำรักยายผมมันช่างหอมหวานเสียนี่กะไร ผมดูดเลียมันอย่างคนกระหายน้ำจัด มือทั้งสองดันขาแกออกจากกัน นิ้วผมก็แหวกขอบกางเกงในแม่ยายให้ถ่างออกมากที่สุดจนมันขาดติดมือผมด้วยความ ตื่นเต้นผสมตัณหากลัดมันของผมนั้นเอง ทำให้แม่ยายผมร้องห้ามหนักเข้าไปอีกและพยามดิ้นร้นอีกครั้งหลังจากปากลิ้นผม สัมผัสกับรูหอยของแก แต่ม่ายผมก็ดิ้นร้นไม่ได้มากนักเพราะร่างผมทาบทับแกอยู่ซึ่งผมเองก็จัดการ เอาท่อนลึงค์ที่โดนกางเกงในกั้นนั้นถูไถที่หน้าแม่ยายอยู่ตลอดเวลา ทำให้แกไม่สามารถเอามือมาสกัดกั้นการรุกรานทางด่านล่างของแกได้ ในที่สุดผมก็ดูดเลียร่องหอยแม่ยายได้เต็มปากเต็มคำ ซึ่งหลังจากรอจังหวะนี้มาเสียนานวันนี้ผมก็สมใจจนได้ ทำให้ผมวาดลีลาชิวหาพาขึ้นสวรรค์ที่เคยใช้กับลูกสาวแกอยู่ทุกวันนั้นกับแกจน ได้ ซึ่งแม่ยายผมดิ้นพล่านเลยครับโดนผมดูดเลียอย่างต่อเนื่อง ในที่สุดแกก็เด้งเอวลอยดันเข้าหาปากลิ้นผมเองในที่สุดซึ่งไม่มีการขัดขืนอีก ต่อไปเสียงที่ด่าว่าผมในตอนแรกก็กลับกลายเป็นเสียงครวญครางออกมาให้ได้ยิน ชัดเจนไม่เหมือนเมื่อกี่ ซึ่งผมรู้ได้ทันทีว่าถึงเวลาแล้ว แม่ยายของผมพร้อมแล้ว ผมค่อยเงยหน้าขึ้นพร้อมกับกลับร่างพลิกประจันหน้ากับแม่ยาย ซึ่งตอนนี้แกหลับตาไม่มองผม ซึ่งมันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากยิ่งขึ้นมันเหมือนเราบรรลุเป้าหมายในที่สุดผม ก็จัดการปราการด่านสุดท้ายของผมออกไป ทำให้แท่งเนื้อตั้งเด่ออกมาชูชันให้แม่ยายได้เห็นแต่แกกลับไม่เปิดตา ผมก็รู้ว่าแกคงอายจึงไม่อยากพูดอะไรกับแม่ยายมากนัก เพราะมาถึงขั้นนี้เป็นใครก็คงไม่กล้ามองเป็นแน่แท้ ก็ชายที่กำลังจะร่วมรักที่อยู่เบื้องหน้านั้นหาใช่ใครอื่นกลับเป็นคนใกล้ชิด อย่างผมซึ่งเป็นลูกเขยอายุรุ่นราวคราวลูก แม่ยายผมตอนนี้ได้แต่หลับตาขาถ่างอ้าให้ผมทำรักอย่างยินยอมเท่านั้น ซึ่งผมก็ไม่ทำให้แกอารมณ์ขาดตอนเป็นแน่ผมจัดการจับงูหลามตาเดียวของผมจดจ่อ ที่ปากรูหีแม่ยายผมที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเสียวและน้ำลายผมจนเยิ้ม หัวบานใหญ่ผมจดจ่อที่ร่องเสียวแม่ยายแต่ผมยังใจเย็นจึงค่อยๆ ดันมันขึ้นลงที่ปากรูหอยแม่ยายพร้อมกันนั้นก็เขี่ยเน้นที่เม็ดแตดแกด้วยจน แม่ยายผมตัวสั่นขาถ่างอ้ามากขึ้นพร้อมกับเสียงสะอื้นๆ แต่เป็นเหมือนเสียงคนเสียวมากกว่าเสียใจ ผมเลยยิ่งได้ใจจัดการกดดันมันเข้าสู่เป้าหมายในที่สุดหลังจากหัวบานผมเปียก เยิ้มได้ทีดีแล้ว แม่ยายผมสะดุ้งตัวและร้องห้ามผมอีกครั้งเพราะความฝืดคับที่ผมรู้สึกได้เมื่อ ตอนดันมันเข้ารูรักของแม่ยายนั้นมันช่างฝืดคับแน่นอะไรอย่างนี้ เล่นเอาแม่ยายผมร้องเสียงหลงเพราะความคับแน่นของสิ่งแปลกปลอมที่ขนาดพ่อตาคง เล็กกว่าผมแน่นอน ทำให้แม่ยายผมเปิดตาโตและพยามดันร่างผมให้หลุดออกจากการทาบทับแกแต่ผมรู้ดี ว่าหากยอมต้องไม่ได้แน่ ผมจึงออกแรงดันสวนแรงๆเข้าไปอีกสองสามครั้ง ทำเอาแม่ยายผมเอามือจิกแขนผมแล้วร้องโอดโอ๊ย..ด้วยความแสบสันต์ที่โดนแท่งลำ ผมทะลวงรูหอยเข้าแล้วจนมันหายไปเกือบหมดดุ้น แม่ยายผมร้องไห้อีกครั้งพร้อมกับต่อว่าผมว่าไม่น่าทำกับแกอย่างนี้เลย แม่ยายสุดที่รักผมร้องไห้เสียใจอยู่สักพักก็ค่อยเงียบลงและไม่ขยับกายถอยหนี ทำตัวนิ่งซึ่งผมก็รู้ดีว่าผู้หญิงที่โดนชายขืนใจนั้นเป็นอย่างไรดีเพราะเคย มาหลายคนแล้ว ผมก็กดมันนิ่งอยู่กับทีไม่ขยับกายพร้อมกันนั้นก็ค่อยผ่อนน้ำหนักตัวลงทาบทับ ไม่ขยับกาย พร้อมกันนั้นก็กระซิบบอกรักแม่ยายและสาระภาพกับแม่ยายว่าอดใจไม่ไหวเพราะรูป ร่างแกสวย ซึ่งผมก็ชมแม่ยายและขอโทษกับสิ่งที่ได้ทำกับแก ซึ่งแม่ยายผมก็เบือนหน้าหนีผมด้วยน้ำตานองหน้า
วิธีนี้ผมใช้บ่อยและใช้ได้ผมทุกครั้ง และอีกอย่างผมก็เสียวหัวควยไม่เบาเช่นกันกลัวขยับมากเดี๋ยวน้ำแตกจึงต้องกด นิ่งไว้กับรูหอยแม่ยายที่ตอดรัดแถบขาดใจอย่างต่อเนื่อง รู้สึกได้โดยทีเพราะมันตุ๊บ ๆ ๆ ที่ท่อนลำตลอด ซึ่งแสดงให้รู้ได้ว่าร่องเสียวแม่ยายผมห่างสนามพอสมควรหรือไม่ก็ขนาดพ่อตาคง เล็กกว่าผม ระยะเวลาผ่านไปเท่าไรผมไม่รู้ผมปล่อยให้ร่องเสียวแม่ยายปรับขนาดให้ได้ก่อน ซึ่งมันก็ไม่นานนักผมก็ค่อยกระซิบขอโทษแม่ยายและชมแม่ยายต่างๆนานให้แกได้ ยินแต่ด่านล่างผมตอนนี้เริ่มทำงานต่อเนื่องโดยการซอยดันเข้าร่องหอยแม่ยายผม เบาๆสั้นๆ ตลอดเวลา ซึ่งไม่นานนักน้ำเสียวแม่ยายผมก็ไหลเยิ้มออกมามากขึ้นทำให้มันสะดวกต่อการ ทะลวงตามไปด้วย ไม่ช้าไม่นานแม่ยายที่ร้องไห้เสียใจน้ำตานองหน้าก็ค่อยๆหน้าเบ้เหย่เก้และ กัดริมฝีปากแน่น พร้อมกันนั้นเสียงครางกระเซ้าก็ค่อยๆเล็ดรอดออกมาให้ได้ยินเรื่อยๆตลอดเวลา จนในที่สุดแม่ยายผมก็ร้องครางจนได้ พร้อมกับแสดงลีลาตอบรับการซอยกระเด้าของผมออกมาโดยการกอดร่างผมอย่างแนบแน่น และส่งเสียงครางมากขึ้น ดังขึ้นๆ เรื่อย ๆ ถึงตอนนี้ผมรู้ได้เต็มอกว่าแม่ยายผมนั้นสุดจะรั้งอีกต่อไป ผมจึงค่อยดันกายขึ้นพร้อมกับจับข้อเท้าแม่ยายถ่างอ้าออกมายิ่งขึ้นพร้อมกับ แอ้นก้นกระเด้าซอยถี่ยิบ ภาพที่เห็นมันช่างเร้าตัณหาดีแท้ จากคืนนั้นที่ผมได้เห็นตอนนี้ผมสัมผัสมันได้อย่างถึงแก่นด้วยลำควยอวบของผม ที่กำลังซอยเย็ดแม่ยายอย่างต่อเนื่องภาพน้ำเสียงแม่ยายที่เปียกทั่วลำควยผม กลีบแคมที่อ้าปลิ้นเข้าออกตามแรงกระเด้าซอยของผมอยู่ในตอนนี้คงไม่สามารถ บรรยายได้อีกต่อไป ถึงตอนนี้แม่ยายผมได้แต่ร้องครวญครางด้วยความเสียงอย่างไร้สิ้นย่างอาย ซึ่งผมก็ได้ใจจนในที่สุดผมก็ต้องก้มไปกระซิบบอกรักและไล้เลียใบหูซอกคอแม่ ยายอย่างต่อเนื่อง จนแกเผยอปากครางผมก็จัดการประกบปากจูบแลกลิ้นกับแม่ยายในที่สุด ซึ่งแกก็จูบปากแลกลิ้นกับผมอย่างเร้าร้อนไม่แพ้กัน ทำให้ผมเห็นความร่านรักของแม่ยายว่าแกไม่ใช่คนเรียบร้อยแน่ คงเก็บกดไม่น้อยอย่างนี้ต้องทำให้แกติดใจจะได้ล่อแกอีก ผมคิดในใจ มือไม้ผมก็จัดการบีบคลึงเต้าอวบแกอย่างไม่เกรงใจกันอีกต่อไป ด่านล่างก็ซอยไม่เลี้ยงเช่นกัน เสียงหนอกกระทบโหนกหอยดัง ผับ ๆ ๆ ดังลั่นห้อง ซึ่งในที่สุดแม่ยายก็ถ่อนปากออกและร้องดังลั่นห้องบอกถึงความสุขที่มาเยือน แกแล้วนั้นเอง ผมรู้สึกได้จากการตอบขมิบของรูรักแม่ยายที่มันตอดตุ๊บๆ ๆ ๆ เป็นจังหวะพร้อมกับอาการเสียวเกร็งของแม่ยายทำให้ผมต้องชะรอความเร็วลงเพราะ ตัวเองก็เสียวไม่น้อยแต่กะให้แกติดใจรสสวาทจากลูกเขยคนนี้ทำให้ผมค่อยๆผ่อน จังหวะลงเรื่อยๆ จนมันคลายความเกร็งแกก็เปิดตามาประสานกับผม แล้วค่อยๆเบนหน้าหนีแต่ไม่ได้เป็นสีหน้าหรือสายตาที่รังเกียจเหมือนตะกี้แต่ เป็นสายแต่แห่งความสุขที่เกิดแต่ยังอายอยู่กับสิ่งที่เกิดขึ้นระหว่าแกกับผม ที่เป็นลูกเขยผัวลูกสาวตัวเองแบบนี้.........

แม่ยายที่รัก 3
ตอนนั้นผมก็เข้าใจได้ดีว่าแกคงอายผม ผมจึงค่อยๆผ่อนแรงลงและค่อยๆก้มมากระซิบกระซ่าบบอกถึงความสุขที่ได้รับจาก ร่องเสียวแกว่ามันช่างสุดยอดยิ่งกว่าลูกสาวเธอเสียอีก ผมสรรหาคำเยินยอให้แม่ยายฟังอย่างพรั่งพรู ซึ่งก็ทำให้แม่ยายนิ่งแต่แอบอมยิ้มเล็กน้อยที่ริมฝีปากแก ผมว่าผู้หญิงเหมือนกันทั้งโลกละครับแม้วัยจะมากน้อยสักแค่ไหนทุกคนก็ชอบให้ คนที่ทำรักให้นั้นชื่นชมเธอทุกคน ซึ่งแม่ยายผมก็ไม่ต่างกับที่บอก แกดูจะยอมรับและยินดีกับคำพูดสรรหาที่ผมหามาบรรยายให้แม่ยายได้ฟัง ผมเห็นท่าที่ที่อ่อนลงของแก ผมก็ฉวยโอกาสทันทีเพื่อให้แกยินยอมพร้อมใจให้ผมในคราวต่อๆไป ผมรีบขยับตัวเข้ากอดจับจูบแกพร้อมซุกไซร้ไล้เลียซอกคอใบหูแกและเอยชมแกตลอด เวลามือไม้ผมก็ไม่อยู่นิ่ง คอยจับคอยลูบไปตามเต้าอวบของแกซึ่งก็มีอาการปัดป้องบ้างแต่ไม่แข็งขืนและ ร้องด่าเหมือนครั้งก่อนๆ ผมพูดกระซิบกระซาบบอกว่าผมต้องการทำแบบนี้กับแกมานานแล้ว ผมแอบชื่นชมเรือนร่างอวบๆของแม่ผมฝันอยากจับอยากจูบเรือนร่างนี้มานานแล้ว ซึ่งสิ่งต่างๆที่ผมพูดนั้นก็เป็นเรื่องจริง เพราะผมฝันอยากเอากับแกจริงๆ ความต้องการรวบทั้งแม่และลูกนั้นผมมีมานานตั้งแต่จีบแฟนแล้ว เพราะแม่ยายผมก็ยังดูดีและเต่งตึงจนบ่อยครั้งเวลาเย็ดกับเมียเป็นต้องนึกถึง ส่วนเว้าส่วนโค้งตลอดจนภาพบั้นท้ายอันงามงอนที่น่ากระแทกน่าบีบของแกที่ทำ ให้ผมแอบเอามาจินตนาการเวลาเย็ดกับเมียในท่าหมาเย็ดกันอยู่บ่อยๆ ไม่คิดไม่ฝันเลยว่าความคิดจินตนาการที่วาดฝันถึงแม่ยายวันนี้จะได้มีโอกาส ได้จับได้สัมผัสแถมยังจะได้สาดน้ำเหงี่ยนเข้าสู่รูหีที่เคยอยู่แต่ใน จินตนาการมาช้านานแบบนี้ ทำให้ผมพูดความในใจในจิตใต้สำนึกที่เฝ้าแอบหวังลึกในการสานสัมพันธุ์แบบเชิง ชู้สาวกับแม่ยาย ....ผมโอ้โลมแม่ยายอยู่นานจนในทีสุดแม่ยายผมก็ยอมเอยปากพูดกับผมจนได้ เมื่อผมยิ่งคำถามซึ่งก็เป็นคำถามแบบตรงประเด็นว่าแม่ชอบมั้ย...ยกโทษให้ผม แล้วนะ...อย่าโกรธผมเลยนะ...ผมฝันและอยากทำแบบนี้กับแกมาแล้ว...ผมยอมรับ ผิด..ผมไม่ดีผมมันเลวที่แทนคุณแกด้วยการยกตัวเท่าเทียบกับพ่อตาแบบนี้....คำ พูดเหล่านี้ผมบอกแกไปอย่างยอมรับความผิด ซึ่งมันก็ทำให้แม่ยายดูจะรับฟังแบบนิ่งๆ แต่เมื่อผมเอยปากขอร้องให้แกให้อภัยตัวผมอย่างจริงจัง ก็ได้คำตอบที่ทำให้ใจชื่นคืนมาทุกคำเพราะแม่ยายผมพูดบอกับผมว่า “ ฉันไม่อยากทำแบบนี้กับผมเลย...แต่มันก็เลยเถิดกันมาแล้วแบบนี้...ทีหลังก็ อย่าให้มันเกิดขึ้นอีกขอให้ครั้งนี้เป็นความลับระหว่างผมกับแก....แล้วอย่า ทำแบบนี้กับแกอีกเป็นอันขาด...” คำพูดที่หนักแน่นและย้ำแล้วย้ำอีกเหมือนเป็นคำสั่งก็ทำให้ผมกลัวๆแกเหมือน กัน กลัวแกจะเล่าให้เมียฟังรับร้องครอบครัวแตกแยกแน่นอน แต่ลึกๆผมรู้ดีว่ามันต้องเป็นรูปการนี้อยู่แล้ว มีแม่ยายคนไหนโดนลูกเขยจับทำเมียแล้วจะบอกตรงๆว่าต้องการให้ลูกเขยทำแบบนี้ ไม่มีหรอก....ผมรู้ดีอยู่แล้วแต่เพียงแค่ต้องการได้ฟังการยอมยกโทษออกจากปาก แกเท่านั้น เพราะประสบการณ์ที่ผ่านมาเยอะของผม เห็นผู้หญิงทุกรายแรกๆ ก็ดุด่าว่า...และไม่ยอมแต่พอมันเกิดขึ้นครั้งหนึ่งครั้งสองครั้งต่อๆไป ทุกอย่างมันก็ง่ายและจะไม่ต้องใช้เวลามากนัก ซึ่งพอแม่ยายพูดแบบนี้ผมก็ยิ้มในใจทันที เพราะทุกรายพูดแบบนี้เสร็จทุกรายมันต้องมีต่อเรื่อยๆแน่นอนผมมั่นใจ ผมร้องถามแม่ยายร้องบอกอย่างหนักแน่นแต่พอโดนผมถามไปและพยามดันตูดซอยเข้า ซอยออกช้าๆ สลับกันตลอดเวลาที่ชวนแกคุยนั้น แม่ยายก็เริ่มเสียงสั่นปากสั่นพูดติดๆขัดๆ ซึ่งที่ชวนคุยก็เพราะตัวผมเองก็แทบจะอั้นไม่ไหวเลยต้องพยามชะลอความเสียวไม่ ให้ถึงเร็วนักนั้นเอง เมื่อรู้สึกไม่เสียวมากผมก็ร้องถามกระซิบกับแกแบบเดิมอีก เสียงแม่ยายก็ยังไม่ยอมเอยออกมาแต่ประการใด..จะได้ยินเสียงแผ่วๆออกจากปากแก ก็คือ เสียงเหมือนคนครางเบาๆ ..อือ...อ๊า..อืม...ตลอดเวลา ผมตัวผมเองก็เริ่มซอยเด้าแกอย่างต่อเนื่องหนักขึ้นๆ ....โดนแบบนี้เข้าไปแม่ยายก็อดร้นทนไม่ไหวจนได้ ในที่สุดแม่ยายผมก็สุดทนอีกต่อไป ร้องครางกระเซ้าออกมาให้ผมได้ยินชัดๆอีกครั้ง ......ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ....อาๆๆ....เสียว...อย่า..อูยส์...เสียวดีเหลือ เกิน.....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....ดี....อูยๆๆ....โอ๊ย...เบาๆ...มัน.. มัน..เข้า..ลึกๆๆ.....อูยๆๆ....อ๊า..ๆๆ.....อูยๆๆ แม่ยายเริ่มหลุดคำพูดคำบรรยายความเสียวออกมาให้ผมได้ยินอย่างแผ่วเบา ซึ่งแม้มันจะแผ่วเบาแต่ก็ทำให้ผมมีอารมณ์เหงี่ยนอย่างมาก เพราะนั้นเป็นเหมือนเสียงสัญญาณบอกให้ผมรู้ว่าอนาคตแม่ยายคงไม่ขัดขืนเหมือน ที่ผ่านมาอีกต่อไป เพื่อไม่ให้เสียจังหวะผมจึงจัดการพลิกร่างแกให้เป็นท่ารักแบบคุกเข่าโก้ง โค้งอย่างที่ผมเคยวาดฝันในตอนเย็ดลูกสาวแก ว่าหากมีวาสนาได้เย็ดแม่ยายอีกคนผมจะเย็ดแม่ยายท่านี้ให้สะท้านทรวงเลย ภาพตูดอวบอิ่มและงามงอนของแม่ยายนั้นช่างทำให้ผมเหงี่ยนดีเหลือเกิน ซึ่งท่านี้ทำให้ผมได้เห็นภาพโหนกหอยแม่ยายปลิ้นเป็นพูอูมอย่างเต็มตาเห็น แล้วอดใจไม่ไหวจริงๆครับ ภาพกลีบแคมอันอูมทั้งสองกลีบประกบกันนั้นมันช่างอูมโคกดีเหลือเกิน ร่องหีหรือร่อยผ่ากลางกลีบแคมนั้นก็ยังดูไม่น่าเกลียดทั้งที่ผ่านการมีผัวมา ช้านานแต่ดูสภาพมันแล้วเหมือน พ่อตาจะไม่ค่อยได้ใช้งานหนักสักเท่าไร กลีบแคมในยังแดงระเรือน่าดูน่าเลียแถมตอนนี้ภายในกลีบแคมที่สดแดงนั้นยังมี น้ำเยิ้มเปียกทั่วรูสวาทอีกด้วย ผมจ้องมองมันอย่างกระหายใคร่อยากลิ้มลองอีกสักครั้ง ทำให้ผมก้มหน้าไปจูบเลียมันอย่างหลงใหล ทำเอาแม่ยายสะดุ้งเมื่อโดนผมลงลิ้นเลียลากปาดขึ้นปาดลงตามร่องสวาทอย่างไม่ รังเกลียด ยิ่งกวาดลิ้นซุกลงไปในรูหีแม่ยายยิ่งทำให้ผมอร่อยลิ้นเป็นที่สุด น้ำเหนียวที่เกิดจากธรรมชาติของแกกับมันทำให้ผมเมามันกับการดูดเลียขบเม้ม ติ่งแตดแกอย่างไม่รู้หน่าย ทำให้แม่ยายต้องครวญครางร้องบอกผม....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ...อย่า... ๆ...แหย่...อย่า...อูยส์...ลิ้นเข้าไปลึกๆเลยหมึก...โอ๊ย..เสียวจัง.....อู ยๆๆๆ...ดีจ๊ะ.....อูยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....อูยๆๆ....ตอนนี้ตูดแม่ยายผมส่าย ร่อนอยู่ไม่นิ่งอีกต่อไปเมื่อผมกวาดเลียโพรงหีแม่ยายที่ตอนนี้มันเปียกเยิ้ม ทั่วร่องแคมไปหมด ยิ่งโดนผมดูดเม้มติ่งแตดแล้วแม่ยายยิ่งตัวสั่นหนักเข้าไปอีก....อูยๆๆๆ ....อูยๆๆ....เสียวจังหมึก...โอ๊ย..แก...เสียว...อ๊า..อย่า..ดูด..ดูด..โอ๊ย เสียวไปหมดแล้ว..หมีก..ๆ.ซี๊ด..ๆ..อ๊า..ๆ..อูยๆๆ.....อูยๆๆๆ.....ลิ้นสากดี จริงๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ..... เพียงเท่านี้ผมก็รู้ได้ทันทีว่าแม่ยายผมสุดยับยั้งแล้ว คนสมัยก่อนคงไม่ค่อยมีผู้ชายเลียหีผู้หญิงสักเท่าไหร่แน่เพราะโบราณเค้าถือ ใครเลียของต่ำผู้หญิงจะเป็นอัปมงคลผมจึงมั่นใจเต็มร้อยว่าแม่ยายผมคงไม่คอย หรืออาจจะไม่เคยโดนพ่อตาเลียให้เลยด้วยซ้ำตั้งแต่อยู่กินกันมาจนลูกโตแต่ง งานแต่งการมีหลานมาคน พอมาเจอลีลาลิ้นสากของผมเป็นคนแรกก็ทำเอาตัวสั่นแล้วสั่นอีกไม่หยุดแบบนี้ แม่ยายร้องครางออกมาเบาๆด้วยความเสียวที่เกินระงับได้อีกต่อไป ผมยิ่งลงลิ้นกวาดเลียขึ้นลงๆอย่างต่อเนื่องพร้อมขบเม้มดึงที่ปลายแตดแม่ยาย เน้นๆ ทำเอาแม่ยายต้องสะดุ้งโหย่งก้นอัดกับปากลิ้นผมเต็มๆ น้ำเหงี่ยนที่ไหลเปียกทั่วร่องแคมสีสดของแม่ยายยิ่งช่วยให้ผมซุกลิ้นกวาด เลียเหมือนคนตายอดตายอยาก ไม่ได้กินน้ำมาเป็นอาทิตย์ยังไงยังงัน เสียง จ๊วบๆๆ.....จ๊วบๆๆ ของการดูดเลียพร้อมกินดื่มน้ำสวาทที่ไหลย้อยออกมาจากร่องหีแม่ยายนั้น มันช่างอร่อยลิ้นดีแท้ ของลูกสาวก็ใช่ได้แล้วแต่พอได้เลียดูดหีแม่ยายตัวเองวันนี้ก็ยิ่งสะใจเป็น ที่สุด ผมพยามปลุกเร้าตัณหาภายในใจแม่ยายให้ลุกโชนมากที่สุดจนแกต้องร้องครางดังออก มามากขึ้นเรื่อยๆเสียงครวญครางที่บอกอารมณ์แม่ยายนั้นทำให้ผมยิ่งกระหยิ่ม ยิ้มย่องในใจเป็นยิ่งนัก เพราะมันเหมือนกับแกค่อยๆโน้มเอียงใจยอมให้ผมเชยชมร่องหีโคกอูมนี้ได้อย่าง ช้าๆ ด้วยความเต็มใจของแกเอง ถึงแม้ครั้งแรกมันจะเป็นการขืนใจของผมก็ตาม แต่ครั้งต่อๆมาแม่ยายก็ค่อยยินยอมและแสดงออกถึงความต้องการในตัวตนที่แท้ จริงมาเรื่อยๆ ดังเช่นที่ผมได้ยินอยู่ ณ ตอนนี้นั้นเอง
.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ......อาๆๆๆๆ....เร็วว....เร็วว......ดูด แรงๆๆ....หมึก..อ๊า..หะ..มึก...อูยส์..อ๊าๆ.....อูยๆๆ.....เสียวววไป..หมด.. แล้ว.......อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆๆ......หมึกจ๋าๆๆๆๆ.....อาๆๆๆ..... อาๆๆๆ.....ฉัน...อูยส์..ฉัน..ไม่...ไม่...ไม่ไหวว....แล้วห..หมึ... หมึก...โอ๊ย..อูยส์..ๆ.....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆๆ.......อาๆๆ....อาๆๆ.....เร็วว...เร็วว... เสียงครางครวญบอกให้ผมได้ฟังดังชัดเจนของแม่ยายที่ร่ำร้องอย่างสุดกั้นนั้น ผมรู้ได้ทันทีว่าแม่ยายผมน้ำใกล้จะแตกอีกระลอกแล้ว ทำให้ผมยิ่งเร่งระรัวลิ้นสากมากขึ้นที่ติ่งแตดเม็ดโตที่โผล่เป็นไตให้ผมดูด เม้มมันอย่างเมามันนั้น ซึ่งยิ่งลงลิ้นดูดเม้มที่ปลายติ่งแตดแม่ยายก็ต้องกระดกสะโพกลอยตามแรงดึงดูด ของปากลิ้นของผม โดนเน้นๆแบบนี้ไม่นานแม่ยายผมก็ปลดปล่อยความเสียวออกมาให้ผมดูดดื่มกินลงคอ อีกคร้งจนได้ เสียงครางแม่ยายดังก้องสองหูผมว่า ...อูยๆๆๆ......หมึก..หมึก..จ๋าๆๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ฉัน...ฉัน.. ฉันไม่ไหวว....แล้ว...อูยส์เสียวไรอย่างนี้..อ๊า...เกิดมาไม่เคยเลย.. อูยส์..ๆ...ฉันเสียว...หมึก..อูยส์..ซี๊ดๆ..อ๊า..ๆ.......อูยๆๆๆ.....อู ยๆๆๆๆ....ซี้ดๆ.....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆๆ.......อาๆๆ....อาๆๆ.....เร็ว ว...เร็วว...เร็วๆๆ....เร็วๆๆ......อูยๆๆ....แต....แตกแล้ววว......อู ยๆๆๆ....อูยๆๆ...ออกแล้ว...ๆ...อ๊า..ๆ..ๆ..อูยส์..ๆ...ซี๊ดๆ...อ๊า.. ๆๆ...แม่ยายร้องเรียกชื่อผมอย่างลืมตัวพร้อมกันกับที่แม่ยายพรั่งพรูบรรยาย ความเสียวที่ได้รับออกมาจากปากอย่างสุดกั้นทนได้ไหว แกร้องบอกผมอย่างลืมตัวลืมอาย ลืมสิ้นทุกสิ่งลืมว่าผมเป็นลูกเขยและแกกำลังนอนกับลูกเขยผัวลูกตัวเองอยู่ แม่ยายร้องครางดังระงมห้องแต่ไม่ถึงกับดังก้องน่ะครับ พอให้ได้ยินชัดเจนกว่าแรกๆเยอะ...ซึ่งทำให้ผมต้องอ้าปากประกบกับร่องหีแม่ ยายอย่างแนบแน่นพร้อมกันนั้นก็มีแรงส่งจากบั้นท้ายอันงามงอนของแม่ยายที่ ส่ายสะโพกอันกับหน้าผมอย่างจังจนแทบหายใจไม่ออก ผมแนบหน้าตัวเองซุกจมกับหว่างขาแกมากขึ้นเพื่อดูดกินน้ำเสียวแม่ยายที่ไหล ย้อยออกมาไม่หยุดไม่หย่อนใครไม่เคยโดนหีโคกอูมใหญ่ของสาวๆ ซุกกับใบหน้าจนแน่นๆ ไม่รู้หรอกว่ามันแทบหายใจไม่ออกเลยทีเดียว แม่ยายผมเผลอตัวแอ้นก้นส่ายอัดปากลิ้นผมที่ประกบอย่างลืมอาย มันยิ่งทำให้หัวผมซุกจมแนบกับโคกอูมของแกที่ปลิ้นโคกย้อยทางด้านหลังอย่าง จัง พร้อมกับแรงขมิบที่ปากร่องเสียวที่มันปลดปล่อยน้ำสวาทที่ไหลออกมาให้ผมได้ ดูดเลียกลืนลงคออย่างเนืองนอง ซึ่งผมเองก็แทบหายใจหายคอไม่ทั่วท้องเพราะอยากก็อยากแต่มันก็อึกอัดจนหายใจ แทบไม่ออกยิ่งจมูกนี่...ติดกับกลีบแคมจนได้กลิ่นน้ำเหงี่ยนกลิ่นสาปที่โคกหี แกโชยเข้าจมูกเต็มๆ ซึ่งมันก็ไม่เหม็นสักนิด กลับรั้งให้ผมอยากซุกดมอยู่อย่างนี้นานๆ ติดแต่มันนานไปก็จะตายเอาได้เพราะหายใจลำบาก แต่เมื่อความเสียวสะเด็ดลงที่ละนิดๆ มือไม้ที่กดเกร็งนั้นก็ค่อยๆคลายตัวลง สิ้นเรี่ยวแรงพร้อมเสียงหอบหายใจที่ดังออกมาจากตัวแม่ยายดังฟังชัดเจน ซึ่งรับรู้ได้เลยว่าแกเหนื่อยกับการถึงสวรรค์ครั้งนี้ไม่น้อย เพียงแค่ชั่วเวลาไม่นานแม่ยายผมชิงตัดหน้าขึ้นสวรรค์ไปแล้วติดๆกัน ซึ่งมันก็เป็นความตั้งใจแต่เดิมของผมอยู่แล้วที่ต้องการให้แกเสียวแล้วเสียว อีกจนติดใจลีลารักของผม เพื่อมันจะได้ง่ายต่อการร้องขอครั้งต่อๆไป เมื่อร่องเสียวแม่ยายผมค่อยคลายความเสียวเกร็ง ร่องแคมที่ลิ้นได้ซุกจมนั้นมันค่อยๆขมิบรัดน้อยลงๆ จนคล้ายจะสงบนิ่งแล้ว ผมก็ค่อยๆ เงยหน้าออกจากกลีบพูอูมโคกของแม่ยายอย่างช้าๆ ปากลิ้นเปียกเยิ้มไปด้วยเมือกสวาทที่หลั่งไหลออกจากรูแดงสดของแม่ยายผมเงย หน้ามาดูพร้อมจ้องมองมันอย่างสะใจ ภาพร่องแคมแดงที่ตอนนี้มันโดนลิ้นร้ายของผมกวาดเลียจนเปียกเยิ้มไปทั่วกลีบ พูอูมนั้นมันช่างให้ความรู้สึกดีอะไรเช่นนี้ ภาพแม่ยายตัวเองที่กำลังคุกเข่าโก้งโค้งแอ้นอ้าให้ผมได้ดูดเลียอยู่ ณ ตอนนี้นั้น ช่างไม่น่าเชื่อเลย ทั้งที่มันเคยอยู่แค่ในความคิดแต่บัดนี้ ผมได้สัมผัสและดูดเลียมันอย่างที่ใจอยากแล้ว ผมแลบลิ้นเลียคราบที่ติดปากอย่างอร่อยลิ้นพร้อมกับเอามือทั้งสองไปแบะอ้า กลีบพูอูมโคกของแม่ยายให้ถ่างอ้าออกจากกันเพื่อสำรวจโพรงหีของแก ............ภาพกลีบพูอูมที่แบะอ้าออกโชว์ความสดแดงของคุณภาพหอยกาบตัวใหญ่ โคกนี้มันช่างแตกต่างกับตัวลูกสาวหรือเมียผมเสียนี้กระไร ของเมียผมโคกอูมเหมือนกันแต่มันไม่ใหญ่จนปิดหน้าผมได้เหมือนเมื่อกี่สักนิด ทำให้ผมอดใจไม่ไหวต้องเอยปากกระซิบบอกแกดังๆว่า ...แม่จ๋า...ทำไมหีแดงโคกอูมแบบนี้ขนาดนิดยังไม่โคกใหญ่และอูมแบบนี้ เลย....วันนี้...ช่างเป็นบุญไอ้หมึก...ลูกเขยอย่างผมจริงที่ได้เลียได้หอมหี แม่แบบนี้....อ๊า...ดูสิ..หีขมิบอยู่เลย...แม่....ขอผมจับลูบอีกที่เถอะ นะ....แม่... ว่าแล้ว..ผมก็ไม่รอช้าแบะกลีบแคมแม่ยาย ถ่างอ้าออกจากกันมากขึ้นพร้อมก้มไปเอาลิ้นซุกกวาดเลียรอบกลีบแคมที่มันโดนผม ถ่างอ้าออกจากกันจนเห็นรูหีแม่ยายแดงสดมากกว่านั้น แล้วดูดเลียกวาดปาดลิ้นพลิกซ้ายทีขวาทีอยู่อย่างนั้นสักระยะ...ซึ่งแม่ยาย แม่จะถึงไปแล้วแต่พอโดนผมพูดจาแบบตรงๆพร้อมลงลิ้นตามที่พูดแกก็สะดุ้งส่าย สะโพกร่อนรับลิ้นผมซ้ายทีขวาทีตามลิ้นสากผมที่กวาดเลียน้ำเมือกเสียวของแก ทางด้านหลังอย่างลืมตัว......โดนผมลงลิ้นสากกับกลีบแคมและโพรงสวาทอีกรอบแม่ ยายก็ต้องเผลอครวญครางออกมาเบาๆให้ได้ยินอีก....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อู ยๆๆ...แหย่ลิ้นเข้าไปแล้ว...โอ๊ย...พอ...เถอะ..หมึก..อย่า...อูยส์...มัน เข้า..ไปลึกๆแล้ว...อูยส์...อย่า..พอแล้ว...ไม่ไหวแล้ว...อย่า...อ๊า.. ๆ..ๆ.....อูยๆๆๆ..อย่า...อย่า...อ๊า..มันเสียว..อย่าแกอย่า..ทำแม่...พอ แล้ว...ไม่..ไม่...ไหว..แล้ว.....อูยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....อูยๆๆ....ตอนนี้ ตูดแม่ยายผมร่อนไม่ติดอีกรอบแล้ว แม่ยายร้องครางเบาๆ แบบตั้งใจห้ามปรามผมไม่ให้เลียหีโคกของแก แต่มันเป็นน้ำเสียงของคนเสียวซะมากกว่าที่จะห้ามปรามจริงๆจังๆ ยิ่งผมเอาลิ้วกวาดปากขึ้นปาดลงจากกลีบแคมบริเวณติ่งแตดไล่ขึ้นไปจนที่สุดปาก แคมแกก็ขาสั่นร้องห้ามแล้วห้ามอีกแบบเบาๆ ตลอดที่โดนผมรุกเร้าโคกปลิ้นนั้น แต่ผมไม่หยุดหรอกเพราะยังมีทีเด็ดสอนแกอีกนั้นก็คือ การเลียร่องรูตูดด้วยนั้นเอง
ผมไม่ยอมหยุดตามที่แกร้องบอกกลับจัดการลากลิ้นสากไล้เลียไปจนสุดที่รูก้นแม่ ยายทำเอาแม่ยายสุดที่รักของผมต้องสะดุ้งขมิบรูตูดเกร็งเพราะความเสียว พร้อมดิ้นร้นร้องห้ามปรามผมดังๆว่า....ว๊าย..อย่า..ไม่เอา.นะ...แก..อย่าทำ แม่...ไม่เอาอย่าเลียตูด..ฉัน...อย่า...อูยส์...อย่า...หมึก...แม่ไม่ชอบ... น่ะ...บอก...บอกให้....หะ...หยุด..น่ะ...ๆ...อ๊า..อย่า...เลียตรงนั้น น่ะ...อูยๆๆๆ....อูยๆๆ....พอแล้ว...ไม่...ไม่...น่ะ.. แม่ยายผมร้องเสียงหลงดังลั่นเพราะโดนผมเลียรอบรูตูดเข้าอย่างจัง ซึ่งจุดนี้ผมลองกับสาวมาหลายต่อหลายคนแล้วไม่มีใครคนไหนพอโดนเลียรูตูดแล้ว ไม่ขมิบเกร็งสักราย ซึ่งทำให้ผมรู้ดีว่ามันสร้างอารมณ์ง่านได้ขนาดไหน ยิ่งแกร้องห้ามผมก็ยิ่งทำให้ผมชอบใจยิ่งขึ้นผมยิ่งแบะแก้มก้นของแกออกจากัน พร้อมซุกลิ้นเลียไล้วนรอบรูตูดแกไปมาๆ อยู่อย่างนั้นสักพักเสียงร้องห้ามแรกเริ่มนั้นก็แปรเปลี่ยนเป็นเสียง ครางกระเซ้าออกมาให้ได้ยินอีกระลอก ....อูยส์...พอ..เถอะ...อย่า..พอน่ะ...หมีก...แม่...แม่...เสียวไปหมด แล้ว......อูยๆๆ.....อูยๆๆๆ.....ลิ้นเธอทำ...ทำไม...มันสากดีจริงๆ....อูยๆๆ อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ..ได้ยินเสียงครางกระเซ้าถามผมจากปากแกลอยมาให้ ได้ยินชัดเจน ยิ่งเพิ่มความอยากทรมานแกมากขึ้นโดยการแหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆที่รูตูดแกเน้นๆ มากขึ้นจนปลายลิ้นผมสอดแทรกรูตีบตันทางรูตูดแกจนได้ ทำเอาแม่ยายต้องร้องห้ามขึ้นมาอีกแต่ลงท้ายผมก็ไม่ยอม เพราะผมจัดการยึดรั้งสะโพกผายของแกให้หยุดส่ายดิ้นหนีลิ้นผม โดนผมออกแรงรั้งสะโพกหนักๆเข้าแม่ยายก็ค่อยหยุดส่ายสะโพกและยอมให้ผมเลียสอด ลิ้นเข้าไปในรูตูดแกจนได้...เมื่อทุกอย่างเข้าที่เข้าทางดีแล้วผมก็หันกลับ มาโจมตีเป้าหลายที่รูก้นแม่ยายต่อทันที จากที่แค่เลียวนไปรอบรูนั้นก็ค่อยพยามดุนดันลิ้นให้เข้าไปในรูตูดแม่ยายให้ ได้ เมื่อความเสียวมีมากขึ้นประกอบกับน้ำลายที่ไหลเปียกย้อยทีปากทางก็ทำให้ความ พยามผมสำเร็จลงด้วยดี
เพราะปลายลิ้นผมตอนนี้มันดุนดันผลุบเข้าไปในร่องรูก้นแม่ยายเรียบร้อย สร้างความเสียวให้กับแกเพิ่มมากขึ้นกว่าเดิมอีกหลายเท่านัก...เพราะเสียง ครางแม่ยายครั้งนี้ที่โดนผมเลียแทรกดุนลิ้นเข้าประตูหลังของแกนั้นทำเอาแก ลืมอายร้องครางดังระงมทั่วห้องนอนอย่างไม่อายอีกต่อไป...ว่า.......อู ยๆๆๆ...ดีจ๊ะ.....อูยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....อูยๆๆ...เสียว..อ๊า..อเสียวไปหมด แล้ว....หมึก...แก...อูยส์..อย่า..ๆ...ทรมานแม่...เล...เลย... อ๊า...อยาก....ทำ...ไร...ก็ทำ...ทำ..ซี๊ด...อ๊า...เถอะ..น่ะ..อูยส์..ๆ... อูยๆๆๆ....อูยๆๆ....เสียวไปหมดแล้ว...หมึก...จ๊า...อูยส์.....อูยๆๆ.....อู ยๆๆๆ.....ลิ้นสากดีจริงๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ....พอ เถอะ...น่า...น๊า..อูยส์..ทำ..เถอะ...ฉันยอมแล้ว....แก..แล้ว... อูยส์...หมึก..อ๊า...ๆๆๆ.... เสียงแม่ยายผมร้องบอกออกมาอย่างสุดระงับอารมณ์สวาทที่โดนลูกเขยชั่วอย่างผม ปลุกเร้าได้อีกต่อไป จนต้องเอื้อนเอยร้องบอกผมอย่างลืมสิ้นความเป็นแม่ยายลูกเขย ตอนนี้อารมณ์สวาทแม่ยายผมคงสุดกั้นแล้ว แต่เพื่อยืดระยะเวลาความสุขให้กับแกผมจึงยังไม่รีบทำตามที่แกร้องขอ กลับประวิงเวลาเล้าโลมและซุกเลียรูก้นและสลับกับร่องแคมแดงสดของแม่ยายต่อไป อย่างที่บอกข้างต้นผมต้องการยืดเวลาความเสียวระหว่างแกกับผมให้ยาวนานที่สุด เท่าที่จะทำได้จึงต้องเล้าโลมแกให้สุดฝีมือเท่าที่เจ้างูหลามตาเดียวผมจะทน ไหว ทำให้ผมต้องอดกลั้นระงับความอยากของตนเองให้นานที่สุดแล้วมาประเคนความสุข ให้กับร่องเสียวแม่ยายให้ทะลักล้นที่สุดเท่าที่จะทำได้ เพื่อหวังผลในอนาคตในการเสพสุขกับแม่ยายนั้นเอง......เวลาผ่านไปนานเท่าไรผม ไม่รู้ได้แต่ตั้งหน้าตั้งตาเลียดูดทั้งรูตูดและรูสวาทแม่ยายสลับไปมาอย่าง ไม่รู้หน่ายจนในที่สุดแม่ยายผมก็อดกลั้นความเสียวไปไม่ไหวอีกแล้ว คำร้องขออ้อนวอนที่ออกจากปากแม่ยายที่ขอให้ผมทำรักนั้น ไม่ได้ผลอันใด เพราะผมยังคงเล้าโลมและเลียเม้มติ่งแตดบริเวณรูหอยและรูตูดแกไม่ยอมหยุดจนทำ ให้แม่ยายผมต้องเสียวจนขาสั่นระริกเพราะความเสียวที่เกิดขึ้นนั้นมัน ทะลักทะลายออกมากอย่างสุดกั้นอีกครั้งนึง.....อ๊า...น้ำเสียวของแม่ยายต้อง ทะลักออกมาให้ผมดูดดื่มอีกระลอกจนได้...อ๊า..มันช่างอร่อยลิ้นดีแท้จริงๆ ครับ......

แม่ยายที่รัก 4
เมือกเสียวที่ไหลออกมาเนืองนองจากรูหีแม่ยายนั้นโดนผมกวาดกลืนเข้าปากอย่าง ไม่รังเกียจสักนิด ผมลงลิ้นเลียไล้ไปเรื่อยจนแม่ยายค่อยๆ คลายความเสียวเกร็ง ร่องหอยที่ขมิบหลั่งน้ำเมือกสวาทของแกออกมาค่อยๆขมิบช้าลงเรื่อยๆ เมื่อสิ้นสุดความเสียวแล้ว.....เสียงหอบหายใจด้วยความเหนื่อยล้าที่โดนผมลง ลิ้นสากจนแกถึงแล้วถึงอีกติดๆกันก็คงเป็นธรรมดาจะต้องเหนื่อยบ้างละ ก็อายุอานามก็ไม่ใช่สาวๆแล้ว ออกติดๆกันแบบนี้แม่ยายผมเลยหอบหายใจดังฟังชัดเลย ผมยังคงดูดเลียไล้คราบเมือกเสียวจากรูสวาทแม่ยายอย่างหลงใหล ซึ่งแม่ยายผมก็ดูจะไม่ต่อว่าหรือขับไล่ผมเหมือนตอนแรก แกฟุบหมอบโก้งโค้งสะโพกนิ่งไม่ส่ายร่อนเหมือนเมื่อตะกี่ ทำให้ผมค่อยดื่มด่ำกับโหนกหอยปลิ้นโคกของแม่ยายต่อไปเรื่อยๆ ซึ่งหลังจากเสร็จสมกับลิ้นผมอีกรอบแม่ยายก็แอ้นสะโพกนิ่งให้ผมทำตามใจชอบไม่ ร้องห้ามปรามอีกต่อไป มีเพียงเสียงหายใจหนักๆของแม่ยายเท่านั้นที่ถ่อนหายใจหอบล้าเท่านั้น ส่วนตัวผมนั้นยัง..ยังก่อน..เพราะตั้งใจไว้แล้วอย่างที่กล่าวไว้ข้างต้นทำ ให้ผมค่อยๆแตะลิ้นไล้เลียรอบแคมหอยแดงอ้าของแม่ยายที่ผมยังคงถ่างอ้าเปิดแคม ในของแกออกแล้วลากลิ้นปาดเลียดูดซับเมือกสวาทแม่ยายไปเรื่อยๆ ซึ่งแม่ยายโดนผมปาดเลียซ้ายทีขวาที่ก็มีอาการแอ้นกระตุกๆ ๆตามลิ้นร้ายของผม ซึ่งแม่ยายผมคงยังเสียวอยู่นั้นเอง ผมเห็นอาการแม่ยายก็สะใจเหลือหลาย เพราะถึงตอนนี้แม่ยายผมแกไม่ร้องห้ามหรือด่าว่าผมได้แต่นิ่งเงียบมีเพียง เสียงลมหายใจหนักๆ แผ่วออกมาให้ผมได้รับฟังเท่านั้น ผมเห็นความเงียบมันชักนานไปจึงแกล้งหยั่งเชิงชวนแกคุยต่อในตอนที่เริ่มเลีย ไล้หอยกาบแกว่า “ ..เสียวมากมั๊ยจ๊ะแม่....น้ำแตกเต็มปากหมึกเลย...อื่ม..ทั้งหวานทั้งอร่อยไร แบบนี้...ขนาดของลูกสาวแม่ยังไม่อร่อยแบบนี้เลย..อ๊า..หมึกชอบจริงๆ...แม่ จ๊า...ขอหมึก..เลียให้หายอยากเถอะน่ะ...แม่จ๊า...อ๊า..ทั้งแดง..แถมตอดลิ้น แบบนี้...ดีกว่ากาอีก.. ” (เมียผมชื่อ..กรรนิกา..) ผมแกล้งรำพันคุณภาพร่องหีแม่ยายให้แกฟัง ซึ่งแม่ยายก็ดูจะไม่ยอมพูดตอบแต่อย่างใด..สงสัยยังคงอายผมอยู่ ผมจึงชวนถามแกต่อว่า “ ..แม่..ไม่เสียวบ้างรึ...หมึกทำไม่ดีรึ..แม่จ๊า...อืม...แม่จ๊า...” ผมยังคงยิงคำถามต่อเนื่องพร้อมส่งลิ้นร้ายโจมตีเป้าหมายสีแดงสดภายในร่องรู หีแม่ยายต่อไป ทำเอาแม่ยายสะดุ้งกายแอ้นตูดส่ายหนีช้าๆ เวลาโดนลิ้นผมโจมตีบริเวณติ่งแตดกลางร่องหอยแก ซึ่งแม่ยายผมพอโดนผมโจมตีจุดอ่อนเข้าถี่ๆ แถมยิงคำถามอย่างต้องการคำตอบให้ได้ แกก็ต้องยอมจนได้เพราะผมยิ่งเร่งเลียปลายลิ้นกระดกเลียพร้อมดูดเม้มติ่งแตด เม็ดเสียวของแกอย่างไม่ยอมหยุด เมื่อแกไม่ยอมเอยปากพูดตอบผม ผมก็ยิ่งดูดเลียเม้มแตดติ่งแม่ยายไม่หยุดทำเอาขาแข้งแม่ยายสั่นและส่ายสะโพก ร่อนหนีด้วยความกลัว...แต่มีรึผมจะยอม..!!
ผมรีบจับยึดแก้มก้นอวบเนียนของแม่ยายไม่ให้ส่ายร่อนหนีการลงลิ้นของผม พร้อมกับเลียและร้องถามคำถามเดิมอยู่อย่างนั้นตลอดที่ลากลิ้นเลียและดูดติ่ง แตดแก ซึ่งพอโดนลูกเขยชั่วอย่างผมกระทำแบบนี้แม่ยายสุดที่รักของผมก็อดกลั้นความ เสียวไม่ไหวต้องร้องตอบด้วยน้ำเสียงสั่นไหวว่า.. “ ..อูยส์...พอ..แล้...ว..แก...แก...ฉันไม่ไหวแล้ว...หยุด..หยุดเถอะน่ะ...ฉัน ขอร้อง..พอ..พอแล้ว..อูยส์.ๆ..พอ..เถอะน่ะ..หมึก...แม่ไม่ไหว..แล้ว... น่ะ...มัน..โอว..ๆ...ซี๊ด...ๆ...อ๊า...หมึก...พะ...พอ...น๊า.. ” แม่ยายเอยปากพูดตอบผมแต่เป็นการห้ามปรามไม่ใหผมลากลิ้นเลียสำรวจร่องหีของแก ที่ตอนนี้มันเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายผมกับน้ำเมือกเสียวของแกที่ผสมปนเปกันจน ไม่รู้แล้วว่าเป็นของใครกัน ....แต่ผมยังไม่ยอมละความพยามเพราะต้องการให้แกยอมรับด้วยการพูดออกมาเองว่า แกเสียวกับการกระทำครั้งนี้ของผม ทำให้ผมยังไม่พอใจจึงยิงคำถามต่อพร้อมดูดเลียเน้นๆที่ติ่งแตดแม่ยายต่อแบบ หนักๆ ขึ้นไปอีก... “ พอ..พอ..อะไรแม่...มาถึงขั้นนี้แล้วเราสองคนเกินเลยมาไกลแล้ว...แม่บอกฉัน ก่อนสิ...ว่าชอบหรือไม่ชอบน่ะห๊ะ..แม่..” ผมพูดบอกแกมทำน้ำเสียงหนักแน่นเพื่อให้แกรู้ว่าผมต้อง การคำตอบจริงๆ จากปากแก แม่ยายโดนลูกเขยหยั่งผมคาดคั้นหนักๆและโจมตีจุดเสียวอย่างต่อเนื่องและ รุนแรงตลอดเวลาที่แกไม่ยอมเอื้อนเอย..ก็ทำเอาแกต้องสะดุ้งเกร็งก้นกระตุก ยิกๆ..เพราะความเสียวที่ติ่งแตดที่โดนผมขบเม้มและดูดหนักๆ ทำเอาแม่ยายพยามส่ายสะโพกร่อนให้ปากลิ้นผมห่างจากร่องเสียวที่ปลิ้นโคกอูม นั้นให้ได้ แต่ผมรู้ทันจึงเหนี่ยวรั้งสะโพกของแกยึดมั่นพร้อมดูดเลียติ่งแตดหนักยิ่ง ขึ้น ซึ่งคราวนี้ดูแกจะยอมแพ้เพราะในที่สุดเมื่อยังคงโดนผมดูดเลียขมเม้มติ่งแตด หนักๆและถี่ยิบ ก็ทำให้แกอดกลั้นความเสียวไม่ไหวอีกต่อไปต้องยอมเอยปากร้องบอกผมด้วยน้ำ เสียงกระตุกๆ แบบขาดห้วงว่า...
“ โอ๊ย..พอเถอะ.....ฉัน..ฉันเสียวไปหมดแล้ว...หมึก..แม่ไม่ไหวแล้ว.. โอ๊ย...ชะ..ชอ..ชอบ...ฉันชอบ...อ๊า..อูยส์..ๆ..ๆ...ซี๊ด..ๆ..อ๊า.. ชอบ....อ๊า..พอแล้ว...หมึก..โอว์..ว..หมึก..หยุด...หยุด...ดะ..ได้แล้ว.. อ๊า.ๆ..พอ..เถอะ..จะทำ...ฉันก็ได้.....อ๊า..ๆ..ซี๊ด..อุยส์...เสียว...อ๊า.. ๆ..ยอม..แล้ว..อยาก...อยากทำ...ไร...ก็ทำเถอะน๊า...น่ะ..อูยส์..อย่าทรมาน.. ฉัน..อย่างนี้...เลย..อูยส์...หมึก...โอ้ว...แม่...แม่เสีย...แก...อูยส์.. ๆ...พอแล้ว..อย่าดูด...โอว์...หมึก...แก..ๆ..พอ..ๆ..ๆ...น่ะ...น๊า.. ซี๊ด..ๆ..ๆ” เสียงคร่ำครวญร้องตะโกนบอกผมอย่างรุนแรงตามอาการทุรนทุรายจนแม่ยายผมเอยปาก ร้องขอให้ผมทำตามที่ต้องการซะที ซึ่งเสียงที่ร้องบอกดังสั่นเครือ ..ด้วยอาการเสียวเกร็งทั่วบริเวณร่องเสียวที่ตอนนี้มันสั่นไปหมดทั้งขาและ ปากรูเยิ้มของแม่ยาย ....เป็นคุณ..แม่ยายร้องขอแบบนี้คุณจะทำปะ...แม่ยายที่ดูใจแข็งและดุๆ เวลานี้นั้นกลับเปลี่ยนไปเป็นคนละคนกับตอนอยู่ที่บ้านเลย ปากคอสั่นร้องครวญครางด้วยความกระสันใคร่อยากให้ผมทำรักแบบนี้ หากวันนี้ผมไม่ตัดสิ้นใจเลี้ยวรถเข้ามาม่านรูดแบบนี้ ชาตินี้ก็ไม่รู้ว่าจะได้มีโอกาสเห็นอาการซ่านร่านรักของแม่ยายคนนี้ได้อย่าง ไร
ใช่ครับ..!!...ผมเป็นคนจุดไฟตัณหาราคะแม่ยายจนสุดกู่แล้วนั้น ไฉนเลยจะไม่ทำตามแม่ยายสั่งละครับ..ก็เรามันลูกเขยที่ดีนี่..เห็นแม่ยาย ทรมานแบบนี้ใครบ้างจะไม่ช่วยสงเคราะห์ได้..(ตอนนั้นผมเองก็เหงี่ยนหัวควย เปียกไปหมดแล้ว..เรียกว่า..ปวดไปที่ไข่เลย) ผมจัดการเอาหน้าที่ซุกเลียหีแม่ยายที่ปลิ้นโคกอูมด้านหลังนั้นออกอย่างทันที ตามที่แกต้องการ พร้อมกันนั้นมือขวาก็จับประคองลำควยที่ตอนนี้นั้นมันแข็งโป๊กจนปวดไปหมดแล้ว นั้น จดจ่อที่ปากรูหอยแม่ยายที่มันแดงอ้าเยิ้มเปียกไปด้วยเมือกสวาทที่รอท่อนลำ ควยของผมอยู่อย่าไร้สิ่งปิดบังถึงความต้องการของร่องรูเสียวได้เลย เพราะคราบเมือกที่โดนผมเลียกระตุ้นจนเปียกเยิ้มแฉะช่ำไปทั่วบริเวณรอบแคมอ้า นั้นมันยิ่งดูก็ยิ่งเกิดอารมณ์เป็นยิ่งนัก ทำให้ผมต้องเอาหัวควยบานหยักเขี่ยไล่น้ำเมือกให้ทั่วหัวลำควยบานจนเยิ้มทั่ว หัวควยดีแล้ว ก็ลองกระดกท่อนลำขึ้นลงเขี่ยจี้ไปที่ติ่งแตดกลางร่องผ่าของแม่ยายต่อ เป็นการยั่วเย้าอารมณ์เหงี่ยนของแม่ยายให้มากยิ่งขึ้น ซึ่งก็ดูเหมือนจะได้ผลดีเสียด้วยเพราะแกกระตุกแอ้นก้นเด้งตลอดที่โดนหัวควย ผมจี้ที่ติ่งเสียวของตัวเอง .....มาถึงตอนนี้ได้โอกาสรุกไล่ของผมมากขึ้นผมก็เลยรุกถามพลางเอาหัวควยถูไถ รอบปากรูหีแม่ยายไปพลางๆว่า ... “ ..เสียว..มากมั๊ย..แม่จ๊า...อือ...บอกฉันหน่อยสิ..ห๊ะ..บอกหน่อยสิ..อ๊า..ดู สิ..รูหีเยิ้มไปด้วยน้ำเหงี่ยนของแม่เต็มไปหมดเลยน่ะ..เนี้ย..อูว์... ซี๊ด...ๆ..อ๊า..เสียวหัวควยดีแท้...แม่จ๊า...บอกฉันหน่อยสิ...อ๊า..เสียวมาก มั๊ย...ชอบ..มั๊ยจ๊ะ....หืม...ๆ..บอกฉันหน่อยสิจ๊ะ...สุดที่รักของหมึก... อูยส์...อ๊า..ๆ...เสียวหัวควยดีแท้..แม่จ๊า..อยาก..มั๊ย..ตอบซิ..แม่ จ๊า...อ๊า...บอกมาซิจ๊ะ...อยากให้ไอ้หมึกคนนี้เย็ดแล้วรึยังจ๊ะ...แม่ จ๊า...อ๊า..ๆ..ตอบฉันหน่อยสิ..อ๊า..” ผมแอบกดตูดดันหัวควยจมเกือบเข้าไปกลีบแคมแม่ยายแล้วถ่อนออกมาแล้วลากวน รอบกลีบแคมแม่ยายที่เปียกเยิ้มจนตอนนี้ปลายหัวควยของผมเปียกไปด้วยน้ำเมือก สวาทแม่ยายจนชัดเจนแล้ว แต่ก็ยังไม่วายอดกลั้นไว้เพื่อรอให้แกร้องขออีกครั้งนั้นเอง.......
อารมณ์สวาทของแม่ยายของผมคงสุดกู่อีกต่อไปแล้วแกหันหน้ามามองทางด้านหลังที่ ตอนนี้ มีร่างเปลื่อยของลูกเขยอย่างผมกำลังลากลำใหญ่เขี่ยวกวนที่รอบแคมและติ่ง เสียวของแกทางด้านหลังด้วยสีหน้าเหย้เกคลายคนทรมาน สายตาที่เว้าวอนขอความเห็นใจแม่ยายนั้นผมสังเกตได้ดี แต่แกก็ยังไม่ยอมร้องตอบผม ผมก็ต้องทรมานให้แกพูดออกมาให้ได้จึงถามแบบเดิมกับแกพร้อมดันหัวบานให้เกือบ เข้าไปลึกขึ้นแล้วแยงออกอย่างนี้ตลอดที่เวลาที่ร้องถาม แม่ยายคงอดกลั้นไม่ไหวอีกต่อไปแกจึงเอยปากร้องบอกผมอย่างสุดทนว่า..“ อ๊า..ไม่ไหวแล้ว..มึก..อ๊า..แก..กะ..แก..จะทำไรก็ทำเถอะ...ฉะ..ฉันทน...ไม่ ไหวแล้ว...ช่วยทำ..ฉันที่..อูยส์...เสียว..อ๊า..ซี๊ด..ๆ...ยอมแล้ว..อยาก.. แล้ว...หมึก..อ๊า..ๆ..ๆ...ซี๊ด...ๆ..อูยส์..ๆ..ๆ...เย็ด...เถอะ.. น่ะ...อุยว์....เสียว..ไม่ไหวแล้ว..แก...ช่วย..ฉันด้วย...เถอะน๊า.. ” เสียงร้องครางควรอย่างไร้สิ้นย่างอายของแม่ยายที่ร้องบอกให้ผมช่วยเย็ดแกสัก ทีนั้น เป็นสิ่งที่ผมต้องการได้ยินจากปากแกแรกเริ่มนั้นก็ประสบผลสำเร็จอย่างดียิ่ง แม่ยายหลับตาอ้าปากร้องบอกด้วยน้ำเสียงเร้าร้อนและซ่านรัก....ความเสียวที่ โดนผมแกล้งวนหัวควยรอบแคมเยิ้มเปียกของแกตลอดเวลาแถมยังแกล้งเอามันมุดเข้า มุดออกที่รูเปียกเยิ้มหลายๆครั้ง แม่ยายผมก็อดกลั้นความเสียวต่อไปไม่ไหว แกจึงต้องร้องขอให้ผมช่วยในที่สุด โดยที่ไม่ต้องบังคับขืนใจเหมือนคราแรกอีกต่อไป เสียงที่ร้องบอกของแกนี้เป็นความต้องการของตัวแกเอง ผมได้ยินเต็มสองหูแล้วก็ลิงโลดใจเต้นตึกๆๆ......ไม่คิดเลยแม่ยายผมเวลา อารมณ์สวาทแกสุดกั้นแล้วจะแกกล้าเอยปากร้องขอลูกเขยอย่างผมให้ช่วยเย็ดแกแบบ นี้ ปกติก็ชอบดุด่าว่าผมและส่งสายตารังเกลียดลูกเขยอย่างผมหลายๆครั้ง แต่วันนี้กลับร้องให้ผมช่วยให้ความสุขกับร่องเสียวแกแบบนี้ เป็นใครจะทนไหวละครับ....... ผมรีบประกบทาบและสอดเสียบท่อนควยมุดเข้ารูหีแม่ยายทางด้านหลังอย่างรวดเร็ว ทันทีตามคำขอของแม่ยาย ซึ่งทำเอาแม่ยายสะดุ้งโหย่งเพราะโดนผมดันพรวดเข้ามาที่เดียวเข้ารูหอยแบบนี้ แกก็รู้สึกเจ็บไม่น้อยเพราะขนาดของผมคงมากกว่าพ่อตาเป็นไหนนั้นเอง โดนลูกเขยชั่วกระแทกควยเข้ามาที่เดียวหมดไปเกือบครึ่งดุ้นลำแบบนี้
แม่ยายก็ร้องลั่นด้วยความเสียวปนเจ็บปวดสนั่นห้อง...“..โอ๊ย..!!.. ว๊าย..แก...โอ๊ย..ๆ..เบาๆ...อืมๆ..อูยส์..ๆ...ๆ...เจ็บไอ้..บ้า..โอ๊ย.. เบาๆ..หน่อย...ฉันเจ็บน่ะ...อูยส์..ๆ....เบา..ๆ..แก..ไอ้...หมึก...อูยส์... ๆ..อืม...อ๊า..ๆ...อุยส์..ๆ..ๆ..อ๊า..ๆ..ๆ..อ๊า..หมึก..อูยส์..ๆ..ๆ..”
เสียงร้องตะโกนร้องด้วยความเจ็บปวดที่โดนลำควยผมแหวกกลีบอูมของแกอย่างรวด เร็วแบบไม่ยั้งนั้นของแม่ยาย ช่างทำให้ผมสะใจจริงๆ สัมผัสร่องเสียวของแม่ยายที่ตอนหัวควยแหวกมุดเสียบเข้าร่องผ่านั้นมันช่าง ตีบตันและคับแน่นลำควยตลอดดุ้นใหญ่ของผมดีเสียนี่กระไร นี้ขนาดแม่ยายมีลูกจนมีหลานแล้วแต่ช่องรักยังแน่นกระฉับไม่ต่างจากตอนเอา เมียผมแรกๆเลย ผมไม่คิดเลยว่าคุณภาพร่องเสียวของแม่ยายยังสุดยอดอยู่อย่างไม่น่าเชื่อ เพราะขนาดเมียผมพอมีลูกตอนผมเอาเธอยังไม่ค่อยมันส์สักเท่าไหร่เลยไม่เหมือน ตอนยังไม่มีลูก แต่นี้แม่ยายมีลูกจนโตมีหลานแล้วแถมยังมีพ่อตาผัวแกร่วมหลับนอนกันมาช้านาน แต่ไม่รู้เพราะเหตุใดร่องเสียวของแกยังแน่นรัดกระชับลำควยผมดีขนาดนี้ ผมเองเมื่อได้ยินเสียงร้องอย่างเจ็บปวดแม่ยายก็ต้องผ่อนแรงกระแทกลำควยลง ทันที เพราะพอสำรวจร่องหีแม่ยายที่ขนาดมีน้ำเมือกเสียวไหลออกมาเปียกเยิ้มขนาดนี้ แล้วมันยังฝืดกระฉับแบบนี้ ทำให้ผมต้องค่อยทำซะแล้วเพราะตอนแรกคิดว่ามันคงลื่นพรวดเข้าไปง่ายๆแน่นอน ใครเล่าจะคิดว่าคนอายุอานานสี่ห้าสิบแถมยังมีผัวด้วยร่องหีจะยังแน่นรัดดุ้น ลำควยได้ดีแบบนี้กัน......ช่างเป็นบุญวาสนาของผมจริงๆ ที่ได้เย็ดทั้งลูกทั้งแม่แบบนี้.....
ผมพยามไม่เร่งออกแรงดันเช่นครั้งแรกแต่กลับแช่ลำควยเสียบคาร่องเสียวแม่ยาย ที่ปลิ้นโคกอูมใหญ่ทางด้านหลัง สายตาจดจ้องที่ลำควยที่บัดนี้มันมุดเสียบคาเข้าร่องหีแม่ยายจนเกือบครึ่งลำ แล้ว ภาพกลีบแคมอูมใหญ่ของแม่ยายที่ดูมันจะใหญ่อูมกว่าเก่าเมื่อโดนลำควยผมแทรก ที่กลีบแคมแบบนี้ มันช่างเหมือนกับฝันไปจริงๆ แม่ยายที่เคยอยู่ในความคิดบัดนี้สิ่งที่กำลังเกิดขึ้นระหว่างแม่ยายที่ผม ต้องการอยากเย็ดแกนั้นมานาน ตอนนี้มันไม่ใช่เพียงแค่ความคิดอีกต่อไปเพราะลำควยที่สัมผัสกับแรงตอดรัดนี้ มันช่างสุดยอดและ สร้างความเหงี่ยนให้กับตัวผมได้ดีเสียจริง ทันทีที่หัวควยมุดเสียบเข้าไปก็ทำให้ผมต้องค่อยๆหยุดออกแรงดันเพราะแรงดูด ตอดที่เกิด ขึ้นภายในโพรงสวาทของแม่ยายนั้นทำให้ผมเสียวไปหมด หากเคลื่อนลำควยเข้าออกเพียงไม่กี่ครั้งสงสัยน้ำแตกก่อนแน่..ซึ่งหากเป็น เช่นที่คิดจริงผมคงอับอายไม่น้อย เพราะอุตสาแสดงลีลาลงลิ้นจนแกดิ้นทุรนทุรายจนน้ำแกออกตั้งหลายรอบแล้วแต่พอ ลงมือเย็ดจริงไม่ถึง 5 นาทีแตกคารูแกแบบนี้ตายกันพอดี เพื่อสร้างความประทับใจให้กับแม่ยายแล้วนั้น ผมจึงต้องพยามอดกลั้นสงบจิตสงบใจตัวเองต่อไปเพื่อไม่ให้น้ำแตกออกมาซะก่อน เมื่อเสียงร้องครางครวญแบบเจ็บปวดแม่ยายค่อยเบาสงบลงเนื่องจากการหยุดออกแรง ดันส่งของผมก็ดูแม่ยายของผมจะพอใจไม่น้อยแกไม่ร้องห้ามหรือด่าผมแต่กลับก้ม หน้าซุกกับที่นอนแอ้นก้นนิ่งเฉยอยู่กับที ที่สำคัญแกไม่เคลื่อนหนีลำควยผมนี่สิ มันเป็นเหมือนการบอกใบ้ให้รับรู้ว่าแกยอมให้ผมเย็ดแกนั้นเองซึ่งอาการแบบนี้ เป็นใครลองเห็นคู่นอนแสดงอาการ ยอมสยบแบบทีแม่ยายผมแสดงอาการให้เห็นแบบนี้ ผมผ่านเรื่องแบบนี้มาไม่น้อยก็พอรู้เรื่องดีแต่เพื่อให้ความเสียวมันไม่ ทะลักทลายออกมาซะก่อน ทำให้ผมหยุดดันก้นพร้อมกับค่อยๆโน้มกายทาบทับแผ่นหลังเนียนของแม่ยายจนแผงอก ของผมทาบติดกับแผ่นหลังแม่ยายที่ตอนนี้มันมีเหงื่อเปียกผุดตามแผ่นหลังของแก ซึ่งเมื่อสัมผัสระหว่างเนื้อกายของลูกเขยแม่ยายสัมผัสกันร่องเสียวขอแม่ยาย ก็ตอดตุบๆ ๆ รัดลำควยที่เสียบคาอยู่ครึ่งลำของผมอยู่นั้นจนรู้สึกได้ทันที อาการรัดลำควยจากรูหีแม่ยายผมนั้นแสดงว่าแม่ยายคงเสียวและเกร็งตัวทำให้ร่อง เสียวของแกรัดลำผมอย่างไม่รู้ตัว ซึ่งทำเอาผมต้องกัดฟันกรอดเพราะมันรัดตุบ ๆ ๆ จนเสียวหัวควยไปหมดแต่เพื่อความสุขของผมและแกจึงต้องพยามประวิงเวลาไม่ให้ มันหมดลงอย่างรวดเร็ว ผมจึงค่อยโอบเอาท่อนแขนของตัวเองกอดรัดรอบกายแม่ยายพร้อมเอามือลูบเต้าอวบ แม่ยายทันที ซึ่งพอมือโอบจับเต้าอวบใหญ่ของแม่ยายเท่านั้นร่องเสียวแกก็เกร็งรัดลำควยผม เข้าให้อีกรอบ พร้อมกับเสียงพูดแผ่วเบาอย่างสั่นเครือว่า “ ซี๊ด..ๆ.. เสียว...อ๊า..ๆ...เบาๆน่ะ...ๆ...อูยส์...เจ็บไป..หมดแล้ว....ทำ..ทำไม...มัน ใหญ่..คับแน่น...อย่างนี้..อูยส์..ๆ...แก...อ๊า...เบาๆ..น๊า...อูยส์.. ๆ..ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ....อาๆๆ....เสียวดีเหลือเกิน.....อูยๆๆๆ.....อู ยๆๆๆ.....ดี....อูยๆๆ... ดีๆๆ.....อูยๆๆ ” เสียงครางแม่ยายดังแว่วมาให้ผมได้ยินเบาๆ ซึ่งมันเหมือนกับพูดครางกับตัวเองแบบไม่รู้ตัว แกคงไม่ได้ต้องการบรรยายให้ผมฟังหรอกแต่คงเป็นการระบายความเสียวที่มันเกิด ขึ้นมากกว่า แต่พอผมได้ยินเสียงแกแบบไม่ได้ตั้งใจของแก
แม่ยายก็คงอายไม่น้อยแกหยุดไม่พูดครางต่อ ...ซึ่งมันทำให้ผมภูมิใจไม่น้อยที่แม่ยายที่เคยขัดขืนและปัดป้องการเล้าโลม ของผมนั้นค่อยๆเลือนหายไปแล้วและดูเหมือนเสียงเมื่อกี่จะเป็นการบอกว่าแกติด ใจไม่น้อยด้วย ผมจึงฉวยโอกาสใช้มือทั้งสองโอบเต้าอวบแม่ยายที่ห้อยย้อยอยู่ต้องกลางลำตัวแก ถึงแม้มันจะหย่อนคล้อยไปบ้างตามวัยตามความอวบอิ่มของเรือนร่างสาวใหญ่วัยสี่ ห้าสิบ พอมือสัมผัสกับเนื้อเต้าอวบแกผมก็ลูบคลึงมันอย่างเต็มไม้เต็มมือสร้างอารมณ์ ตัณหาให้กับตัวแกให้มากขึ้นเรื่อย ๆ ...ซึ่งครั้งนี้ดูแม่ยายจะไม่ดิ้นร้นกลับดูเหมือนจะแอ้นอกให้ผมเคล้นคลึงได้ สะดวกมือซะด้วยซ้ำไป พอจับพอลูบเต้าอวบแม่ยายสักพักผมก็เปลี่ยนมาเล่นที่ปลายถันของแกทั้งสองข้าง ไปด้วยเลย นิ้วมือค่อยๆจับคีบปลายหัวนมแม่ยายพร้อมบิดซ้ายขวาที่ปลายหัวนมสลับกับการ บีบคลึงทั่วเต้าอวบของแม่ยาย โดนปลุกความเสียวที่เนินอวบด้านบนทั้งสองเต้า แม่ยายก็ยิ่งเสียวครางออกมาเบาๆ ให้ได้ยินมากขึ้นเรื่อยๆ ผมรู้แล้วว่าถึงตอนนี้คงไม่มีอะไรสามารถห้ามผมได้แล้ว เพราะตัวแกเองหมดสิ้นเรี่ยวแรงขัดขืนดิ้นรนอีกต่อไป ยิ่งลูบเต้าอวบบีบบี้ที่เต้านมแกก็ยิ่งทำให้ความเสียวจากร่องหีแม่ยายเพิ่ม มากขึ้นๆ ๆ จนตอนนี้น้ำเมือกสวาทในช่องรักของแกไหลออกมามากขึ้นเนืองนองอาบทั่วลำควยผม จนลื่นขึ้นกว่าเก่า ทำเอาลำควยของผมค่อยๆลื่นไหลเข้าไปเรื่อยๆ อย่างที่ไม่ต้องออกแรงดันมากนัก ซึ่งมันสร้างความเสียวให้ลำควยผมดีจริงๆ เพราะแม้มันจะไหลลื่นเข้าไปในร่องหีแกที่ตีบตันนั้นก็ตาม แต่ความแน่นหนึบของร่องเสียวแกนี่สิที่เอาผมต้องเกร็งตูดปอดๆของตัวเองตลอด ที่ลำควยค่อยลื่นหายเข้าโหนกหีปลิ้นโคกของแม่ยาย ผมเองพอรู้สึกหายเกร็งก็ค่อยออกแรงดันตูดส่งลำควยให้มันเข้าจมลึกในรูหี ปลิ้นโคกของแม่ยายมากขึ้นๆ ไม่ช้าไม่นานลำควยอวบใหญ่ที่แรกเข้านั้นเพียงแค่ครึ่งลำก็ค่อยๆ จมหายเข้าไปในกลีบพูอวบใหญ่ของแม่ยายจนหมดลำดุ้นใหญ่ ซึ่งขนดกที่ปากแคมหีโคกปลิ้นแม่ยายก็สัมผัสเสียดสีกับหนอกควยที่หมอยของผมมา ชนพันกันเป็นกระจุกเดียวกันจนได้ ซึ่งบัดนี้ลำควยผมมันมุดเสียบเข้ารูหีแม่ยายได้จนสุดลำควยแล้วนั้นเอง เมื่อลำควยมุดสุดลำผมก็เสียวเกร็งจนต้องประกบทาบแผ่นหลังแม่ยายและกุมกำเต้า อวบแกเต็มแรงเช่นเดียวกันครับ.....อ๊า.ๆๆ ...สุด..ๆ..ยอด..อะไรแบบนี้...แม่จ๊า.....

แม่ยายที่รัก 5
ผมฟุบทาบแผ่นหลังแม่ยายพร้อมกับกระซิบรำพันข้างหูแม่ยายในตอนที่ผมดันควยมิด ดุ้นแล้วว่า..“..อูยส์..แม่..หีตอดควยดีแท้..แม่จ๊า...อูยส์..ๆ..ทั้งแน่น ทั้งรัดลำควย..ไอ้หมึกคนนี้ดีจริงๆ..แม่จ๊า...อูยส์..ๆ..ลูกสาวแม่ยังไม่ แน่นรัดควยผมดี...แบบ..นี้เลย..อ๊า..ๆ..ซี๊ด..ๆ..หีตอด...หีรัด..ดีจังแม่ จ๊า...อ๊า...ๆ..อูว์..ๆ...หมด..แล้วน่ะแม่จ๊า...อูยส์..ๆ...เสียวลำควยไป หมด...อ๊า..ๆ..ซี๊ด..ๆ..อูว์...แม่..ๆ...อืม..”เสียงกระซิบข้างใบหูแม่ที่ ออกจากปากผมนั้นคือเรื่องจริงทั้งนั้นครับ...ร่องเสียวของแม่ยายผมฟิตกระชับ ตอดรัดลำลึงค์ใหญ่ของผมตลอดที่มันได้สำรวจภายในโพรงสวาทของแม่ยาย เมือกเสียวที่หลั่งไหลออกมาเนืองนองในตอนแรกยิ่งช่วยให้มันลืนไถลเข้าสู่ภาย ในมดลูกแม่ยายได้ดียิ่งขึ้น พอผมดันมันจนหมดดุ้นเรียกว่าหนอกควยอัดเบียดกับแก้มก้นแม่ยายแล้วหัวบานหยัก ของผมก็ได้สัมผัสกับภายในท้องน้อยแม่ยายอย่างจัง มันรู้สึกได้เลยว่าปลายหัวบานของผมได้ชนอะไรภายในท้องน้อยแม่ยายเข้าอย่าง จังให้แล้ว ซึ่งคงไม่ต้องบอกน่ะครับว่าอะไรถ้าไม่ใช่มดลูกภายในท้องน้อยของแม่ยายผมนั้น เอง แม่ยายโดนหัวบานผมชนอย่างจังก็ร้องอู้ว์...ๆ..บ้างคราก็มีต่อว่าให้ผมทำเบาๆ ซึ่งตอนนั้นผมน่ะหูอื้อตาลายไปหมดแล้ว ได้แต่จ้องโคกหีอูมของแม่ยายที่โดนหนอกควยอัดเบียดทางด้านหลังอย่างเดียว เท่านั้น “ อุยส์..ๆ...เบาๆ...น๊า...อูยส์..ๆ..ๆ...เสียว..แน่นไปหมด...อ๊า... เบาๆ..ๆ...อ๊า..ๆ...อืม..ๆ.ๆ..ซี๊ด..อ๊า..ๆ...อูยส์..แน่น..จัง..แก.. ทำไม..มันใหญ่...ใหญ่...แบบนี้..อูยส์..ๆ...แก...อูยส์...ฉันเสียว...เบาๆ.. น่ะ..อ๊า..ๆ..ๆ.. ” เสียงแม่ยายครางครวญร้องบอกของแกทำให้ผมอดรนทนไม่ไหวต้องพูดถามแกต่อว่า..“ ของ...แม่ก็..ดีที่สุดเลย..อ๊า...รัดแน่น..ลำควยดีแท้...อ๊า...แถม..หียัง ตอดหัวควยฉันด้วย...โอว์..ซี๊ด..หีเย็ดดีอะไรแบบนี้...อ๊า..ๆ...ซี๊ด...ทั้ง ตอดทั้งดูดควยไปหมด...อ๊า...ๆ..แม่จ๊า...วันนี้...ฉันขอทำให้สม...ใจ..อยาก น่ะ..แม่จ๊า..อูยส์..ดูสิ..ไม่ทันขาดคำ...รูหีตอดควยฉันอีกแล้ว...อ๊า...ๆ.. ซี๊ด..ๆ...อืม...ๆ...หี..ดีๆ..แบบนี้ขอไอ้หมึกคนนี้...เย็ดให้หายอยากหน่อย เถอะ..อ๊า..ๆ...” ผมร้องบอกแม่ยายบ้างพร้อมกับค่อยๆถ่อนลำควยออกมาอย่างช้าๆ แล้วกดลึกลงไปใหม่
เวลาผ่านไปสักพักความเสียวเกร็งของผมก็ค่อยผ่อนคลายลงทำให้ต้องเริ่มแสดง ลีลาลำหักลำโค่นให้แม่ยายได้รับรู้ให้ถึงแก่นจึงแอ้นกายขึ้นมาเป็นท่าคุก เข่าเอามือยึดสะโพกแม่ยายเป็นหลักพร้อมแอ้นก้นกระดกซอยเข้าออกๆ.ๆ.อย่างต่อ เนื่องสักพัก..เมื่อความคล่องตัวมีมากขึ้นเสียงกระแทกพร้อมเสียงครางครวญ อย่างสุดทนของแม่ยายก็ดังระงมทั่วห้อง เสียงครางแม่ยายที่ระบายออกมาด้วยความซ่านร่านรักนั้นทำให้ผมสะใจมากขึ้น แกร้องแบบไม่อายปากลืมไปแล้วว่าตัวแกกำลังโดนลูกเขยผัวลูกสาวเย็ดอยู่ทาง ด้านหลัง แกลืมไปแล้วว่าผมขืนใจแกอยู่ แต่เมื่อเวลาผ่านไปเรื่อยๆ สามัญสำนึกของความดีคงเลือนหายไปจนหมดสิ้นตามแรงกระแทกที่โดนผมกระทุ้ง กระแทกโหนกโคกอูมแม่ยายอย่างไม่มีการผ่อนแรงอีกต่อไปแล้ว เสียงหนอกควยกระแทกกับเนื้อแก้มก้นอวบอิ่มของแก้มก้นแม่ยายนั้นดังสนั่นดัง ป๊าบ..ๆ...ๆ..ป๊าบ..ๆ..ๆ..และเสียง..พั่บๆ..ๆๆๆ..ไม่ขาดตอน ยิ่งออกแรงกระแทกกระเด้ารูหีแม่ยายก็ยิ่งมันส์ควยเป็นยิ่งนัก....เหงื่อไคล้ ของผมไหลย้อยตามตัวเต็มไปหมด แต่เพราะตอนนี้ผมเครื่องติดแล้วก็เลยใส่ไม่เลี้ยง รูหอยแม่ยายโดนผมซอยยิกๆ ๆ..ไม่มีการผ่อนแรงหรือช้าลงแต่อย่างใด น้ำเมือกเสียวของแม่ยายของผมเองก็ไหลทะลักทะลายออกมาเนืองนองทำให้ความฝืด คับของรูเสียวของแม่ยายค่อยๆ ลื่นไหลเข้าออกได้ง่ายยิ่งขึ้น ทำให้ลำควยอวบใหญ่ของผมเสียดสีกับโพรงเนื้อสวาทของแม่ยายอย่างคล้องตัว เมือกเสียวของสาวใหญ่รุ่นแม่นั้นเปียกไปทั่วลำควยใหญ่ของผมเป็นมันแผล๊บ ผมซอยเย็ดแม่ยายทางด้านหลังไปก็แอบจ้องดูภาพกลีบอูมของแม่ยายที่ปลิ้นเข้า ปลิ้นออกตามแรงกระเด้าของผม โหนกหีว่าอูมใหญ่ในตอนแรกนั้นมาบัดนี้ยิ่งมีท่อนลำควยของผมเสียบคาเข้าออก กับรูหีแกด้วยแล้วยิ่งทำให้ความอูมใหญ่เพิ่มขึ้นเป็นเท่าตัว ยิ่งเย็ดซอยหีแม่ยายแม่ยายก็ยิ่งร้องครางดังระงมทั่วห้องม่านรูดแบบไม่อาย อีกต่อไปแล้ว...“ อูยส์..ๆ..ๆ..เร็วๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ...อ๊า..เสียว..เสียว..ๆ..อูยส์.... อูยๆๆ....เร็วว...อีก..อืมๆ..ๆ.อูยส์.....อูยๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ..... เสียววว....อูยๆๆๆ......ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ......อาๆๆๆๆ....เร็วว ....เร็วว......ๆๆ....หะ..หมึก..ๆ..อูยส์ๆ.....อูยๆๆ.....เสียวววไป...หมด แล้..ว..โอ๊ยยๆ..ๆ..ซี๊ด..ๆ..ๆ..อ๊า..ๆ.. อูยๆๆๆ.....กะ..กะ..แก...อูยส์..ฉันเสียว..โอ๊ยๆ..ซี๊ด..อ๊า..ๆ..ๆ. อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ฉะ..ฉัน...ฉัน..ไม่ไหวว....แล้ว...แก..อูยส์..ๆ.. หะ.หมึก..ๆ..แก..ๆ..อ๊า..ๆ....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆๆ.......อาๆๆ....อาๆๆ.....เร็วว...เร็วว... เร็วๆๆ....เร็วๆๆ......อูยๆๆ....แต....แตกแล้ววว......อูยๆๆๆ....อูยๆๆ .......อูยๆๆ..ออกแล้ว...ออก...แล้ว..โอว์...ออกแล้ว..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..ๆ.. อ๊า..ออก..แล้ว..อ๊า..ๆ..ๆ..” ...เสียงครางดังระงมแม่ยายที่แกร้องดังๆ บอกผมนั้นเป็นเสียงบอกให้รับรู้ว่า บัดนี้แม่ยายผมแกได้ถึงสวรรค์กับท่อนลำควยของผมเข้าให้แล้วครั้งนี้ แรงตอดรัดลำควยที่เกิดจากร่องหีแม่ยายที่ขมิบตอดรัดขับเคลื่อนเมือกเสียว หลั่งใหลออกมาอย่างเนืองนองเพราะความเสียวสุดๆ กับการถึงสวรรค์จากการโดนซอยเย็ดไม่เลี้ยงของผมที่ใส่กระแทกจนแกเต้าอวบทั้ง สองแกว้งไปมาตามแรงกระแทกกระ ทั้นทางด้านหลังของผม เป็นใครจะอดใจไหวบั้นท้ายแม่ยายผมนั้นมันช่างเย้ายวนเสียนี้กระไร ทำให้ผมซอยเย็ดไปดูตูดแกไปไม่รู้เบื่อ…..
เมื่อแม่ยายอดร้นทนไม่ไหวต้องหลั่งน้ำเสียวออกมาจนร่องเสียวของแกตอดรัดตุบๆ ๆ ตลอดลำควยของผม ทำเอาผมต้องกัดกรามกรอดๆ ...เพราะมันรัดแน่นกระชับที่เหลือกินเลย ใครจะนึกว่าสาวใหญ่คราวแม่อย่างแม่ยายเมียผมนี้จะยังมีสภาพรูหีที่ แน่นกระชับรัดลึงค์ลำใหญ่ของผมได้ขนาดนี้ เมื่อสิ้นเสียงครางครวญด้วยความสุขสมของแม่ยายผมก็ต้องแอ้นตูดเกร็งอัดแน่น ให้ลำควยของผมนั้นโดนรูสวาทของแกรัดตอดให้หนำใจซะก่อน ซึ่งจริงๆก็เพื่อตัวเองนั้นแหละครับ..เพราะขืนออกแรงซอยเด้าต่อในช่วงที่รู หีแม่ยายบีบรัดแบบนี้ผมมีหวังน้ำแตกตามแกแน่นอน แต่เพื่อยืดความเสียวของตัวเองให้ยาวนานกว่าที่เป็นจึงทำให้ผมต้องผ่อนแรง เด้าแล้วบดสะโพกอัดกับแก้มก้นอวบอิ่มของแม่ยายทางด้านหลังช้าๆจนมันนิ่งสงบ ไม่เคลื่อนไหว ปล่อยให้ร่องเสียวของแม่ยายทำงานของมันไปเองด้วยธรรมชาติของรูเสียวของแม่ ยายเอง ที่มันจะตอดรัด..ตุบๆ ๆ ..ๆ..ๆ เวลาที่แกเสียวเกร็ง ทำให้ผมต้องให้ร่องเสียวของแกได้โอบรัดกระชับลำลึงค์ของผมให้หน่ำใจจนในที่ สุดแรงตอดรัดเกร็งของรูหีแม่ยายค่อยๆ ผ่านแรงดูดรัดลดลงๆ จนรู้สึกว่าของแกคลายตัวแล้วผมจึงค่อยเคลื่อนไหวลำควยเข้าออกอย่างช้าๆแบบ เนิบๆ เพื่อให้ร่องเสียวของแกได้พักและเพื่อกระตุ้นอารมณ์เหงี่ยนครั้งใหม่ให้แม่ ยายอีกทางนึงนั้นเอง
“ แม่จ๊า...เสียวมากมั๊ยจ๊ะ...อ๊า...ฉันไม่คิดเลยว่าหีแม่จะดูดตอดควยได้ดี อะไรแบบนี้....อ๊า..นี้ขนาดเราพึงเอากันครั้งแรกผมยังติดใจเสียแล้วเลย... อ๊า..ซี๊ด..ๆ..แม่จ๊า..ๆ...อูยส์..ๆ...ทั้งดูด..ทั้งตอดหัวควยฉันจนปวดไป หมด...ทำไมหีแม่ดี..แบบนี้..หืม..แม่จ๊า..ๆ...”
ผมก้มตัวไปกระซิบข้างหูแม่ยายพร้อมไล้เลียซอกคอและใบหูแกที่ตอนนี้มันมี เหงื่อเปียกเต็มไรผมแกและซอกคอเต็มไปหมด คงจะไม่ต่างจากผมเหมือนกันที่ตอนนี้มันมีเหงื่อไคล้ไหลย้อยทั่วตัว แต่เพื่อสร้างความประทับใจให้แม่ยายผมจึงต้องพูดชื่นชมและจูบไซร้ซอกคอแก อย่างหลงใหล ซึ่งแม่ยายผมก็ไม่เบือนหน้าหนีแต่อย่างไรแกยอมให้ผมจูบไซร้ซอกคอและใบหูจน เลยไปเกือบจะได้ประกบปากแม่ยายแล้วเชียว...แต่ก็ต้องผิดหวังเพราะแกไม่ยอม ให้ผมดูดปากแกได้ ผมจึงต้องแกล้งไปจูบไซร้ซอกคอและใบหน้าแกแทนซึ่งแม่ยายก็ยังคุกเข่าหมอบโก้ง โค้งให้ผมทาบทับแผ่นหลังแกและโอบรัดกำเต้าอวบแกอย่างไม่ขัดขืน จะมีก็แต่เพียงเสียวหอบหายใจด้วยความเหนื่อยล้าจากเกมกามนั้นเองที่พอจะได้ ยินชัดเจน .....เวลาผ่านไปนานแค่ไหนผมไม่รู้แต่พอรู้สึกว่าตัวเองเริ่มหายเหนื่อยและ เสียวเกร็งแล้ว ผมก็ค่อยเคลื่อนแกนก่ายลำลึงค์ของตัวเองอีกครั้ง ซึ่งจริงๆมันก็ขยับเข้าออกตลอดเวลาที่แอบก้มไปซุกไซร้แม่ยายทางด้านหลังแต่ ครั้งนี้ผมค่อยๆยืดตัวเป็นท่าประกบทางด้านหลังอีกครั้ง พร้อมก้มมองภาพลำควยที่เปียกเยิ้มไปด้วยเมือกเสียวของแกทั่วลำควยของตัวเอง เวลาที่มันเคลื่อนออกจากร่องรูหีแม่ยาย มันช่างเป็นภาพที่ฝันไว้จริงๆ ภาพที่คิดถึงลำควยตัวเองได้สอดเย็ดทางด้านหลังเวลาที่ล่อแกในท่าโก้งโค้งนี้ มันช่างให้อารมณ์หื่นการหายดีจริงๆ และเพราะเหตุนี้เองทำให้ผมเริ่มไม่อยากจะอดกลั้นความสุขของตัวเองได้อีกต่อ ไปเพราะมันเริ่มปวดไข่มากแล้วนั้นเอง ทำให้ผมเริ่มซอยเย็ดแม่ยายต่อเนื่องขึ้นเรื่อยๆ ...แรกๆ ก็มีเพียงเสียงครางแบบ อืม..อ๊า..อืม ..อ๊า..ซี๊ด..ซ๊าด..ๆ..อืม..ๆ..ดังออกมาจากปากแม่ยายในช่วงที่ผมเริ่มซอย เด้ารูหีแกต่อ แต่เมื่อผมเริ่มเสียวและออกแรงส่งลำควยหนักๆเข้ากระแทกเย็ดกับรูหีโคกปลิ้น ทางด้านหลังแม่ยายแบบเต็มที่อีกระลอก เสียงครางแม่ยายผมก็ค่อยๆดังขึ้นๆ พร้อมร่องเสียวของแกที่เริ่มขมิบตอดตุบๆ ๆ อีกครั้ง ซึ่งทำให้ผมรับรู้ได้เลยว่าแม่ยายผมคนนี้ท่าทางไฟแรงไม่ใช่ย้อย เพียงเวลาไม่นานเครื่องแกก็ติดอีกครั้งแล้วผมใช้เวลาซอยเย็ดแบบจริงๆจังไม่ นานแม่ยายก็ร้องครางดังขึ้นระงมไปทั่วห้องอีกครั้งเข้าแล้ว ใครไม่รู้เห็นท่าทางแม่ยายที่เรียบร้อยนั้นก็คงไม่สามารถจินตนาการได้เลยว่า แกจะเร้าร้อนได้ขนาดนี้ ผมเองยังแทบไม่เชื่อเลยหากไม่ได้ลองเย็ดแกวันนี้ เมื่อทุกอย่างเริ่มเข้าที่ดีผมก็ออกแรงซอยเย็ดแม่ยายต่ออย่างรุนแรงและเร็ว เพียงไม่ช้าไม่นานเราทั้งสองก็เครื่องร้อนเป็นไฟ ซึ่งครั้งที่สองที่แม่ยายต้องร้องครางออกมาดังๆ จากการโดนท่อนลำควยผมทะลวงนี้ทำให้ผมยิ่งต้องเร่งซอยเย็ดแกเร็วขึ้นๆ เพราะแม่ยายทำท่าจะถึงสวรรค์อีกครั้งเข้าให้แล้ว แกส่ายสะโพกร่อนรับแรงกระแทกของผมอย่างลืมอาย พร้อมร้องครางไม่หยุดทำเอาผมยิ่งสะใจกับลีลาร่วมรักของแม่ยายที่เร้าร้อน กว่าที่จินตนาการเป็นไหนๆ ยิ่งดูภาพเต้าอวบแกว้งไปมาตามแรงซอยเย็ดด้วยแล้วผมยิ่งเสียวเป็นทวีคูณ เรี่ยวแรงมีเท่าไหร่ซอยเย็ดแม่ยายไม่เลี้ยง พอเหลือบตามาดูภาพลำควยผลุบเข้าผลุกออกในรูหีปลิ้นทางด้านหลังยิ่งเสียวหนัก ขึ้นไปอีก ภาพแก้มก้นที่เป็นรอนตามแรงส่งกระเด้ากระแทกกับเนื้อแก้มก้นอวบใหญ่จนมันกระ เพือมนั้นทำเอาผมต้องเร่งแรงเย็ดกระแทกแกหนักขึ้นๆ เพราะสุดกั้นแล้วเช่นกัน เมื่อทุกอย่างมันเข้าที่เข้าทางดีแล้วผมก็ใส่ไม่เลี้ยงเลยคราวนี้ ไม่มีความปราณีอีกต่อไป แม่ยายร้องครางดังๆ ทั่วห้องว่า “.. อูยส์..ๆ..ๆ.....อูยๆๆ...อ๊า..เสียว..เสียว..ๆ..อูยส์....อูยๆๆ....ยัง ..ยัง..ไม่..พออีกหรือ...อูยส์..แก..มัน..มะ..มัน..สะ..เสียวอีก แล้ว..น๊า....กะ..แก..อืมๆ..ๆ.อูยส์.....อูยๆๆ...ทำไม...ทำไม..ออ... ก...ออก...ช้า...แบบนี้..อูยๆๆ.....เสียววว....ไอ้..อะ..หมึก..แก..ฉัน...อู ยๆๆๆ......ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ......อาๆๆๆๆ....เร็วว....เร็วว...... ๆๆ....หะ..หมึก..ๆ..อูยส์ๆ.....อูยๆๆ.....เสียวววไป...หมดแล้..ว..โอ๊ยยๆ.. ๆ..ซี๊ด..ๆ..ๆ..อ๊า..ๆ.. อูยๆๆๆ.....กะ..กะ..แก...อูยส์..ฉันเสียว..โอ๊ยๆ..ซี๊ด..อ๊า..ๆ..ๆ. อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ฉะ..ฉัน...ฉัน..จะ..ไม่ไหวว....แล้ว...นะ..ๆ..อ๊า... แก..อูยส์..ๆ..หะ.หมึก..ๆ..แก..ๆ..อ๊า..ๆ....อูยๆๆๆ....อูยๆๆๆๆ....”

แม่ยายที่รัก 6
เสียงแม่ยายร้องครางกระเซ้าเพราะแรงโหมที่ผมประเคนเข้าในร่องเสียวของแม่ ยายอย่างไม่ยั้ง แต่ละทีดัง..ปั๊บ..ๆ..ๆ ป๊าบ..ๆ...ๆ..ๆ.ไม่มียั้ง มือที่เคยแค่จับยึดตอนนี้ผมกางมือเหนี่ยวรั้งสะโพกผายอวบของแม่ยายนั้นดึง สวนรับการกระแทกเข้าใส่โหนกหีโคกอูมของแก ผมเร่งซอยเย็ดแม่ยายไม่ลืมหูลืมตาพร้อมเร่งความเร็วเพราะความเสียวที่เกิด จากรูหีแม่ยายนั้นทำให้ผมต้องเร่งซอยเย็ดเร็วขึ้นๆ ร่องหลืบของแกตอดรัดตุบๆ ๆ ๆ ..ไม่มีพักเช่นเดียวกัน ต่างฝ่ายต่างแอ้นกระเด้งเข้าใส่กันอย่างลืมตัว แม่ยายเองก็ร่อนสะโพกส่ายตูดรับการประเด้าของผมไม่ยอมแพ้ ส่วนผมเองก็เร่งเครื่องซอยเย็ดแม่ยายจนเหงื่อไคล้ไหลย้อยออกมาอย่างเนืองนอง เป็นสาย จนเหงื่อย้อยของผมตกไปบนบั้นท้ายแม่ยายเป็นติ๊งๆ ๆ ...เมื่อก้มมองก็ยิ่งสั่นหวั่นไหวเพราะน้ำเมือกเสียวแม่ยายไหลอาบลำควยเป็น มันแผล็บยิ่งโดนเหงื่อผมไหลย้อยไปผสมด้วยยิ่งทำให้ความลื่นมีมากขึ้น ทำให้ผมเร่งซอยเย็ดแม่ยายเร็วจี๊..เพราะตอนนี้น้ำเชื้อในไข่ย้อยของผมมัน บีบรัดตัวจนเริ่มหดเป็นพ่วงเล็กลงๆ เพราะความเสียวเกร็งจากร่องหีและการเร่งซอยเย็ดโคกหีควายแม่ยายของผมนี้เอง แม่ยายผมร้องลั่นห้องเลยครับกับท่ารักนี้แม่ยายกระตุกแล้วกระตุกอีกสองสามที ติดๆ เสียงกระแทกดังป๊าบๆ ๆ ๆ อย่างต่อเนื่องจนในที่สุดผมก็สุดทนปล่อยน้ำรักสาดเข้าร่องหอยแม่ยายอย่างกับ แป็บแตกซึ่งไม่เคยเสียวกับเมียขนาดนี้เลยบอกตามตรงครับ แม่ยายผมก็สะดุ้งตัวไม่ต่างกันร่องเสียวขมิบตอดผมเช่นกัน เราแม่ยายและลูกเขยต่างเกาะเกี่ยวซึ่งกันละกันปายปีนไปจนถึงสวรรค์พร้อมๆกัน ผมฟุบทาบกับแผ่นหลังขาวเนียนแม่ยายอย่าเหนื่อยหอบซึ่งไม่ต่างจากแม่ยาย ที่แกหอบเหนื่อยพร้อมกันนั้นก็อ่อนแรงฟุบทาบกับฟูกที่นอนในห้องอย่างหมดแรง เราทั้งสองไม่มีใครพูดคุยกันผมเมื่อรวบหัวรวบหางแม่ยายเสร็จก็หมดแรงเพราะ ไม่เคยคิดว่าร่องเสียวแม่ยายจะยังแน่นกระฉับกว่าเมียสาวผมเสียอีกและอาจจะ เพราะผิดกลิ่นจึงทำให้ผมหลั่งน้ำเสียวออกมากับแม่ยายจนสุดลำกล้องเลย ทำให้ต้องพักหายใจหายคอ ซึ่งแม่ยายผมก็เหนื่อยล้าไม่ต่างกันแต่แกนอนนิ่งไม่ยอมหันมามองผมที่ตอนนี้ พลิกกายออกจากการทาบทับแผ่นหลังแก ผมเมื่อหายเหนื่อยก็พยามจะพูดกับแม่ยายแต่แกก็ไม่ยอมพูดด้วยจัดการลุกขึ้น แล้วหยิบผ้าเช็ดตัวในห้องมานุ่งแล้วรีบเข้าห้องน้ำชำระล้างคราบรักของผม แกหายไปอยู่นานเป็นชั่วโมงแม่ยายผมจึงออกมาด้วยตาช้ำๆ ซึ่งแกคงเข้าไปร้องไห้เสียใจกับการพลาดท่าเสียทีให้กับผมแกไม่ยอมพูดอะไรกับ ผมแต่สั่งให้ผมออกจากห้องแล้วเดินทางได้แล้ว ตลอดทางแม่ยายผมไม่ยอมพูดตอบกับผมเลยทั้งที่ผมพยามปลอดและขอโทษแกต่างๆนาน แม่ยายผมก็ยังใจแข็งไม่พูดตอบด้วย
ตลอดการเดินทางผมขับรถไปหันมามองแกไปเป็นระยะๆ ก็เห็นแกหันหน้าไปอีกทางตลอดทาง แม่ยายผมคงรู้สึกรังเกียจผมอย่างมาก แต่ทุกอย่างมันเลยเถิดเกินเลยกันไปไกลแล้วผมก็ได้แต่สำนึกตอนนั้นน่ะ ผมรู้สึกจริงๆว่าไม่น่าเลยกู...ซวยจริงๆ..ไม่น่าหน้ามืดเลย..ตอนนั้นผมยอม รับจริงๆน่ะครับว่ารู้สึกไม่ดีที่ทำกับแกแบบนั้น แต่ทำไงได้ก็มันทำไปแล้วนี่ ผมก็ได้แต่ขับรถไปรู้สึกเสียใจกับสิ่งที่ทำไป เราเดินทางกันสองคนจนไปถึงจังหวัดบ้านแม่ยายประมาณ สองทุ่มที่บ้านไม่มีใคร เนื่องจากพ่อตาไปกินเหล้ากับเพื่อน ๆ ตามปกติของแก เข้าบ้านได้แม่ยายรีบเดินเข้าบ้านพร้อมเข้าห้องนอนแกปิดประตูล็อคเรียบร้อย ผมไปเคาะเรียกเพื่อปรับความเข้าใจกับแกก็ไม่มีการตอบรับแต่อย่างใด ผมตอนนั้นก็กลัวแกเหมือนกันเพราะตลอดทางอย่างที่บอกแกไม่คุยตอบอะไรทั้งสิ้น แต่มันก็ผ่านไปแล้วทำให้ผมไม่อยากคิดมากนัก ผมเลยเข้าห้องพักของตัวเองที่บ้านพ่อตาแม่ยายแล้วรีบอาบน้ำเพราะอากาศหนาว มากกลัวยิ่งดึกจะยิ่งหนาว อาบน้ำเสร็จก็มานั่งดู ทีวี สักพักหนึ่งได้ยินเสียงอาบน้ำอยู่ข้างบน แม่ยายผมกำลังอาบน้ำอยู่แน่ ๆ ด้วยความรู้สึกอันใดไม่ทราบได้ตอนนั้น ผมกลับมีความคิดอันดำมืดเข้ามาครอบงำจิตใจอีกครั้ง เพราะอากาศและหนังที่ดูมันเป็นหนังที่บังเอิญมีฉากเลิฟซีนด้วยนั้นเองดูไปก็ เกิดคึกขึ้นมาอีกรอบ ความคิดเรื่องแม่ยายก็กลับมาในหัวอีกครั้ง ภาพเมื่อตอนอยู่ในม่านรูดลอยขึ้นมาในสมองอย่างรวดเร็วทำเอาลำควยผมค่อยๆลุก ชันตั้งโด่ในกางเกงนอนทันที ความอยากที่จะเอาแกอีกครั้งมันเกิดขึ้นในจิตใจผมอย่างรวดเร็วเพราะตอนเข้า ม่านรูดนั้นผมได้เอาแกแค่ครั้งเดียวเท่านั้น ทำให้ความอยากที่ต้องการเบิ้ลแกอีกครั้งต้องสะดุดเพราะแม่ยายไม่ยินยอมให้ เอาอีกครั้งที่ม่านรูด ทำให้อารมณ์ของผมมันมีเชื้อกรุ่นเสมอ เมื่อมาโดนบรรยากาศหนาวๆบวกกับอารมณ์ภาพในทีวีทำให้ผมเกิดเหงี่ยนอยากเย็ดแก อีกรอบ เพราะโอกาสยังเป็นใจเนืองจากพ่อตาไปกินเหล้าข้างนอก ซึ่งกว่าแกจะกลับก็โน้นแหละ...ตีหนึ่ง เป็นอย่างต่ำผมรู้ดีเพราะเมื่อก่อนยังร่วมตั้งวงเหล้ากับแกเลยรู้นิสัยพ่อตา ดีว่าพอกินแล้วไม่หยุดง่ายๆ เมื่อทางโล้งแบบนี้บวกกับผมเองยังต้องการเสพสุขกับแกอีกครั้ง ผมเลยแอบขึ้นไปยืนคอยแกที่หน้าห้องน้ำพอแกอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาผม ก็เข้าไปรวบกอดแกเลย แกร้องเสียงหลงพร้อมกับผลักและร้องห้ามร้องด่าผมตลอด แต่ถึงตอนนี้อะไรมาขวางผมก็ไม่ยอมแล้วก็คนเคยๆกันแล้ว แม่ยายผมก็ดิ้นร้นต่อสู้อีกแต่ก็สู้แรงผมไม่ได้ผมกอดดันตัวแกเข้าไปในห้อง นอนแกที่อยู่ไม่ห่างจากห้องน้ำ เมื่อดันตัวแกจนถึงห้องนอนจนไปถึงปลายเตียงแกก็สะดุดล้มกายลงบนที่นอน พอแกเสียหลักนอนบนฟูกได้ให้นอนลงบนเตียงดึงผ้าเช็ดตัวโยนทิ้ง ตัวแกขาวโพลนแกก็ดิ้นสู้เหมือนสาว ๆ ปากก็ว่าอย่านะ ๆ ๆ…แล้วก็ด่าว่าผมเหมือนเช่นเคย แต่ผมไม่สนใจผมทั้งกอดรัดร่างอวบของแม่ยายอย่างไม่หยุด ปล้ำกอดจับแกอยู่แป็บแม่ยายก็ดิ้นไม่พ้น พอได้จังหวะผมก็พยามจูบปากปิดเสียงให้แกเงียบเสียง ซึ่งก็โชคดีแกไม่กัดลิ้นผม ตอนนั้นก็ลืมคิดไปว่าหากแกไม่ยอมกัดลิ้นผมขึ้นมาคงเป็นเรื่องใหญ่โตแน่ แต่ชั่วโมงนั้นมันลืมคิดไปหมดหน้ามืดอยากเย็ดแกอีกครั้งเลยพยามขืนใจแก อีกรอบภายในห้องนอนพ่อตาแม่ยาย ตอนนั้นผมไม่คิดอะไรทั้งสิ้นลืมไปเลยว่านี่มันห้องพ่อตา ซึ่งหากมีหลักฐานคราบรักฝากไว้บนที่นอนคงเรื่องใหญ่ แต่มันลืมกลัวไปหมดผมไล่จูบปากบดปากประกบแกจนไม่มีเสียงร้องด่า มีแต่เสียง...อือ..อู๊..ๆ..อืม..ๆ..ตลอดเพราะไม่สามารถร้องได้ แม่ยายจึงทำได้เพียงแค่นั้น ผมจูบไซร้แม่ยายจนร่างแม่ยายเริ่มอ่อนแรงลงผมจึงดูดเลียไซร้จากใบหน้าไล่ลง มาที่ซอกคอเรื่อยมาจนถึงหน้าอกอวบของแม่ยาย ถึงตอนนี้เรี่ยวแรงแม่ยายผมดูเหมือนจะหมดสิ้นไปทำให้ผมสามารถประกบดูดเลีย หัวนมปานแม่ยายอย่างเมามัน เสียงครางแม่ยายค่อยๆดังเบาๆ ให้ได้ยินอีกระลอก
หน้าท้องแล้วมาหยุดอยู่ที่เต่ายักษ์ ในขณะที่ผมเล่นกับเต่าของแกผมก็ถอดชุดนอนผมไปด้วยจนเราเหลือแต่ตัวทั้งคู่ ผมใช้ลิ้นกับเต่าของแกจนแกทนไม่ไหวกดหัวผมไว้แน่นไม่ให้ขยับ แกบอกว่าพอ ๆ แล้วเสียวทนไม่ไหวแล้วเสร็จแล้ว ผมจึงหยุดแล้วขึ้นมาเล่นกับส่วนบนของแกต่อช่วงล่างผมเข้ามาแทรกอยู่ใน ระหว่างขาแกเอามือจับกระบองผมถูแถวปากเต่าแล้วดันมันเข้าไป แม่ยายผมบอกว่าอย่า ๆ ๆ ....พอได้แล้ว...อย่าทำอย่างนี้... พอได้แล้ว พอเถอะเจ็บ แต่ผมไม่ยอมพยายามดันเข้าไปทั้ง ๆ ที่เต่าแกแฉะไปด้วยน้ำลายผมก็ยังฝืดมากต้องใช้น้ำน้ำลายผมทาที่กระบองเพิ่ม กว่าจะเข้าไปหมดน้ำลายผมแทบหมดปาก ของแกฝืดมากขณะที่ผมทำไปแกก็บ่นไปแสบบ้างเจ็บบ้างเป็นอย่างนี้สักสิบนาทีได้ สักระยะแม่ยายผมก็เริ่มครางและส่งเสียงบ่งบอกถึงความเสียวที่ได้รับจากลูก เขยอย่างผมในที่สุด
......ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ....อาๆๆ....เสียว..อูยส์...ๆ...แก..ไอ้..ชั่ว..สาร เลว...นี่ฉัน..เป็น...เป็น..อ๊า..ๆ...อูยส์..ๆ..แม่..แม่เมีย...แกน่ะ...ไอ้ เลว...ไอ้...หมึก..อ๊า..ๆ..สะ..เสียวอย่า...อย่า..พอเถอะ..น๊ะ...อ๊า..ๆ.. อูยส์..อย่าเม้ม..ที่..ที่..ปลาย..หัว..ฉัน...อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อ๊า..อูยส์.... อูยๆ.....อูยๆๆๆ....อืม..ๆ..ดะ...ดี....อูยๆๆ....เบา..ๆ.......อู ยๆๆ....ดีๆๆ.....อูยๆๆ.....จ๊วบๆๆ.....จ๊วบๆๆ เสียงครวญครางแม่ยายยามแกเผลออารมณ์เริ่มดังให้ผมได้ยินชัดเจนขึ้นเรื่อยๆ ผมเสียงดูดเลียเม้มที่เต้าอวบและปลายยอดเต้าแม่ยายดังจ๊วบ..ๆ..ตามแรงดูด เลียของปากลิ้นผม มือทั้งสองก็ค่อยนวดเคล้นเต้าแม่ยายไปพร้อมกัน มือไม้ที่คอยผลักไส้และปัดป้องค่อยๆอ่อนแรงจนหล่วงไปข้างตัว บ้างครั้งก็เผลอมากอดจับมือผมอย่างลืมตัว อารมณ์สวาทแม่ยายผมเริ่มเพิ่มตามแรงเล้าโลมของผม ผมปลุกเร้าอารมณ์ตัณหาแม่ยายให้รุกโชนขึ้นอีกครั้งด้วยการดูดเลียไล้มันลงมา เรื่อยๆ แล้ววนกลับไล้มาที่เต้าอวบทั้งสองข้างอีกครั้งก่อนจะไล้เลียไปจนถึงซอกคอแม่ ยาย ตอนนี้แม่ยายผมเผลอตัวได้ทีแล้ว ผมจึงฉวยโอกาสนั้นตอนที่แกเผยอปากร้องครางออกมานั้น ผมรีบกดปากประกบบดลิ้นแลกลิ้นกับแม่ยายอีกครั้ง ซึ่งถึงเวลานี้แม่ยายผมลืมตัวจนหมดแล้วแกยอมแลกจูบกอดรัดร่างผมอย่างเสียว ซ่านและเผลอตอบรับการปลุกอารมณ์สวาทครั้งนี้ของผมอีกครั้งให้แล้ว จนแกกอดรัดร่างผมอย่างลืมว่ากำลังโดนขืนใจอีกรอบ ซึ่งครั้งที่สองนี้ดูแม่ยายจะตัวอ่อนกว่าครั้งแรกถนัดตา ผมลดมือไปลูบโคกหีอูมแม่ยายทางด้านล่างอย่างรวดเร็วเพื่อปลุกไฟสวาทของแม่ ยายให้เร้าร้อนยิ่งขึ้น เมื่อมือปาดไปสัมผัสกุมเต่าอวบโคกอูมแม่ยายก็ต้องผมกับร่องเสียวของแกที่ตอน นี้มันมีเมือกเสียวไหลย้อยออกมาที่ปากรูจนแฉะไปหมด
ผมรู้ได้ทันที่ว่าแม่ยายเกิดอารมณ์สวาทอีกครั้งให้แล้ว....ผมจึงรีบกรีดปลาย นิ้วซอนไซร้ที่ร่องเสียวแม่ยายไปเรื่อยๆเพื่อเรียกน้ำหล่อลื่นของแกออกมาให้ มากขึ้น ซึ่งยิ่งทำแม่ยายก็เผลอแอ้นก้นอวบใหญ่นั้นสวนรับการกระทำของผมอย่างลืมตัว เพราะความเสียวที่เกิดขึ้น เป็นใครจะปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไปง่ายๆจริงมั๊ยครับ........ผมยิ่งเอาปลาย นิ้วเขี่ยที่กลางร่องเสียวของแกต่อซึ่งมันก็ไปแตะโดนจุดยุทธศาสตร์กลางร่อง หีแม่ยายเข้าให้อย่างจัง ใช่ครับ...ติ่งแตดแม่ยายผมที่ตอนนี้มันเต่งตึงพร้อมให้ผมบดขยี้และเขี่ยปลุก เร้าตัณหาให้ลุกโชนมากยิ่งขึ้น โดนผมจู่โจมจุดเสียวพร้อมๆกันทั้งบนและล่างอย่างไม่ให้ขาดตอน แม่ยายผมก็อดกลั้นความเสียวไม่ไหวอีกต่อไปเผลอแอ้นโคกให้ผมเอามือซุกไซร้และ ล้วงควักได้อย่างสะดวกยิ่งขึ้น เสียงร้องครวญครางแม่ยายดังระงมแบบไม่อดกลั้นเหมือนครั้งแรกในม่านรูด จนผมเองซักกลัวเกิดพ่อตาได้ยินขึ้นมาคงตายกันพอดี.....ก็เล่นเอาลูกเค้ายัง ไม่พอ..นี่กำลังจะเย่อตัวแม่เมียเค้าอีก...แถมยังมาเย็ดกันที่ห้องนอนบ้านแก อีก..เป็นผมก็คงไม่เอาไว้หรอกลูกเขยชั่วๆแบบนี้
พอผมเกิดนึกถึงพ่อตาได้ก็หวั่นจะเกิดเรื่องขึ้นได้หากปล่อยเวลาล่วงเลยไปแบบ นี้ ผมก็เลยต้องรีบดำเนินการเสียวทันทีเพื่อกั้นเรื่องราวบานปลายของผมกับแม่ยาย เลยต้องรีบเอาแกเพราะครั้งนี้มันไม่ใช่ที่โรงแรมม่านรูดนี่..ผมจึงเอามือที่ ล้วงควักหีแม่ยายออกทันทีทันใดพร้อมจัดการจับลำควยอวบใหญ่ที่พร้อมทำศึกจด จ่อรูหีแม่ยายทันทีเมื่อปลายลึงค์จ่อที่ปากรูได้นิดผมก็กระแทกลำอย่างรวด เร็ว เพียงเท่านี้แม่ยายก็สะดุ้งร้อง..โอ๊ย..!!...ออกมาดังๆ พร้อมร้องต่อว่าผมที่ทำแกแรงๆแบบนี้ แต่ผมก็ไม่พูดอะไรตอบโต้เพราะไม่อยากเสียเวลาคุยอีกต่อไปแล้ว ถึงตอนนี้ผมได้แต่จัดการออกแรงดันลำควยให้มันเสียบเข้าไปในร่องเสียวของแม่ ยายให้ได้หมดเร็วที่สุด จนเมื่อมันมิดเงี่ยงจมลึกเข้าโพรงหีแม่ยายจนมิดดุ้นลำลึงค์ แม่ยายผมก็ตอบสนองด้วยดีเพราะแกแอ้นอ้าขาถ่างให้ผมสอดเสียบเข้าไปอย่างไม่ ขัดเคืองแต่อย่างใด อากัปกริยาของแม่ยายในครั้งนี้แกตอบสนองผมอย่างดีไม่ดิ้นร้นปัดป้องเหมือน ตอนที่พาแกเข้าม่านรูด เมื่อลำลึงค์ใหญ่ของผมครูดเข้าออกกับเนื้อโพรงสวาทของแม่ยายจนมันปรับตัวกัน ได้ดีแล้วผมก็ค่อยๆดันตูดซอยเย็ดรูสวาทของแม่ยายอย่างต่อเนื่อง จากช้าๆก็ค่อยๆเร็วขึ้นๆ จนเสียงครางครวญแม่ยายดังระงมตลอด เสียงร้องที่ดังตอบสนองการออกแรงซอยเย็ดของผมกับร่องเสียวของแกนั้น ดูครั้งนี้แกจะเร้าร้อนเป็นพิเศษไม่มีเสียงร้องด่าว่าหรือทุบตีผมเหมือน ครั้งแรกแต่อย่างไร แต่กลับร่อนสะโพกลอยรับการกระแทกของผมอย่างถึงใจ มือไม้ที่เคยปัดป้องทุบตีจิกข่วนผมนั้นก็กลับโอบกอดรัดร่างเปลื่อยผมอย่าง ลืมตัว ซึ่งทำให้ผมยิ่งเมามันกับการตอบสนองที่เร้าร้อนของแกยิ่งขึ้น เพราะการเย็ดที่ดีต้องมีอารมณ์ร่วมด้วยกันทั้งสองฝ่ายซึ่งครั้งนี้แม่ยายผม ยอมตอบสนองตอบรับผมอย่างดีด้วยเสียงร้องครางกระเซ้าระบายอารมณ์ตัณหาที่สุ่ม อยู่ในกายออกมาให้ผมได้ยินได้ฟังอย่างเต็มสองหู “ เร็วขึ้นๆๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ...หะ..หมึก...อูยส์..จ๋า......อูยๆๆ....เร็ว ว...อีก..อ๊าๆ..อ๊า..เสียวไปหมด..อูยส์..หัว..มันตำ...อ๊า..อูยส์.. ๆ..ๆ.......อูยๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....เสียววว....อูยๆๆๆ......แม่ยายผม ร้องครางไม่เป็นจังหวะ ยิ่งได้ยินได้ฟังผมก็ยิ่งเร่งแรงกระเด้าเร็วขึ้นๆ ๆ เพื่อตอบสนองแม่ยายที่เอ๊ย..ปากบอกให้ผมเร่งเครื่องแบบนี้ลูกเขยที่ดีอย่าง ผมจะขัดข้องได้หรือ...ผมยิ่งได้ยินแกร้องก็ยิ่งออกแรงเย็ดรูหีแม่ยายไม่มี หยั่งเสียงหนอกควยอัดกระแทกกับโหนกหีโคกอูมดกหมอยของแม่ยายดัง ป๊าบๆ ป๊าบๆๆ ดังไม่ขาดตอน หยุดเหงื่อไคล้ไหลย้อยออกมาเป็นทาง ผมเหลือบตาไปมองใบหน้าแม่ยายของผมที่ตอนนี้หน้าแต่แกเหย้เกไม่ได้รูปความสวย ของสาวใหญ่เลย ช่างเป็นใบหน้าที่ได้อารมณ์เสี้ยนสวาทดีเหลือเกิน ปากอ้าร้องครวญครางกระเซ้าตอบรับการกระแทกของผมยิ่งลดสายตาลงไล้ไปที่เนินอก อวบแม่ยายก็ยิ่งเร้าสายตายิ่งขึ้น เพราะสองเต้าอวบใหญ่ปานใหญ่สีคล้ำที่ปลายหัวนมแม่ยายสั่นหวั่นไหวขึ้นลงๆ ตามแรงกระแทกเบื้องล่างของผมอย่างรุนแรงนั้น มันทำให้อกอวบแม่ยายกระเด้งกระดอนสั่นๆ ทั่วเนินอกมีเม็ดเหงื่อที่ผุดออกมาเต็มไปหมด แกก็คงไม่ต่างจากผมสักเท่าไรเพราะครั้งนี้แกได้ออกแรงมากขึ้นทั้งเด้งสะโพก ตามร่อนรับการกระแทกของผมอย่างไม่หยุดเช่นกัน ร่องเสียวก็คอยตอดขมิบๆ รัดลำใหญ่ของผมอย่างต่อเนื่องๆ ยิ่งโดนแรงกระแทกหนักๆและเร็วขึ้นๆ ของผมแกก็ยิ่งขมิบรัดตอดลำควยใหญ่ของผมอย่างต่อเนื่องตามแรงซอยเด้าของผม เสียงแม่ยายเผลอตัวร้องครางบอกผม ..อูยส์..ๆ.ๆ..อ๊า..ดี..อีก...อุ่ยส์..ๆ..ๆ..โอ๊ย..อย่า..อย่า... คว้าน....ข้างใน...อูยส์..ๆ...ๆ...เสียว..แก..แก..อะ..อย่า...อูยส์...ๆ ๆ...เสียว..อ๊า..หมึก...แก...อูยส์..ๆ..ๆ..แรงขึ้นๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ .....อาๆๆๆ......อาๆๆๆๆ....เร็วว....เร็วว.....ดี..ๆ...อีก..ๆ..อ๊า..ๆ..ๆ แรงๆๆ....หมึก..ๆ..ๆ..แก.ๆ...อูยๆๆ.....เสียวววหี.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ..... อูยๆๆๆ......หมึก..ๆ..ๆ...อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ฉะ..ฉ..ฉัน..ฉัน..ๆ..ๆ.. จะ..จ..จะ..ๆ..อูยส์..ๆ..จะ..มะ..ไม่..ไม่..ไม่ไหวว....แล้วนะ..น๊า...อู ยๆๆๆ.....อูยๆๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆๆ....... อาๆๆ....อาๆๆ.....เร็วว...อีก..อีก..อูยส์..ๆ...โอ๊ะ..ๆ..ๆ..อ๊า..ๆ.. ๆ..แก..เร็วว...เร็วๆๆ....เร็วๆๆ......อูยๆๆ...อะ..อะ..ออก...ออก..แล้ว วว...วว......อูยๆๆๆ....อูยๆๆ...อูยๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ…..สิ้นเสียงร้อง ครางกระเซ้าดังๆ ของแม่ยายผม ผมยิ่งเร็งความถี่ในการซอยเย็ดร่องหีแม่ยายอย่างรวดเร็ว แต่ละครั้งที่ซอยเย็ดก็ออกแรงกระหน่ำอย่างสุดแรงจนเสียงกระแทกดัง ป๊าบ ๆ ๆ ๆ พั่บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ..อย่างต่อเนื่องและไม่ช้าไม่นานความเสียวที่อดกลั้นมาช้านานของผมก็ต้องมา จนสุดทางของมันจนได้.....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป