แม่ยายที่รัก

<< < (2/5) > >>

เรื่องเสียว:

แม่ยายที่รัก 7
เสียงครวญครางดังระงมของแม่ยายในการสุขสมอารมณ์หมายนั้นดังทั่วห้องนอนของ พ่อตา ดังจนผมเองก็กลัวใครจะมาได้ยินแต่ชั่วโมงนั้นมันอดออกแรงเย็ดแม่ยายหนักๆไม่ ได้จึงโหมกระหน่ำไม่มียั้งไม่ช้าไม่นานหลังจากแม่ยายกระตุกเกร็งรัดตอดลำควย ของผมอย่างสุดกั้นแบบเหมือนโดนอะไรดูด..ตุบ.. ๆ ..ๆ ..ๆ ..ๆ..ตลอดที่ผมซอยเย็ดรูหีแม่ยายอย่างไม่ลืมหูลืมตานั้นร่องเสียวแกก็ทำงาน ตอบสนองลำใหญ่ของผมไม่ลดลาว่าศอกตลอด จนผมเองก็ทนไม่ไหวต้องออกแรงกระเด้าซอยเย็ดแม่ยายอย่างหนัก ๆ แรง ๆ เพราะผมคิดว่าแกคงไม่เคยโดนแบบรุนแรงๆ นี้ ทำให้ผมเร่งกระแทกแรงๆ อย่างต่อเนื่องสุดแรงใจจนเหงื่อนี้ท่วมตัวไหลย้อยเต็มไปหมดทั่วตัว ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้วกับแรงตอดรัดของรูเสียวแม่ยายของผมคนนี้ มันช่างบีบรัดตอดลำควยดีอะไรแบบนี้ โดนร่องเสียวสุดยอดของแม่ยายของผมตอดรัดแบบนี้ผมก็ไม่กลั้นความเสียวของตัว เองอีกต่อไป ผมร้องครางดังตามแม่ยายพร้อมอัดก้นเกร็งให้หนอกควยเบียดแนบกับโคกหีอูมแม่ ยายอย่างสุดลำลึงค์พร้อมกับกระตุกเกร็งสาดน้ำเสียวใส่โพรงสวาทแม่ยายจน รู้สึกได้เลยว่าครั้งนี้น้ำเสียวผมพุ่งแรงกว่าที่ม่านรูดอีก ผมกระตุกยึกๆ อัดแนบลำควยจมแน่นจนหัวบานของผมสัมผัสได้ว่าไปกระทบกับอะไรบ้างอย่างในโพรง สวาทแม่ยาย ซึ่งมันคงเป็นมดลูกภายในของแกแน่ๆ ผมอัดตูดเกร็งแนบดันหัวบานให้มันชนกึก ๆ ๆ กับภายในของแม่ยายอย่างต่อเนื่อง ซึ่งมันก็ทำเอาแม่ยายเองก็เสียวเกร็งขมิบร่องหีตอดรับหัวบานของผม ตุบ ๆ ๆ ๆ ไม่ยอมแพ้เช่นกัน
เป็นใครโดนร่องเสียวชั้นยอดของแม่ยายผมทุกคนต้องอดกลั้นไม่ไหวแน่นอน ผมไม่คิดเลยว่าร่องเสียวแกจะยอดเยี่ยมได้ขนาดนี้วัยก็ล่วงเลยมาจนจะเลข 4 เลข 5 แล้วแต่เครื่องเครายังแน่นหนึบและตอดกระฉับลำลึงค์ผมได้ดีขนาดนี้ ต้องยกนิ้วให้เลย
จะเพราะด้วยความรุนแรงของน้ำที่พุ่งสาดราดมดลูกภายในของผมก็ไม่ทราบได้ แต่แม่ยายของผมก็เผลอตัวโอบกอดรัดผมอย่างสุดเสียวในช่วงที่ผมกดแนบลำควยอัด จมกับโหนกหีโคกของแก แม่ยายมีอาการตอบสนองผมอย่างไม่เหมือนที่ม่านรูดเลย แกยอมให้ผมซุกไซร้ไล้เลียและถ่างขาอ้าเปิดทางให้ผมกระหน่ำลำควยเข้าใสร่อง เสียวของแกแถมพอใกล้ถึงแกยังกอดรัดร่างชุ่มเหงื่อของผมและเอาขาเกี่ยวรั้ง เอวผมแนบแน่นในช่วงที่แกถึงสวรรค์ด้วยก่อนหน้าที่ผมจะตามแกมาติดๆ ...ผมแนบกดตูดอัดให้ลำควยของผมจมลึกในโพรงเสียวแม่ยาย พร้อมกับเค้นน้ำเมือกข้นคลักของตัวเองให้ไหลเข้าในมดลูกแม่ยายให้ท่วมท้นที่ สุด มันช่างเป็นการเย็ดที่สุดยอดกว่าที่ม่านรูดเป็นไหนๆ เลย ไม่คิดไม่ฝันเลยว่าเมื่อก่อนตอนมาเที่ยวจีบลูกแกและได้พักอาศัยบ้านหลังนี้ จนวันนึงกลับได้มาใช้มันเป็นสถานหาความสุขเสียวกับเจ้าของบ้านอย่างตัวแม่ ยายได้ในวันนี้ มันช่างเหลือความคิดฝันของผมจริงๆ ...ผมให้แม่ยายหายเนื่อยพร้อมกับให้ร่องเสียวของแกได้กลืนกินน้ำเมือกข้นของ ผมให้เต็มอิ่มจึงไม่ขยับก้นเขยื้อนตัวไปไหนทั้งสิ้น กลับกกกอดและจูบไซร้ไล้เลียตามเรือนแรงแม่ยายอันอวบอิ่มที่ตอนนี้นอนหลับตา ผมเผ้าหยุงเหยิง เพราะโดนพายุกามของลูกเขยหนุ่มอย่างผมพัดเข้าใส่อย่างไม่ลืมหูลืมตา ทำเอาแกเหนื่อยหอบตามเนื้อตัวมีเม็ดเหงื่อเกาะพราวเต็มไปหมดแต่ผมก็ไม่ได้ รังเกลียดมันแต่อย่างใดกลับทำให้ผมซุกไซร้เลียดูตามเรื่อนร่างแกอยางหื่น กระหายเสียด้วยซ้ำไป ....ผมปล่อยให้กลีบอูมของแม่ยายค่อยๆคลายความเสียวเกร็งจนแรงตอดรัดลำควยของ ผมค่อยๆเบาบ้างลงที่ละนิดๆ จนมันเริ่มสงบนิ่งผมก็ยังไม่ยอมจขยับเขยื้อนแก่นกายออกจากร่องสวาทของแม่ยาย แต่อย่างไร ผมได้แต่กอดหอบจูบเรือนร่างแม่ยายอย่างไม่หยุดไม่หย่อน เวลาผ่านไปนานเท่าไรเราสองคนไม่มีใครรู้ เพราะทั้งแกและผมต่างนอนกกกอดกันอยู่อย่างนั้นจนลำใหญ่ของผมค่อยๆน่วมลงๆ จนมันค่อยๆ หลุดออกจากร่องรูเสียวของแกช้าๆพร้อมกับสิ่งที่สาดใส่ไว้เต็มในโพรงเสียวแม่ ยายก็ค่อยๆ เคลื่อนไหวออกมาตามไหลเป็นทางออกมาเปียกชุ่มแฉะเต็มหนอกควยและโหนกหีของแก ที่แยกไม่ออกแล้วว่าเป็นเมือกสวาทของคนใดกัน เพราะมันได้ผสมปนเปกันจนเป็นเมือกย้อยไหลเยิ้มเป็นทางยาว
หลังเสร็จสมอารมณ์หมายแล้วผมยังคงกกกอดทาบทับร่างเปลือยแม่ยายแม้ว่าลำลึงค์ จะไหลออกมาแล้วก็ตาม สักระยะได้แม่ยายของผมแกก็ดันกายผมให้ลุกออกจากการทาบทับบนตัวแก ซึ่งผมก็ยอมแต่โดยดีพร้อมจ้องมองใบหน้าแม่ยายอย่างหลงใหลซึ่งแกหลับตาไม่มอง ผมเลยแม่แต่น้อย ผมเองน่ะยอมรับจริงๆว่าติดใจในร่องเสียวแม่ยายมากเพราะแกเป็นทั้งความฝันที่ เคยจินตนาการไว้แต่แรก ยิ่งได้เย็ดได้ลองเอาแล้วยิ่งติดใจเพราะมันเอาดีกว่าเมียสาวผมเสียอีก พอแกดันผมจนผมต้องขยับกายมานอนข้างกายแกแม่ยายแกก็หันนอนตะแคงให้ผมอย่างไม่ ยอมพูดจาใดๆ เราสองคนเงียบไม่มีใครกล้าเอยปากก่อน ผมเองก็ไม่กล้าเพราะครั้งนี้ถือเป็นครั้งที่ 2 ของวันที่ผมได้หักหาญน้ำใจแกอีกครั้ง มันเลยทำให้ผมไม่กล้าพูดอะไรกับแกอีก....สักพักนึงผมก็ได้ยินเสียงสะอื้อของ แก ซึ่งนอนน้ำตาไหลพรากออกมาอาบสองแก้มพร้อมกับพูดเบาๆออกมาว่าเราไม่น่าทำ อย่างนี้เลย มันบาปมาก หากพ่อตาหรือเมียผมรู้จะทำอย่างไรผมทำไม...ถึงทำกับแกอย่างนี้.....ไม่กลัว ลูกเมียรู้แล้วเสียใจบ้างรึไง ...พร้อมเสียงสะอื้นด้วยความเสียใจที่พลาดท่าผมอีกครั้งในวันเดียวกันถึง 2 รอบแบบนี้......ทำเอาผมอึ้งเ..!!...เพราะไม่คิดว่าสำนึกที่ดีของแกยังอยู่ อีก ทั้งที่โดนผมทะลวงไป 2 ยกแล้ว ซึ่งก็ทำให้ผมต้องปลอบใจแก จึงเข้าไปเอามือลูบและจับแขนแกพร้อมรั้งกายแกให้หันมานอนหงาย ซึ่งแกก็ยอมหันมาพร้อมใบหน้าที่เสียใจดวงตาแดงกล้ำเพราะคราบน้ำตาที่ไหลออก มาอย่างเนืองนองที่โดนผมกระทำเหมือนที่ม่านรูดอีกครั้ง แม่ยายร้องไห้เสียใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นนี้ ผมก็ได้แต่ปลอบใจแกต่าง ๆ นาๆ จนเวลาช่วงนึงแม่ยายก็ค่อยๆหายร้องห่มร้องไห้และนอนสงบนิ่งปาดน้ำตาที่อาบ แก้มให้แห้งเหือดไปจากใบหน้า พร้อมกับนอนนิ่งสงบหลับตาไม่เอื้อนเอยพูดอะไรกับผมต่อสักนิด ทำเอาผมรู้สึกแย่จนต้องลุกขึ้นมานั่งข้างกายแกพร้อมจ้องมองแม่ยายด้วยความ สำนึกผิดที่ทำกับแกแบบนี้ สักพักใหญ่แม่ยายผมแกก็ไล่ให้ผมไปจากห้องนอนแกได้แล้ว ผมก็ไม่กล้าเลยเพราะรู้ดีว่าแกเสียใจกับสิ่งทีเกิดขึ้นนี้เพียงใดทำให้ผม ต้องเก็บเสื้อผ้าและเดินออกมานอนที่ห้องนอนตัวเองทันที พอฟุบกายนอนกับที่นอนในห้องนอนก็นึกว่านี่...เรากำลังทำไรกัน..มันไม่น่า เลย..แล้วจะทำหน้ายังไงหากเมียรู้เรื่อง แถมไม่นึกว่าเลย...ว่าตัวเองจะกล้าบ้าบิ่นได้แบบนี้ ...ถึงขนาดเข้าไปเย็ดแม่ยายถึงในนอนห้องของแกแบบนี้ เกิดพ่อตากลับมาแล้วเห็นภาพจะจะตากับภาพบัดสีที่เกิดขึ้นนี้ ...ผมคงได้ตายแน่ๆ เพราะพ่อตาผมแกก็ขึ้นชื่อในเรื่องนักเลงไม่น้อยในแทบนี้ และภายในบ้านแทบต่างจังหวัดก็ทราบๆกันดีอยู่แล้วว่าส่วนใหญ่มักมีปืนผา หน้าไม้ติดอยู่ในบ้านไม่หนึ่งก็สองกระบอก ซึ่งบ้านพ่อตาก็มีอยู่ผมรู้ดีเพราะเคยเห็นมาแล้ว......ยิ่งนึกภาพหากเกิดการ ผิดพลาดแกกลับมาเห็นเข้า ผมว่าแกคงหาปืนมายิงกะบาลผมเป็นแน่ คิดแล้วก็เสียวไม่หาย...แต่ไม่รู้เพราะอะไรมันไม่สามารถบังคับตัวเองได้เลย พอวันนี้มีโอกาสแค่ปลอดพ่อตาไม่อยู่เท่านั้นแหละ ผมก็หน้ามืดไม่สนใจรั้งแรงหื่นกระหายที่ใคร่อยากลิ้มลองเรือนร่างแม่ยาย เหมือนที่ม่านรูดอีกครั้งไม่ได้ .... ไม่สามารถห้ามใจตัวเองไม่ให้ทำกับแกแบบที่ทำนี้เลยสักนิด .....คิดๆแล้วก็กลุ้มใจ...!!......แต่ก็ทำไปแล้วนี่ครับ....ก็ต้องยอมรับ สภาพความจริง... พลางคิดไปไกลว่าหลังจากครั้งนี้มีหวังแม่ยายผมคงไม่ยอมให้เอาต่อเป็นแน่ และคงไม่มีโอกาสเหมือนวันนี้อีกแน่นอน...ผมนอนกระวนกระวายใจไม่น้อยกับสิ่ง ที่ได้ทำลงไป ......แต่ไม่นานผมก็หลับใหลไม่รู้เรื่องไม่ทราบว่าคืนนั้นพ่อตากลับมาตอนไหน เพราะผมเพลียมากจากการเดินทางขับรถและการออกแรงปลุกปล้ำขืนใจแม่ยายตนเองทำ ให้ผมเผลอหลับไปก่อนที่จะรู้ว่ามีสิ่งใดเกิดขึ้นให้พ่อตาแกสงสัยหรือเปล่า เพราะหากคืนนั้นพ่อตาได้กลับมาแล้วร่วมหลับนอนกับแม่ยายสงสัยคงผิดสังเกตไม่ มากก็น้อย เพราะร่องรูเสียวของแม่ยายที่โดนผมทะลวงนานนับชั่วโมงในแต่ละยกนั้นมันคงไม่ กระชับรัดแน่นเหมือนอย่างเคย เพราะผมคิดว่าขนาดของผมคงทำให้ร่องเสียวแม่ยายขยายพอ สมควรจากที่ได้สัมผัสก็พอจะเดาได้ว่าขนาดพ่อตาผมคงสู้ผมไม่ได้แน่ๆ ไม่งันร่องเสียวแม่ยายคงไม่แน่นหนึบได้แบบนี้แน่.....ค่ำคืนนั้นแม้จะมีความ กังวลใจแต่ผมก็หลับตาได้สนิทหลับแบบไม่รู้เรื่องใดๆ เพราะความสุขสมกับสิ่งที่ฝันใฝ่มานานกับการวาดจินตนาการที่จะได้มีโอกาสร่วม เสพสุขกับเรือนร่างแม่ยาย ที่ ณ ตอนนี้ความฝันที่เคยวาดไว้มันได้เป็นจริงดังขาดหวัง แถมที่สำคัญยังได้เบิ้ลอีกด้วย แต่ละครั้งก็ออกน้ำแทบหมดตัวทุกรอบ มันช่างเป็นความสุขเกินบรรยายจริงๆ ขนาดเมียผมก็ว่าเยี่ยมแล้วแต่พอได้ลองกับแม่เธอต้องยอมรับว่าขนาดเนินโคกที่ อูมโหนกใหญ่กว่าแถมร่องรูที่แน่นหนึบกว่าของเมียผมนั้น ต้องยกนิ้วให้แม่ยายคนนี้เลยเมียผมตอนเอากันก็แน่นรัดหนึบแต่พ่อมีลูก เครื่องเครามันก็เสื่อมสภาพลงตามระยะเวลา แถมผมยังใช้งานบ่อยเป็นประจำด้วยอะไรที่เคยแน่นเคยหนึบมันก็เสื่อมถ่อยลง เรื่อยๆ จนบ่อยๆที่ต้องไปเปลี่ยนบรรยากาศตามตู้บ้างแล้วให้พนักงานหาเด็กหน้าใหม่ที่ ยังผ่านมาน้อยๆมาขึ้นห้อง แต่ก็ทราบๆกันดีเด็กตู้ใหม่ๆ แถมไม่ค่อยได้ใช้งานหน้าตาก็ธรรมดาเวลาเอาก็ดีแค่มันรัดลำควยได้มากกว่าคน อื่นๆแต่ต่างกับแม่ยายผมทั้งที่มีผัวอยู่เป็นตัวเป็นตนแถมมีลูกจนโตให้ผมมา ใช้งานจนมีลูก 1 คนแล้ว แต่ช่วงล่างของแกกลับเหมือนเมียผมสมัยแต่งกันใหม่ๆเลย มันจึงทำให้ผมติดใจโหนกอูมขนดกของแกมากแถมโดยส่วนตัวแล้วผมเป็นคนชอบผู้หญิง ขนดกด้วยเพราะลองมาหลายๆคน ไม่ว่าสาวคนไหนพอขนดกมากๆยิ่งรกยิ่งเร้าร้อนเย็ดที่ไม่เบื่อเลย ปลุกนิดเดี๊ยวก็ติดแล้วซึ่งอันนี้ส่วนตัวน่ะผมคิดเอาเองด้วยว่าผู้หญิงที่ขน ตรงโหนกหียิ่งเยอะยิ่งเป็นคนเซ็กส์จัด อันนี้เป็นความคิดส่วนตัวครับไม่เชื่อก็ได้แต่นี้จากประสบ การณ์ ส่วนตัวเท่าที่ได้สัมผัส พอได้เห็นได้สัมผัสโหนกโคกอูมแม่ยายแถมขนดกผมเลยยิ่งชอบใจเพราะคิดว่าแม่ยาย คนนี้ต้องเซ็กส์จัดและเร้าร้อนแน่ๆพอได้ลองจริงก็ไม่ผิดอย่างที่คิดไว้ ทำให้ผมกว่าจะเย็ดแกแต่ละครั้งต้องประวิงเวลาป้อนความเสียวให้แม่ยายจน เครื่องร้อนแล้วร้อนอีกเพื่อให้แกติดใจไปด้วย จึงกว่าจะลงมือทะลวงร่องเสียวแต่ละครั้งต้องใช่เวลาพาแกไปสวรรค์ด้วยปากลิ้น และการปลุกเร้าให้มากที่สุดเท่าที่จะมากได้ เพราะกลัวตัวเองจะล่มปากอ่าวนั้นเอง.....คืนนั้นผมนอนหลับอย่างสุขกายและใจ กว่าค่ำคืนไหนๆ มันช่างเป็นประสบการณ์ขืนใจสาวใหญ่ครั้งแรกของผมที่สุดประทับใจจริงๆ ทั้งที่ยังไม่รู้หรอกว่าสิ่งที่ทำไปในคืนนี้มันจะมีอะไรเกิดขึ้นในวันรุ่ง ขึ้นหรืออนาคตหรือเปล่าแต่อย่างไร .....ผมนอนหลับยาวจนเวลาผ่านไปนานเท่าไรไม่ทราบได้จนมารู้สึกตัวเหมือนมี อะไรที่บริเวณข้างเตียงที่นอน จึงเริ่มรู้สึกตัวที่ละนิดๆ และค่อยเปิดตามองสิ่งที่ทิ้งน้ำหนักลงนั่งบนฟูกที่นอนตรงพื้นที่ข้างกายผม อย่างช้าๆ…….

แม่ยายที่รัก 8
ผมค่อยๆ ลืมตาตื่นขึ้นเพื่อมองสิ่งที่อยู่ข้างตัวอย่างช้าๆ เพราะตอนนั้นคิดว่าเจอผีหรือไม่ก็พ่อตารึเปล่า...ทำให้ผมค่อยเปิดตาหรี่มอง ก่อนจนพอจะปรับภาพที่ข้างกายได้ชัดเจน จึงเปิดตามองอันทีเพราะ..แม่ยายผมเองครับ ..!!....แกเข้ามานั่งข้างๆตัวผมบนที่นอนในช่วงเช้าวันนั้น ซึ่งไม่รู้เลยว่ากี่โมงกี่ยามแล้วแต่รู้สึกว่าฟ้ายังไม่สางมากเท่าไรยังดู มืดๆอยู่ด้วยซ้ำ ทำเอาผมต้องเปิดตามองด้วยความตกใจเพราะไม่คิดว่าแกจะเข้ามาในห้องนอนผม ทั้งที่เมื่อคืนแกพึงไล่ผมแถมโกรธผมจนแถบจะฆ่าผมให้ตายได้เลย ถ้าทำได้น่ะแต่ตอนนี้แกกลับเข้ามานั่งใกล้ตัวผมจนผมรู้สึกตัวในเวลานั้น เช้านั้นยังมืดอยู่เห็นแม่ยายมานั่งข้างเตียงนอนผมและมองผมอย่างบอกไม่ ถูกว่าแกคิดยังไง แต่พอแกเห็นผมรู้สึกตัวตื่นแล้วแกก็มองหน้าผมอย่างกังวลใจด้วยสีหน้าวิตก กังวลใจพร้อมพูดกับผมว่า
“ ฉัน..ฉันนอนไม่ค่อย..หลับเลย..หมึก..ฉะ..ฉัน..คิดมากในเรื่องที่เกิด ขึ้น...เมื่อคืน...ระหว่างแกกับฉัน...ฉันไม่อยากให้มีใครรับรู้เรื่องนี้... แก..แกทำ..ไม..กล้า...ทำกับฉันแบบนี้..ไอ้...คนเลว...ฉันเป็นแม่ของเมียแก แท้ๆ..ไอ้หมึก.. ” แม่ยายผมพูด ด้วยสีหน้าเป็นกังวลใจ แถมทำท่าจะร้องไห้อีกรอบเพราะขอบตาแกเริ่มแดงๆเหมือนคนจะร้องไห้ ซึ่งแม่ยายผมพูดแบบเสียงไม่ดังแบบราบเรียบแต่แสดงออกทางสายตาให้เห็นซะ มากกว่า ทำให้ผมรู้ว่าแกเครียดเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อวานนี้แต่ผมก็ต้องเอ๊ะ ใจ...เพราะแกมานั่งในห้องนอนผมแบบนี้แล้วพ่อตาละ..ไปอยู่ที่ไหน..จึงถามแก ว่า “ แล้ว...แล้ว..พ่อ..ละ..ไปไหน ” ผมถามแกด้วยเสียงกังวลใจเช่น เดียวกัน เพราะกลัวแกจะจับผิดได้ในเรื่องที่ผมได้ทำกับเมียแกไว้ จึงรีบถามแม่ยายอย่างรวดเร็วด้วยความกังวลไม่น้อยไปกว่าแกแม่ยายก็บอกว่ายัง ไม่ตื่นเมื่อคืนกลับมาเกือบสว่างแล้ว แม่ยายผมพูดด้วยสีหน้ากังวลใจเช่นกัน...ซึ่งสักพักแกก็มองเหมอไปที่ประตู ซักแป๊บผมก็เห็นแกน้ำตาไหลอีกรอบ ผมอดสงสารแกไม่ได้จึงลุกกายขึ้นนั่งข้างแกพร้อมเอามือดึงแกมากอดแล้วเอยปาก ขอโทษแก แกก็ขัดขืนไม่ยอมให้ผมกอดโอบพร้อมขอร้องผมว่าต่อไปอย่าทำอย่างนี้อีก แค่นี้มันก็ผิดมากแล้ว ..แกเองก็ยังมีผัวเป็นตัวเป็นตนผมเองก็ยังมีเมียและลูกหรือหลานอีกทั้งคน ...ขออย่าให้เรื่องนี้เลยเถิดไปมากกว่านี้เลย...มันผิดและบาปมากแล้ว..แม่ ยายผมพูดให้ผมได้คิดด้วยน้ำเสียงเน้นหนักแต่ไม่ดังมากนักเพราะสรุปแล้วพ่อตา นอนอยู่ในห้องนอนของแกอยู่ ทำให้แม่ยายพูดผมแบบราบเรียบแต่เน้นความหมายให้ผมได้รับฟัง ซึ่งผมก็ไม่ได้ตอบรับคำขอร้องของแม่ยาย และด้วยอาการที่ผมไม่รับปากแม่ยายนี้เอง แกก็เลยยิ่งกังวลใจกลัวเรื่องนี้จะไม่เป็นความลับ แกเลยยิ่งคะยั้นคะยอให้ผมรับปากให้ได้ คุยไปคุยมาจนผมมีอารมณ์ขึ้นมาจนได้เพราะเป็นแบบนี้ทุกเช้าอยู่แล้ว ประกอบกับชุดที่แม่ยายนุ่งเข้ามานั่งในห้องนอนผมยังเป็นชุดนอนยาวสีชมพูที่ ดูเนื้อผ้าก็ไม่หนาแถมแกคงลืมใส่ยกทรงด้วยทำให้ผมแอบปลอบและพูดแกไปพลางแอบ จ้องตอนแกเผลอที่เนินออกอวบที่พอมากเห็นปลายหัวนมที่มันดันเนื้อผ้าออกมาพอ ให้สังเกต ทำให้การสนทนาของแกกับผมยิ่งนานก็ยิ่งทำให้ไอ้หลามตาเดียวของผมค่อยๆ แข็งขันขึ้นมาในช่วงเช้าอย่างเต็มกำลัง ความคิดชั่วๆของผมแล้นพลั่นขึ้นมาสั่งสมองในทันทีกับแท่งหลามตัวใหญ่ที่ฟื้น คืนกำลังเต็มที่จากการหลับยายในค่ำคืนที่ผ่านมา ทำให้ตอนนี้ผมเริ่มมีแผนร้ายในจิตใจอีกครั้ง
ผมเลยจัดการดึงมือของแกมาพร้อมกับเลื่อนมือนั้นกดมันลงไปหว่างขาผมให้แกจับ กระบองหลามใหญ่ของผมอย่างไม่ให้แกทันตั้งตัว ซึ่งแม่ยายก็ดูจะตกใจสะดุ้งไม่น้อยแต่ก็ทำไรไม่ได้เพราะผมเอามือจับแกอยู่ พอแกรู้ตัวสัมผัสกับแท่งหลามตาเดียวของผมที่แข็งโด่เต็มหว่างขาแก็สะดุ้งและ ทำหน้าตาตื่นกลัวพร้อมต่อว่าผมให้หยุด แกรู้ว่าผมกำลังจะทำอะไรแกอีกแล้วแม่ยายจึงตีผมที่ท่อนแขนผมทีหนึ่งแล้วรีบ ลุกขึ้นจากที่นอนแล้วผลุ่นผลันออกไปอย่างรวดเร็ว แต่มีรึผมจะยอมพลาดโอกาสของแบบนี้มันเคยๆกันแล้วจะไปอยากอะไร ตอนนั้นผมหน้ามืดอีกแล้วไม่กลัวแม้กระทั้งพ่อตาที่นอนอยู่อีกฝากของห้องนอน ผมรีบลุกตามแม่ยายอย่างรวดเร็ว ผมรีบฉุดมือแกกลับพร้อมกับดึงแกให้หยุดซึ่งก็ได้ผลแกสะดุดหยุดแล้วหันกลับมา มองผมด้วยสีหน้าตกใจแต่ก็ไม่กล้าร้องดังเพราะพ่อตายังหลับอยู่ในห้อง ทำให้ผมได้โอกาสเพราะแม่ยายเสียจังหวะดิ้นร้นหนีแล้ว ผมรีบดึงกายแกเข้ามาสวมกอดแล้วปิดประตูลงล็อกเรียบร้อย แกก็ดิ้นแต่ไม่มากคงกลัวเสียงดังเพราะเป็นบ้านไม้เกิดทำไรเสียงดังไปความลับ เรื่องความสัมพันธ์เชิงชู้ระหว่างแกกับผมพ่อตาหรือผัวแกเป็นได้รู้แน่ ทำให้แม่ยายไม่สามารถดิ้นร้นหรือปัดป้องได้มากเท่าที่ใจปารถนา ผมรีบดันร่างแม่ยายให้เข้ามาในห้องพร้อมออกแรงดันจนขาแกเสียหลักฟุบลงกับฟูก ที่นอนในห้องผม เพื่อประกันความผิดพลาดผมรีบพลิกร่างขึ้นค่อมบนตัวแม่ยายอีกครั้ง ซึ่งแกก็พยามบ่ายเบี่ยงและดิ้นร้นพร้อมพูดด่าว่าผมแบบไม่ดังนักให้ผมหยุด พร้อมกับพูดว่าเดี๋ยวพ่อตาตื่นมาเห็น แกพยามดิ้นร้นหนีขัดขืนไม่ให้ผมหักหาญน้ำใจแกอีก แต่ของมันเคยกันแล้วนี่ครับ ผมจึงออกแรงไม่นานเหมือนครั้งแรกจนในที่สุดชุดนอนของแม่ยายก็เลิกไปกองที่ หน้าท้องของแกก็เผยให้เห็นเต่าขนดกที่โหนกนูนจนเห็นชัด ซึ่งแกไม่ได้ใส่ทั้งยกทรงกางเกงในตั้งแต่ตอนโดนผมขมขืนใจเมื่อค่ำคืนวาน ทำให้ผมอดใจไม่ไหวต้องก้มซุกหน้ากับหว่างขาอวบของแม่ยาย พร้อมกันกับการใช้วิชาชิวหาพาเพลินเล่นงานแม่ยายทันที แม่ยายพอรู้ว่าผมจะทำอะไรกับโหนกโคกอูมของแกก็พยามบีบขารัดแต่สุดท้ายก็ต้าน แรงดันของผมไม่ไหวจนต้องยอมถ่างขาอ้าเปิดทางให้หัวผมซุกไปที่เนินโคกขนดกของ แกจนได้ แกก็ยังพยามดิ้นร้นไม่ให้ผมกระทำได้ง่ายๆ แต่แรงชายกลัดมันอย่างผมกับวัยที่มากของแกรึจะสู้แรงผมได้รึ...!!
ซึ่งพอใบหน้าซุกจมแนบกับโคกอูมขนดกของแม่ยายได้ผมก็ลากลิ้นปาดเลียมันอย่าง ไม่อร่อยลิ้น ขนดกสากเบื้องล่างแม่ยายโดนผมใช้ลิ้นกวาดเลียจนมันเปียกไปทั่วอย่างรวดเร็ว ผมเร่งรั่วลิ้นอย่างตะกระตะกรามเหมือนคนหิวโซ โดนลีลาลิ้นมหาภัยของลูกเขยอย่างเข้าไป แม่ยายผมแกถึงกับดิ้นพล่านปากก็พยามร้องห้ามปรามแบบเบาๆ พร้อมดิ้นร้นให้ผมเอาหน้าห่างออกจากโคกเนินของแก แต่มาถึงขั้นนี้แล้วผมจึงรีบเอามือทั้งสองรั้งบริเวณสะโพกผายใหญ่ของแม่ยาย ทันทีแล้วออกแรงก้มหน้าแนบจมเข้าไปอีกพร้อมกับการอ้าปากฉกลิ้นเข้าเป้าหมาย เบื้องหน้าอย่างรวดเร็ว ปลายลิ้นสากของผมพอจมลงไปที่ร่องเสียวแกได้ก็รีบตระหวัดปลายลิ้นขึ้นลงที่ ร่องผ่ากลางโคกแคมแม่ยายทันที แม่ยายก็ยิ่งเสียงเกร็งเป็นลำดับขาแม่ยายถ่างอ้าออกจากกันอย่างลืมตัว เมื่อให้อาการเสียวเกร็งของแกผมก็อาศัยความไว้ของมือแอบถ่างขาแม่ยายให้ถ่าง อ้าออกจากกันให้ใบหน้าและหัวผมซุกจมสู่เนินโคกของแม่ยายให้สะดวกยิ่งขึ้น ซึ่งแม่ยายแกก็ทำอะไรไม่ถูกโดนผมโจมตีอย่างไม่ให้ตั้งเนื้อตั้งตัวแบบนี้แม่ ยายก็ได้แต่ดีดดิ้นไปมาแต่ไม่ถึงกับออกแรงมากมายนัก ยิ่งพอโดนผมลากลิ้นปาดเลียที่ติ่งเสียวแม่ยายผมยิ่งเสียวกระตุกยุกๆ แอ้นตูดลอยขึ้นมาให้ผมประกบปากดูดเลียอย่างลืมตัว ซึ่งพอโดนผมรุกเร้าที่ติ่งแตดเสียวกลางร่องผ่าแม่ยายยิ่งเสียวซ่านมากขึ้น เรื่อยๆ จากที่เคยดิ้นร้นผลักไส้ก็ค่อยๆอ่อนแรงลงเรื่อยๆ มือไม้ที่เคยปัดป้องและผลักไสเริ่มอ่อนแรงลงเป็นลำดับ บ้างครั้งแม่ยายก็เผลอลืมตัวเอามือมากดหัวผมแนบกับโหนกหอยของแกอย่างไม่รู้ ตัว ซึ่งคงเพราะความเสียวได้คลอบงำจิตใจแม่ยายผมอีกครั้งให้แล้ว แต่แกก็ยังพยามห้ามปรามไม่ให้เลียที่ติ่งแตดโดยพูดครางกระเซ้าร้องปรามผม แต่ผมนั้นหูอื้อตาลายไปหมดแล้วตอนนี้ได้แต่ตั้งหน้าตั้งตาดูดเลียกลืนกิน เมือกสวาทของแม่ยายที่เริ่มขับไหลออกมาจากรูสวาทมากขึ้นจนลื่นลิ้นไปหมด ซึ่งมันช่วยให้ความคล้องของลิ้นผมเป็นอย่างยิ่งผมเลยเร่งรัวลิ้นดูดเม้มติ่ง เสียวแม่ยายเพราะรู้ว่าจุดนี้แม่ยายโดนที่ไรเป็นต้องเสียวเกร็งกระตุกประจำ ผมจึงเน้นเป็นพิเศษซึ่งมันก็ได้ผลดังคาดเพราะแม่ยายเสียวเกร็งแอ้นตูดลอยอัด กับปากลิ้นผมอย่างลืมตัวตลอดเวลาที่โดนผมดูดเม้มที่ติ่งแตดเสียวของแก การห้ามปรามและขัดขืนของแม่ยายมันค่อยลดลงๆ ซึ่งมันต่างจากการกระทำของแกจริงๆ ผมก็รู้ดีสิ่งที่แม่ยายห้ามนั้นมันไม่จริงอีกต่อไปเพราะการตอบสนองของร่อง เสียวที่เริ่มขมิบตอดรัดลิ้นผมในตอนที่ดูดเลียจมลึงสู่โพรงสวาทของแก ทำให้ผมยิ่งดูดเลียหนักขึ้นๆ ที่บริเวณติ่งแตดแม่ยายอย่างต่อเนื่อง โดยไม่กลัวว่าพ่อตาจะเดินเข้ามาเห็นเลยสักนิดเดียวเพราะตอนนี้บอกตามตรงผม ติดใจหีแม่ยายตั้งแต่ได้ลองอิ๊บแล้ว เพราะทั้งรัดและตอดควยเป็นระยะตลอดเวลาที่แกถึงสวรรค์ พอโดนความลุ่มลามของผมแบบนี้เข้าไปแม่ยายผมคราง..อู้..เลยครับ
ความเสียวมันไม่เข้าใครออกใครแถมยังไม่เลือกฐานันดรศักดิ์แต่อย่างใด ถึงตอนนี้แม่ยายที่มีฐานะเป็นแม่เมียผมนั้นตอนนี้กำลังเสียวครางกระเซ้าไม่ ต่างจากเมียผมเข้าให้แล้ว และสถานะแม่ยายก็ได้แปรเปลี่ยนเป็นเสมือนเมียผมไปอีกคนแล้วตั้งแต่โดนผมพา เข้าม่านรูดเมื่อคืนนั้น ความสัมพันธ์เชิงแม่ยายลูกเขยสิ้นสุดลงเมื่อท่อนลำผมได้เบิกร่องชำแรกเข้า สู่โหนกโคกหีอูมของแกเมื่อวานแล้ว เมื่อโดนผมเล้าโลมและเร่งกระตุ้นความเหงี่ยนง่านหนักขึ้นที่โคกหีและติ่งแตด เสียวอย่างไม่ให้ตั้งหลัก แม่ยายก็ค่อยๆหมดสิ้นเรี่ยวแรงขัดขืนลง แกค่อยๆ เผลออ้าขาถ่างให้หน้าผมซุกเลียโคกหีแกได้มากขึ้นซึ่งผมก็ไม่ต้องออกแรงถ่าง ขาแกอีกต่อไป ทำให้มือไม้ผมค่อยเริ้กชุดนอนของแกขึ้นไปกองขึ้นจนถึงหน้าท้องแล้วไม่ช้าไม่ นานชุดนอนแม่ยายก็หลุดไปกองที่ข้างเตียงนอนผมแบบที่ทั้งผมและแกก็ไม่รู้ว่า มันหายไปตอนไหน ตอนนี้ผมได้สัมผัสเรือนร่างอวบขาวเนียนของสาวใหญ่คราแม่อีกครั้งจนได้ มือไม้ทั้งสองค่อยๆเลื้อยขึ้นไปกุมกำที่เต้าอวบช้าๆ สลับการบีบเคล้นคลึงไปมาตลอดเวลา เมื่อสัมผัสกับปลายยอดก็ยิ่งรู้สึกได้ถึงไฟสวาทของแม่ยายที่ตอนนี้คงลุกโชน ไม่น้อย เพราะปลายยอดถันแกเต่งเป็นเม็ดใหญ่ให้ผมแอบเอานิ้วบี้ไปมาสลับการลูบคลึง โดนผมปลุกอารมณ์ตัณหาหนักเข้าแม่ยายก็ค่อยๆ ครางครวญออกมาเบาๆให้ได้ยินมากขึ้นเรื่อยๆ แต่เป็นแบบเบาๆ ซึ่งแกคงยังรู้ตัวว่าพ่อตาหลับอยู่แกจึงครางไม่ดังมากนัก ผมดูดเลียร่องเสียวแม่ยายอย่างไม่รู้เบื่อซึ่งจากการกระทำของผมนี้เองที่ให้ อารมณ์สวาทของแกหลั่งไหลทะลักออกมาจนเมือกสวาทของร่องเสียวแกไหลลืนออกมาให้ ผมดูดกินมันอย่างอร่อยลิ้น ถึงตอนนี้ผมรู้แล้วแม่ยายไม่รอดมือผมแล้วทำให้ผมแอบค่อยๆพลิกกายหันกลับหัว กลับหาง จนตอนนี้ท่อนลำควยผมไปกวัดแกว่งที่บนบริเวณใบหน้าแม่ยายแล้ว ซึ่งไม่รู้ว่าแกเห็นหรือรู้รึเปล่า แต่ผมพยามแอบกดสะโพกให้ลำควยและหัวบานถอกของตัวเองไปโดนที่ใบหน้าและบริเวณ ริมฝีปากอวบอิ่มของแม่ยายที่พออาศัยจังหวะที่แกเผลอก็หันไปมองด้านบนใบหน้า แม่ยาย ก็ต้องเห็นภาพแม่ยายหลับตาปี๋ปากก็พยามปิดเม้มไม่ยอมให้ท่อนลำผมไปโดนที่ บริเวณปากแก ผมเห็นแบบนี้ก็ยิ่งเหงี่ยนอยากให้แกอมควยให้ได้จึงต้องหาวิธีให้แกดูดอมมัน เข้าปากให้ได้
ผมจึงแอบก้มหน้าโจมตีจุดเสียวแม่ยายให้หนักขึ้นอีก โดนหนักๆ เข้าแม่ยายผมก็เผลอครางอ้าปากจนได้ ซึ่งในจังหวะนั้นผมเอาท่อนควยที่เคยเบิกร่องเสียวแกเมื่อคืนนี้จดจ่อที่ใบ หน้าแม่ยายเป็นนัยๆให้แกช่วยดูดอมให้ แต่แกก็เหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไรแกจึงรีบหุบปากลงสนิทแน่น ซึ่งแกก็ยังไม่ยอมดูดให้สักทีทำให้ผมงุ่นง่านและเสียเวลาไม่น้อยเช่นกันจนผม ต้องแอบเอามือจับลำลึงค์ถูไถที่ปากแม่ยายเอง ซึ่งแกก็ไม่ยอมอ้าอมให้ซักทีแถมพยามบ่ายเบี้ยงใบหน้าให้ห่างจากหัวบานของผม ที่แอบถูไถใบหน้าและปาก จนผมต้องร้องบอกให้แกช่วยอ้าปากนิดนึง แต่แม่ยายผมก็ยังไม่ยอมฟัง แกไม่พูดตอบผมกลับส่ายหน้าหนีอีกต่างหาก พร้อมกับบอกผมกลับมาว่า “....ไม่...ฉัน...ฉะ..ฉัน..ไม่เอา....ฉัน..ฉันไม่เคยทำ...ไม่น่ะ..เอา.. เอา..มัน..ออกไปเถอ..แก..อย่า...อ๊า..หมึก..อย่าทำฉัน..แบบนี้...ฉัน..ฉัน ไม่เคยทำ...น่ะ...แก..อย่า..อ๊า..อูยส์..ๆ..หมึก...ๆ...อ๊า..” เสียงตอบที่แตกพล่าด้วยความเสียวที่โดนผมดูดเลียติ่งแตดหนักขึ้นเรื่อยๆ จนแกเสียวเผลออ้าปากร้องครวญครางออกมาอีกรอบเมื่อโดนผมรุกเร้าหนักที่ติ่ง แตดมากขึ้น จังหวะนั้นเองก็ทำให้ผมแอบดันหัวควยจมเข้าสู่ปากแม่ยายในทันที แรกๆ แกก็จะพยามบ่ายหน้าหนีแต่ผมก็ดันควยให้มุดปากตามไม่ยอมห่าง ไม่นานแม่ยายก็เริ่มหยุดดิ้นส่ายหน้าถึงตอนนี้ผมรับรู้อาการแม่ยายได้ทันที ว่าแกคงเริ่มเสียวแล้ว ทำให้แรงขัดขืนของแกอ่อนล้าลงเรื่อยๆ
หัวบานหยักของผมก็ได้จดจ่อและถูไถริมฝีปากแกแล้ว แม้มันจะยังมุดเข้าปากของแม่ยายผมก็ตาม แต่ก็ได้อารมณ์ดีแท้ ซึ่งผมจึงต้องกระตุ้นอารมณ์สวาทของแกให้มากขึ้นๆ จนแกร้องครางต่อเนื่องมากขึ้นผมก็แอบยกตูดลอยให้ลำควยห่างออกจากปากแกเพื่อ ให้แกคิดว่าผมคงเลิกทำอย่างที่ทำเมื่อกี่ ซึ่งแม่ยายโดนผมดูดเลียหนักๆเข้าแกก็อดกลั้นความเสียวไม่ไหวต้องครางครวญดัง ให้ผมได้ยินหนักขึ้นๆ แต่ไม่ดังมากน่ะครับ...ซึ่งช่วงจังหวะนั้นเองผมก็แอบเอามือลดลงไปจับกำลำควย ไว้อีกรอบ พอเห็นแม่ยายเผลอครางอ้าปากร้องก็แอบจดจ่อที่ริมฝีปากแกอีกรอบ ซึ่งครั้งนี้แกไม่ทันตั้งตัวทำให้เผลออ้าปากครางกว้างพอดีผมจึงออกแรงกด สะโพกให้หัวบานเข้าปากแม่ยายแบบไม่ให้แกรู้ตัว.... ซึ่งมันก็ได้ผลครับ..!!...... เพราะหัวควยบานถอกของผมมันผลุบหายไปในปากแกจนได้ซึ่งแกก็พยามเอามือมาดัน สะโพกและหน้าขาผมไม่ให้ผมดันมันเข้าปากแกมากขึ้น แม่ยายเริ่มดิ้นขลุกขลักๆ ไม่ยอมให้ผมทำได้ แต่แล้วผมก็ตัดสินใจเงยหน้าออกจากโคกหีแล้วพูดกับแกไปว่า “ แม่..อย่า..ดิ้นสิ...เดี๊ยวพ่อก็ได้ยินหรอก..ไม่กลัวรึ...แล้ว..อ้าปากด้วย สิ...ช่วยอมให้ฉันหน่อยเดียวเอง..น่ะ..อย่า..อย่า...กัดมันละ..ดูดอมมันแค่ นั้นแหละ..แล้วฉันจะได้ไม่ทำกับแม่อีกไง..น่ะ..แม่..น๊า..น่ะ..แป็บเดียว เอง.. ” ผมร้องบอกแม่ยายอย่างรวดเร็วเพื่อไม่ให้แกขัดขืน ซึ่งแม่ยายก็ดูจะสงบนิ่งลงคงเกิดรู้ตัวว่าตอนนี้ห้องข้างมีผัวแกนอนหลับอยู่ ทำให้แกได้คิดแรงดิ้นขัดขืนก็เลยสงบลงอย่างรวดเร็ว และพร้อมกันนั้นปากแกก็ค่อยๆ อ้าปากมากขึ้นจนในที่สุดหัวบานทั้งหัวควยของผมก็ค่อยๆลื่นจมหายเข้าปากแกไป จนหายไปทั้งหัวบาน มันช่างเสียวสุขอะไรแบบนี้บรรยายไม่ถูกเลยครับ
ความร้อนจากปากอวบอิ่มแม่ยายที่ค่อยส่งผ่านมาที่ลำควยและหัวบานผมมันทำให้ผม เสียวปวดไข่ดีเหลือเกิน ปากแกค่อยๆกลืนหัวบานผมเข้าไปเรื่อยๆ น้ำลายที่อยู่ในโพรงปากอวบอิ่มชะโลมอาบที่หัวบานของผมจนรู้สึกได้ ฟันของแกโดนเนื้อหัวถอกบ้างเป็นบ้างครั้งก็เล่นเอาผมเสียวปนเจ็บไม่น้อยแต่ ก็พอทนได้ ผมกดตูดลงช้าๆให้ลำควยค่อยผลุบเข้าปากแม่ยายซึ่งแม่ยายก็ดูจะรู้ว่าผมต้อง การสิ่งใดก็ทำตามที่ผมสั่งอย่างไม่ดิ้นขัด แกอ้าปากอมจนหัวถอกบานและลำควยเข้าไปในปากพอสมควรแล้วผมก็ค้างตูดไว้แค่นั้น พร้อมกับก้มหน้าซุกเลียให้แกตอบแทน ซึ่งไม่รู้ว่าแกเคยเลียหรือดูดควยหรือเปล่าแต่ผมเชื่อว่าธรรมชาติของมนุษย์ ได้เสกสรรให้ทุกชายหญิงรู้ธรรมชาติของมัน .......ซึ่งปรากฏว่าสิ่งที่ผมตอบสนองแกก็ทำให้แกอดอ้าปากดูดลำควยผมอย่างไม่ รู้สึกตัว ปากแม่ยายอ้าออกจากกันพร้อมให้ลำควยผมผลุบเข้าออกขึ้นเรื่อยๆ ตามที่ผมยกก้นขึ้นลงๆ ไม่ช้าลำควยผมก็ลื่นไหลเข้าออกกับปากแม่ยายคล่องขึ้นเรื่อย ๆ มันช่างสุขและสะใจดีแท้ที่วันนี้แม่ยายได้ดูดอมควยของผมเข้าเต็มปากเต็มคำ แบบนี้ ผมเสียวเกร็งไปหมดยิ่งพอหันไปดูภาพแม่ยายที่กำลังหลับตาปี๊คิ้วขมวดเข้าหา กันพร้อมกับอ้าปากกว้างอมกลืนลำควยและหัวควยผมเข้าปากอย่างเต็มปากแบบนั้น มันช่างทำให้เสียวควยดีแท้ เมื่อการตอบรับเริ่มดีขึ้นๆ ผมก็ได้ใจเพราะตอนนี้แม่ยายไม่เอาฟันมาโดนให้เจ็บแล้วผมจึงแอบก้มไปซุกไซร้ ไล้เลียร่องแคมแม่ยายต่อ เพื่อสร้างความกำหนัดให้แม่ยายมากขึ้นๆ เวลาผ่านไปไม่นานผมก็รู้สึกแม่ยายได้แต่อ้าอมแต่ดูดเลียนั้นดูแกจะไม่เป็น นัก แกคาบอมหัวบานผมไว้ในปากเท่านั้นเอง ทำให้ผมตัดสิ้นใจเงยหน้าจากโหนกโคกหีอูมของแกพร้อมกันนั้นผมจึงเอยปากบอกแก ให้ค่อยเอาปากดูดกินหัวบานของผมเหมือนกับกินไอติมแท่ง ซึ่งแม่ยายก็ยังนิ่งเฉยไม่ทำไรจนผมไม่อยากสั่งแกมากจึงหันหน้ามาโจมตีโหนกหี แม่ยายต่อดีกว่า เพราะแค่อ้าปากอมให้ผมก็เกินความขาดหวังแล้วผมจึงละจากการพูดคุยหันกลับมา ดูดเมือกสวาทจากรูหีแม่ยายต่อ แต่สิ่งที่ผมสั่งแกนั้นมันกลับเกิดขึ้นจนได้เพราะเมื่อผมรุกเร้าติ่งแตดและ ร่องเสียวแกหนักๆ แม่ยายที่เคยอ้าปากอมไว้เฉยๆ ก็ค่อยมีอาการดูดลำใหญ่ของผมจนรู้สึกได้ แรกๆ ฟันแกก็ขบโดนแท่งเนื้อผมจนเจ็บแทบหมดอารมณ์ แต่เพราะรู้ว่าแกไม่เคยจึงต้องให้เวลาแม่ยายสักหน่อยไม่ช้าไม่นานแม่ยายของ ผมก็เริ่มเก็บฟันเป็นและอมดูดเป็นไปอย่างช้าๆ โดยที่ผมไม่ต้องสั่งอีกต่อไปและที่สำคัญแม่ยายแกเริ่มใช่ลิ้นสัมผัสกับเนื้อ แท้ของความเป็นชายผมมากขึ้น ๆ ในปากแก
โดยลิ้นแม่ยายในโพรงปากนั้นค่อยๆ ไล้เลียหัวหยักบานผมเองช้าๆ จนผมเสียวเกร็งตูดเลย ซึ่งดูเหมือนแกจะเรียนรู้เร็วเพราะไม่ช้าแม่ยายก็รู้ว่าการใช้ลิ้นดูดเลีย รอบลำควยและหัวหยักนั้นสามารถทำให้ผมเสียวเกร็งได้ แกจึงเริ่มดูดเลียรอบลำและหัวบานมากขึ้นๆพร้อมกันกับมือที่ค่อยๆเลื่อนมาจับ ที่หนอกขนหมอยของผมอย่างช้าๆ จากที่เคยผลักดันมันให้ห่างจากใบหน้าก็แปรเปลี่ยนมาเป็นการยันมันเพื่อตั้ง หลักนั้นก็ค่อยๆ ลดมือมาจับท่อนควยอย่างเป็นธรรมชาติ พร้อมกันนั้น แม่ยายก็ค่อยๆรูดมันเข้าออกและเอาปากดูดเข้าออกกับปากของแกไม่นานแม่ยายของ ผมก็เริ่มดูดอมเป็น ผมก็ค่อยบอกแกให้อ้าอมให้ลึกยิ่งขึ้นบ้างในช่วงที่แกเริ่มคล่องตัวในการดูด เลียอมควยผมแล้ว ซึ่งมันก็ได้รับการตอบสนองด้วยดีพร้อมกันนั้นผมก็สลับก้มไปโจมตีโหนกหีแม่ ยายอย่างต่อเนื่องเป็นการตอบแทนในสิ่งที่แกได้ทำให้ ใครจะคิดว่าวันนี้แม่ยายผมจะยอมดูดควยให้ผมแล้วเพียงแค่เมื่อวานที่แกพลาด ท่าเสียทีผม ซึ่งผมไม่คิดเลยว่าการขัดขืนของแม่ยายนั้นจะหายไปเร็วแบบนี้ เพียงแค่ข้ามคืนมาไม่นานตอนนี้แกยอมดูดควยให้ผมเต็มปากเต็มคำแบบนี้
เมื่อทุกอย่างเป็นไปเองตามธรรมชาติของกลกามอารมณ์.....ในที่สุดทั้งผมและแม่ ยายก็พลัดกันดูดเลียให้กันในท่า 69 จนได้มันช่างเหมือนฝันจริงๆ ทั้งที่เมื่อวานแม่ยายที่ดูแข็งกร้าวและรังเกลียดผมนั้นตอนนี้มันไม่เหลือ เค้าของสิ่งที่เห็นหรือพบเจอเหมือนเมื่อวานเลย ตอนนี้แกกำลังดูดอมควยผมอย่างไม่ยอมห่างจากปากลิ้นเลยสักนิด อาการขัดขืนและปัดป้องก็หายไปหมดสิ้นมีแต่การตอบสนองที่เกินขาด ไม่ว่าผมจะสั่งสอนแกให้ทำแบบไหนแม่ยายก็ยอมทำตามอย่างว่าง่าย เราทั้งสองต่างแลกความเสียวกันอย่างไม่รู้หน่าย ผมเองก็หลงใหลโคกอูมของแก ตัวแกเองก็ดูจะติดใจไม่ยอมคายลำลึงค์ควยผมออกจากปากเลยแม้แต่น้อย จนตอนนี้ลำควยผมเปียกไปด้วยน้ำลายแกเต็มไปหมดแล้ว แต่เพราะความเสียวจากรสลิ้นผมที่มันยังคงเล่นงานแกอย่างเร้าร้อนนี้เอง ทำให้แม่ยายเองต้องเป็นฝ่ายพ่ายแพ้จนได้ แกต้องอ้าปากออกจากการดูดอมพร้อมกับร้องบอกผมให้ผมช่วยเย็ดแกเหมือนเมื่อวาน อีกครั้ง เพราะทนไม่ไหวแล้ว ซึ่งมันทำให้ผมรู้สึกภูมิใจไม่น้อยเลยที่ถึงตอนนี้แม่ยายกลับเป็นฝ่ายร้องขอ ให้ผมช่วยเย็ดแกอย่างไร้ย่างอายลืมไปแล้วว่าผมเป็นผัวลูกสาวแก ลืมไปแล้วว่าพ่อตาหรือผัวแกนอนอยู่อีกห้องอยู่เลย ซึ่งผมก็ไม่ขัดคำขอแม่ยายอยู่แล้วละครับ...อุตสาร้องขออย่างเต็มปากเต็มคำ แบบนี้....ลูกเขยดีๆอย่างผมมีรึจะขัดใจแก

แม่ยายที่รัก 9
เมื่อผู้หลักผู้ใหญ่ขอแล้วมีรึจะขัดใจ ผมจัดการพลิกกายขึ้นทาบทับแม่ยายอีกครั้งแต่ครั้งนี้แม่ยายเป็นผู้เรียกร้อง เอง ผมจัดระเบียบร่างกายพร้อมกับเรียกให้แกดูท่อนลำใหญ่ของผมอย่างเย้าอารมณ์ สวาทของแกให้อยากมากยิ่งขึ้น ซึ่งแม่ยายผมแรกๆ ก็ไม่ยอมมองแกหันหน้าเบี่ยงไม่มองปิดตาสนิทแน่น แต่ผมก็ยังไม่ลดละความพยามยามทำให้ผมคะยั้นคะยอให้แกดูต่อซึ่งใช้เวลาสัก ระยะ แกจึงค่อยๆ เปิดตาขึ้นมาดูตามเสียงเรียกร้องของผม เมื่อสายตาแกจับจ้องมองเป้าหมายที่ผมต้องการให้ดูได้อย่างชัดเจน
แม่ยายผมแกก็จ้องมองท่อนควยผมอย่างตาเป็นมันด้วยความอึ้งผสมกับตกใจกับความ ใหญ่ที่เมื่อคืนพึงทะลวงรูหีของแกไปหยกๆ ไม่ทันข้ามวันก็กำลังจะโดนลูกเขยยังผมป้อนความสุขให้อีกครั้งเข้าแล้ว...... รุ่งเช้าตรู่ที่ทุกอย่างยังเงียบสงบและแสงแดดอ่อนๆพึงสาดลงมานั้นมันช่าง เป็นใจแกการเสพสุขระหว่างผมกับแกเหลือเกิน ภายในบ้านมีเรา 3 คนเท่านั้น ซึ่งอีกคนก็หลับสนิทเพราะความเมาจากสุราที่ดื่มกินอย่างหนักกับวงเพื่อนฝูง จนหลงลืมเมียวัยกลางคนให้ต้องนอนเดียวดายมาช้านาน บัดนี้สิ่งต่างๆคงไม่มีวันกลับมาได้อีกต่อไปแล้ว เพราะมาถึงเวลานี้ผมคิดว่าแม่ยายเองก็คงมีแรงต้านแรงแห่งไฟตัณหาที่เก็บกดมา ช้านานนั้นคงไม่สามารถสะกดกั้นมันได้อีกต่อไป ยิ่งโดนผมกระตุ้นความต้องการอย่างเร้าร้อนและไม่ให้พักกันนานอย่างที่ทำอยู่ นี้ เพียงแค่ข้ามคืนแม่ยายผมก็กำลังจะโดนผมมอบความเป็นผัวให้อีกเป็นครั้งที่ 3 แล้ว...ซึ่งตัวแกเองก็ตอบสนองด้วยดีโดยการถ่างขาอ้ารอเปิดทางสะดวกให้ผมแทรก ตัวเข้าไปอยู่ประจำตำแหน่งอย่างไม่ต้องมีการออกแรงปลุกปล้ำกันมากเหมือนที่ ผ่านมา เมื่อผมเห็นการตอบสนองที่เต็มใจก็ทำให้ลูกเขยอย่างผมต้องรีบสอดเสียบรูหีแม่ ยายอีกครั้งจนได้....... ผมจัดการจับไอ้หัวบานผมมันจ่อที่ปากรูเสียวแม่ยายที่ตอนนี้มีคราบเปียกแห่ง เมือกสวาทที่หลั่งไหลออกมาเออชุ่มแฉะที่ปากทางแล้ว ทำให้ผมต้องจัดการเอาหัวหยักบานเขี่ยปาดขึ้นลงระหว่างซอกแคมที่เปียกเยิ้ม นี้นั้นอย่างอดไม่ได้ คราบเมือกสวาทติดตามหัวบานหยักของผมจนได้ทีผมจึงค่อยๆออกแรงดันหัวบานใหญ่ มุดเสียบเข้าไปอย่างช้าๆเพราะกลัวแกร้องเจ็บเหมือนตอนอยู่ในม่านรูดอีก ซึ่งมันอาจจะทำให้กะบาลผมเป็นรูได้หากเสียงร้องแบบนั้นมันปลุกผัวแกให้ตื่น มาเห็นเหตุการณ์ที่กำลังเกิดขึ้นอยู่นี้ ผมค่อยออกแรงดันเข้าๆ ออกๆ จนแม่ยายต้องแอ้นตูดลอยตามเมื่อหัวบานใหญ่ผลุบเข้าออกกับรูสวาทของแก แต่ผมกะจะแกล้งแกจึงไม่ยอมเอาเข้าง่ายๆ ด้วยการดึงมันออกมาพร้อมเกร็งตูดแอ้นโชว์ลำควยใหญ่ให้แกดูให้ชัดเจน จึงร้องบอกให้แม่ยายหันลงมามองท่อนควยใหญ่ของผมอีกครั้ง
“ อ๊า..แม่จ๊า..ดูสิจ๊ะ...ดูของฉันสิ...ใหญ่มั๊ย...แม่จ๊า...น้ำเหงี่ยนแม่ เปียกหัวควยฉันเยิ้มไปหมดเลย...ดูสิจ๊ะ..แม่..อ๊า...หีแม่ดูดตอดควยฉันดี แท้ๆ ..แม่จ๊า...แม่หีแดง..แม่หีโคกควาย..ทำไมโหนกหีแม่..มัน...มันถึงโคกอูมแดง ตอดดีแบบนี้...อ๊า..ดูสิจ๊ะ..แม่..ควยฉันมันอยากเย็ดหีดีๆ...ของแม่อีก แล้ว...อ๊า..แม่จ๊า..ๆ..อูยส์..ๆ..โคกหีใหญ่ดีแท้ๆ..แม่..” ผมร้องบอกแม่ยายอย่างไม่อายปากแถมเป็นคำไทยแท้ๆทุกคำที่ปกติผมไม่เคยพูดกับ เมียด้วยซ้ำไป แต่ไม่รู้เพราะอะไรถึงระบายคำหยาบแบบตรงๆให้กับตัวแกฟัง ซึ่งดูเหมือนมันจะทำให้อารมณ์สวาทแม่ยายเร้าร้อนกว่าเดิมด้วย เพราะผมพูดไปก็แอบดันหัวบานจมลงรูสวาทแม่ยายไปพลางตลอด ซึ่งเมื่อโดนผมพูดตรงๆหยาบๆ รูหีแม่ยายผมกลับตอด...ตุ๊บ.. ๆ ..ๆ.เป็นระยะทำให้ท่อนหัวควยผมพองก้ามากกว่าเดิมอีกเมื่อแม่ยายมีการตอบสนอง ดีขนาดนี้ซึ่งผมพูดเสร็จก็แอ้นโชว์ลำควยใหญ่ให้แกดู ซึ่งครั้งนี้ดูแม่ยายจะอายน้อยลงเพราะแกเงยหน้าขึ้นมามองลำควยใหญ่ของผม อย่างไม่หลบสายตาอีกแล้ว ทำให้ผมต้องเกร็งตูดแอ้นเกร็งลำใหญ่ให้หัวบานหลักมันขยายมากขึ้นเพื่อโชว์ ขนาดลำลึงค์ให้แกประทับใจ ซึ่งทำเอาแม่ยายผมจ้องมองด้วยตาเบิกโพร่งอย่างตกใจ และแกก็รีบปิดตาพร้อมกับส่ายหน้าหนีไม่ยอมมองอีกต่อไป เมื่อแกบังเอิญหันมาเห็นสายตาผมจ้องมองใบหน้าและสายตาแกเมื่อตอนแกดูลำควย ใหญ่ของผม แม่ยายผมยังคงอายที่โดนผมจ้องมองแบบนั้น เพราะสายตาแม่ยายที่มองลำควยใหญ่ของผมนั้นมันแสดงให้เห็นถึงความอยากและ ตื่นเต้นกับสิ่งที่สายตาได้จ้องมองพอมาเห็นสายตาและรอยยิ้มของผมอย่างผู้ชนะ นั้น แกก็คงอายและกระดากจึงรีบเบนความสนใจแกล้งหลับตาไม่มองมันอีก แต่การกระทำของแกนั้นกลับทำให้ผมต้องแกล้งถามแกว่า “...แม่จ๊า..อ๊า..แม่..ของฉัน..ใหญ่กว่า..กว่าพ่อรึเปล่าจ๊ะ..แม่..ฉันใหญ่ ยาวกว่าผัวแม่ที่นอนอยู่ในห้องรึเปล่า...แม่..ดูสิ..มันเหงี่ยนอยากเย็ดรูหี แดงๆ ของแม่อีกแล้ว..ดูสิจ๊ะ..แม่...อูยส์...ทั้งใหญ่ทั้งโคก..แถมรูหีแม่.. มัน..มันยัง...ยังตอด...หัวควย..ของฉันอีก..อ๊า..ไม่เคยเย็ดใคร..ดีเท่านี้ เลย..แม่จ๊า..อ๊า..ๆ..อืมๆ...ๆ..อ๊า..ซี๊ด..แม่หีใหญ่จริงๆ..แม่จ๊า..” ผมร้องเรียกแกและพรรณนาสรรพคุณของโหนกโคกหีของแกให้แกฟังอย่างไม่ขาดตอน พร้อมแอบดันหัวควยให้ซุกจมลึงเข้าไปอย่างช้าๆแล้วถ่อนออก เป็นแบบนี้สลับไปมาพร้อมพูดกรอกหูแม่ยายตลอดเวลา
ซึ่งแกก็ไม่ยังยอมบอก ได้แต่ปิดตาปี๊..แล้วเอียงหน้าไม่มองผมแต่คิ้วนี้ขมวดเกร็งตลอดที่โดนผมออก แรงดันตูดให้ลำควยและหัวบานจมสู่โพรงสวาทของแก เป็นอย่างนี้ตลอดจนผมคิดเรื่องแกล้งแกขึ้นมาได้จึงค่อยๆ เอาท่อนหัวบานหยักของผมจดจ่อปากรูหอยแม่ยายพร้อมกับเขี่ยมันขึ้นลงที่ปาก ร่องรูหีแม่ยาย ซึ่งตอนนี้เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายผมและน้ำเงี่ยนของตัวแกเองจนเยิ้มเป็นทาง แล้ว ทำให้มันช่วยให้ผมจัดการเขี่ยเล่นที่ติ่งแตดแกง่ายยิ่งขึ้นไปอีก คราบเมือกช่วยให้ลำควยและหัวลึงค์บานของผมถูไถกับเม็ดแตดของแกได้อย่างสะดวก โดนผมเขี่ยหนักๆ ที่ร่องเสียวและกดเน้นที่ติ่งเสียวถี่ๆ เท่านั้นแหละ..!! แม่ยายผมหน้าเหย้เกด้วยความเสียว พร้อมทำหน้าเสียวเหย้เกและต้องการอย่างมากๆ มันช่างเป็นภาพที่หาดูได้อยากเหลือเกินใครจะคิดว่าวันนี้ผมจะได้เห็นใบหน้า แม่ยายที่กำลังบูดเบี้ยวเพราะความซ่านอยากโดนเย็ดแบบนี้ จนผมเองเริ่มไม่อยากแกล้งแกแล้วอยากจะเย็ดแกให้สะใจอีกสักครั้ง ผมจึงแกล้งถามย้ำๆ แกอีกว่าใหญ่กว่ามั๊ย..!...ถามซ้ำๆ แล้วเอาหัวบานบี้ถูไถที่แตดกลางร่องเสียวแกอย่างไม่ยอมหยุดเพื่อให้ได้คำตอบ
ซึ่งในที่สุดแกก็อดกลั้นความเสียวไม่ไหวต้องครางครวญออกมาหนักๆ ยิ่งโดนผมลุกเร้าที่ติ่งเสียวหนักๆเข้าแม่ยายก็ทนไม่ไหวอ้าปากเอยบอกผมจนได้ ซึ่งเป็นคำตอบที่ผมรู้ดีอยู่แก่ใจอยู่แล้วเพราะเมื่อวันพึงลิ้มลองร่องเสียว ของแกมาแล้วจึงรู้ดีว่าของพ่อตาคงไม่เท่าไรนักเพราะร่องเสียวแม่ยายยัง กระฉับแน่นรัดตอดทั้งลำออกขนาดนั้น ถึงตอนนี้หัวบานผมมันเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวของแกและน้ำลายของผมจนเป็นมัน แผล็บ ซึ่งเป็นคำตอบได้ดีอยู่แล้วว่าตอนนี้แม่ยายอยู่ในอารมณ์แบบใด ผมก็แกล้งร้องถามแกอีกว่า….
“...แม่..แม่จ๊า..ให้ไอ้หมึกคนนี้ทำแบบนี้อีกน่ะ..จ๊ะ..อูยส์...ซี๊ด..ๆ.. อ๊า..ให้ฉันเย็ดแบบนี้อีกน่ะ...แม่..อ๊า..เสียวไปหมดแล้ว..อ๊า..แม่จ๊า..ๆ.. อืม..หีแดง..หีโคก..ดีแท้..อูยส์..ๆ...ฉัน..ฉัน..รับรอง..น่ะ...เรื่องนี้จะ ไม่มีใครได้รู้..นอกจากเราสองคนน๊ะ..แม่..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม..ๆ..น่ะ จ๊ะ..ให้ฉันช่วยแม่น่ะ...อ๊า..ๆ..อืม..ฉะ..ฉันรู้...ว่า..ว่าแม่ก็อยาก เหมือนกัน...อ๊า..ซี๊ด..น่ะ..แม่จ๊ะ..ให้ฉันเป็นผัวแม่อีกคนน่ะ..แม่ จ๊า..ๆ..อ๊า..ยังไง..แม่..แม่ก็เป็นเมียฉันไปแล้ว...ให้ฉันเย็ดบ่อยๆเถอะ น่ะ..แม่..แม่..อ๊า..หีดีแท้..ๆ..อ๊า..ซี๊ด..นะจ๊ะ..แม่..อ๊า..ๆ..ๆ....”
ผมแกล้งพูดแกมขู่แกไปในตัว เพราะถึงตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วความเหงี่ยนมันจุกที่หัวลึงค์จนส่งผลต่อไข่ 2 ใบข้างล่างแล้ว มันปวดไข่ไปหมด ความเหงี่ยนผสมความอยากจริงๆที่จะเย็ดแม่ยายอีกหลายๆครั้ง ผมจึงพูดชักจูงแม่ยายด้วยคำตรงๆ เพราะยังไงซะ..ตั้งแต่เมื่อวานแม่ยายก็ได้เปลี่ยนสถานะเป็นเมียผมไปอีกคน แล้วตั้งแต่โดนผมทะลวงเมื่อวานทั้งที่ม่านรูดและที่บ้านแกเอง ความจริงก็คือความจริง แกได้ชื่อว่าเป็นของผมอีกคนแล้ว ผมจึงพูดกรอกหูแกพร้อมเย้าอารมณ์สวาทแกไปในตัวเพราะแกก็ไม่ยอมตอบจนผมต้องทำ ซ้ำแบบเมื่อกี่อีกสองสามเที่ยวให้การพูดแบบนั้น ซึ่งเวลาผ่านไปสักระยะเสียงครางกระเซ้าแม่ยายก็ดังออกมาพร้อมอาการแอ้น โคกลอยอัดลำใหญ่ของผมให้มันซุกจมลงในโคกหีแก แต่ผมก็ยังไม่ยอมพร้อมพูดซ้ำในเรื่องที่ผมจะขอเป็นผัวแกอีกคนต่อจากพ่อตา ซึ่งโดนผมยั่วอารมณ์เหงี่ยนด้วยการแกล้งกดดันลำควยแล้วเอาเข้าเอาออกรูหีแก แบบนี้แม่ยายผมก็อดกลั้นอารมณ์สวาทต่อไปไม่ไหวแกไม่ยอมพูดตอบผมสักคำ...แต่ แสดงอาการหยักหน้าแทนด้วยลักษณะอายม้วนด้วยการปิดตาสนิทแล้วใบหน้ารูปไข่ตาม แบบสาวใหญ่ก็พยักขึ้นพยักลงแทนคำพูดที่ผมต้องการฟัง........โอ้..!!...ในที่ สุดแม่ยายผมก็สะกดอารมณ์สวาทในใจอีกต่อไปไม่ไหวแล้วแกตอบรับแบบหยักหน้าแบบ นี้มันช่างเหมือนความฝันที่เป็นจริงยิ่งกว่าถูกล็อตตารีอีก...เทียบได้กับ การถูกแจ็กพ็อตเลยก็ว่าได้
เมื่อได้รับคำตอบที่น่าพอใจแล้ว ผมก็จัดการจดจ่อหัวบานใหญ่จ่อปากรูหอยแม่ยายที่เปียกเยิ้มนั้นอีกครั้ง พร้อมกับค่อยดันส่งแรงเข้าไปมากขึ้นๆ ทำให้ลำควยใหญ่ค่อยๆหายกลืนไปที่เนินโหนกที่เปิดอ้ารออยู่แต่แรก ไม่นานหัวบานบักใหญ่ของผมก็มุดรูหีแม่ยายอีกครั้งจนได้ ลำใหญ่ค่อยๆครูดผนังโพรงสวาทที่เปียกไปด้วยเมือกแห่งความกระสันเกาะติดเต็ม ลำใหญ่นั้น ส่งผลให้ความฝืดคับค่อยๆลดลงๆ จนมันหายไปจนเกือบสุดลำยาว ผมกดตูดแนบอัดให้หนอกขนหมอยเสียดสีกับโหนกหีขนดกแม่ยายอย่างช้าๆ เพื่อให้รูสวาทของแม่ยายตอดรัดและปรับขนาดให้ได้ที่ ซึ่งคราวนี้แกไม่ร้องบนเจ็บแสบมากเหมือนเมื่อคืนอีกแล้ว มันทำให้ผมรู้ได้เลยว่าแม่ยายรับขนาดของผมได้อย่างไม่มีปัญหาอีกต่อไปแล้ว ยิ่งคิดก็ยิ่งคึกที่จะได้เย็ดรูหีแม่ยายแบบมันส์ๆอย่างที่ไม่ต้องบังคับหรือ ขืนใจอีกต่อไป....... เมื่อทุกอย่างมันลงตัวแล้วผมก็ค่อยๆ ซอยเย็ดอย่างช้าๆ ปากก็ก้มไปดูดเลียตาใบหน้าและซอกคอแม่ยายไม่ยอมห่างตลอดเวลา มือทั้งสองก็ขยับทำงานปลุกเร้าอารมณ์สวาทของแกด้วยการบีบคลึงเต้าอวบทั้ง สองอย่างเมามัน ปากลิ้นค่อยๆเลื่อนไล้เลียไปทั่วใบหน้าและซอกหูพร้อมเอาลิ้นคว้านที่รูหูแม่ ยายจนรู้สึกได้ว่าขนแขนแม่ยายชัน ผมเห็นอาการแม่ยายที่เริ่มตอบรับด้วยการเอามือจับบีบแขนผมแบบเบา จากที่เคยผลักไสร่องผมตอนนี้มันกำลังจะเปลี่ยนเป็นการโอบกอดแล้วแต่คงต้อง อีกระยะให้อารมณ์สวาทของแกได้เต็มที่ซ่ะก่อน ผมจึงเลื่อนใบหน้าไปก้มไซร้ต่อที่ซอกคอแม่ยายพร้อมดูดกัดเบาๆ ไม่ให้เกิดรอยแดงได้เดี๊ยว พ่อตาจะสังเกตได้ ผมไซร้ซอกคอและใบหน้าแกไปมาจนค่อยๆ เลื่อนปากไปที่ปากอวบอิ่มที่เคยด่าว่าผมอย่างช้าๆ ซึ่งตอนนี้มันอ้าปากครางกระเซ้าเบาๆข้างหูผมด้วยเสียงแหบพร่าด้วยความเสียว ซ่านอย่างเกิดระงับใจได้
“.....อ๊า..ๆ..ๆ....อูยส์..ๆ..อะ..ไอ้..หมึก..อูยส์..แก..จะทำ..อะไร..ฉันก็ ทำ..สักทีเถอะ..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม.ๆ..ดะ..เดี๊ย...ว...ผัวฉัน..ตื่นมาจะ ได้...ตะ..ตายกันทั้งคู่...อูยส์..ๆ..หมีก..อ๊า..ๆ...ทำไม..ทะ...ไม..มัน... แน่น...ไปหมด...บะ..แบบนี้...อูยส์..ๆ..อ๊า...อืม..ซี๊ด..อูยส์..ฉัน..ฉะ... ฉัน...เสียว...ว....ไป...หมดแล้ว...อูยส์..มัน..มะ...อุยส์..ๆ...ดะ... โดน...ข้างใน..ฉัน..น..อ๊า...หมึก..แก..อูยส์...อ๊า..ๆ..ซี๊ด..ๆ..”
เสียงครางกระเซ้าร้องเบาๆบอกให้ผมเร่งทำงานให้จบๆไปซะ..ก่อนที่พ่อตาจะตื่น ขึ้นมาจากปากแม่ยายนี้เองทำให้ผมได้สติขึ้นมาเพราะขืนโอ้เอ้แบบนี้ต่อไปเกิด พ่อตาตื่นมาเห็นเข้าคงได้เป็นผีเฝ้าบ้านนี้แน่ ผมจึงได้สติกลับมาอีกครั้ง เพื่อไม่ให้เสียเวลผมจึงขอพูดกับแม่ยายอีกครั้งว่า …..“...แม่..แม่จ๊า..เรื่องนี้จะไม่มีใครได้รู้..นอกจากเราสองคนน๊ะ.. น่ะ..จ๊ะ..อูยส์...ซี๊ด..ๆ..อ๊า..ให้ฉันเย็ดแบบนี้อีกน่ะ...แม่.. อ๊า..เสียว...ฉัน..ฉัน..รับรอง..น่ะ.....แม่..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม..ๆ..น่ะ จ๊ะ...อ๊า..ซี๊ด..น่ะ..แม่จ๊ะ..ให้ฉันเป็นผัวแม่อีกคนน่ะ..แม่จ๊า..ๆ.. อ๊า..ยังไง..แม่..แม่ก็เป็นเมียฉันไปแล้ว...ให้ฉันเย็ดบ่อยๆเถอะน่ะ..แม่.. แม่..อ๊า..หีดีแท้..ๆ..อ๊า..ซี๊ด..นะจ๊ะ..แม่..อ๊า..ๆ..ๆ....ไอ้หมึกคนนี้ ..ขอเย็ดถวายหัวเลย...แม่จ๊า...ทำไมหีแม่ตอดควยฉันดีแบบนี้...อ๊า..แม่ จ๊า...อูยส์..เสียวหัวควยไปหมด..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม..ๆ...ๆ..ขอ..ขอฉัน เรียก...แม่ว่าเมียได้มั๊ย..จ๊ะ..อ๊า..เสียวควยดีแท้...เมียจ๊า...ๆ..ซี๊ด.. ๆ..อ๊า...หีดี..หีใหญ่...ของผัว...อูยส์..ๆ...ขอผัวเย็ดให้หน่ำใจเถอะ น่ะ....เมียรักของผัว..แม่โคกใหญ่...แม่หีตอด..เมียรักของผัว..จ๊า..อ๊า.. ๆ..ๆ..อืม..ๆ..อา..หีดี..หีใหญ่...ของผัว...วันนี้ขอผัวเย็ดให้เต็มที่ น่ะ..ผัวจะไม่ทำให้หีเมีย...รัก..ของผัว...เจ็บแบบเมื่อวานอีก..นะ.. จ๊ะ..เมียจ๊า..อูว์..ๆ...อูยส์..หีตอดควยผัวอีกแล้ว..เมียจ๊ะ...ๆ.. อ๊า..เมียจ๊า..”
ผมร้องเรียกแม่ยายอย่างไม่อายปากอีกแล้ว สรรพนามที่เคยแทนตัวแกกว่าแม่เปลี่ยนใหม่เป็นเมียอย่างไม่สนใจว่าแกจะอนุญาต หรือไม่แต่อย่างใด ชั่วโมงนั้นผมไม่สนใจอีกแล้วเพราะร่องหีแม่ยายตอนผมเรียกแกว่าเมียนั้น มันตอดตุ๊บ ๆ ๆ ๆ.ๆ ตลอดที่โดนผมเรียกแกว่าเมีย ยิ่งผมเอยแทนตัวว่าเป็นผัวแกอีก ร่องหีแม่ยายยิ่งตอดรัดลำควยใหญ่ของผมอย่างถี่ยิบ แถมยังมีกาแอ้นเด้งรับแรงซอยเย็ดของผมที่ตอนนี้มันค่อยๆ ชักเข้าชักออกถี่ขึ้นๆ เพราะความเสียวที่เกิดจากรูหีโคกของแม่ยายนั้นเอง
เมื่อทุกอย่างมันเริ่มตอบรับและส่ายเด้งแบบนี้ลำควยผมก็ค่อยๆออกแรงกระแทก ขึ้นๆ หนักๆ เข้าร่องหีแม่ยายก็ยิ่งดูดตอดลำควยผมเป็นการตอบโต้ เจอลีลาตอดรัดของหีแม่ยายหนักๆ แบบนี้ผมเองก็อดร้นทนไม่ไหวอีกต่อไป ผมเร่งซอยตูดเย็ดรูหีแม่ยายอย่างรวดเร็ว เรี่ยวแรงที่เคยผ่อนๆ นั้นก็ใส่ออกมาไม่ยัง เรียกว่าซอยเย็ดไม่เลี้ยงแล้ว ยิ่งแม่ยายแอ้นส่ายสะโพกอักโหนกหีให้รับการกระเด้าซอยหนักของผมอยู่เบื้อง ล่างอย่างไม่ยอมถ่อยแบบนี้ มันยิ่งทำให้ผมรู้สึกว่าการเย็ดเช้าวันนี้มันช่างได้อารมณ์ยิ่งกว่าเมื่อวาน อีกเพราะแม่ยายของผมวันนี้แกตอบสนองและตอบโต้ผมอย่างไม่เกรงกลัวเลยแม้แต่ น้อย ต่างกับเมื่อวานลิบลับ มันเลยเป็นแรงให้ผมยิ่งเสียวและสนุกไปกับแกมากขึ้นมือไม้ที่เคยผลักไส้เมื่อ วานก็เปลี่ยนมาโอบกอดรัดร่างผมอย่างหลงใหล ไม่มีอาการรังเกลียดอีกต่อไปแล้ว ปากที่เคยด่าว่าตอนนี้ได้แต่ร้องครวญครางกระเซ้าไม่ขาดตอน ผมยิ่งมองใบหน้าเหย้เกบูดเบี้ยวของแม่ยายยิ่งสะใจยิ่งนักทำให้แรงกระแทกอัด กับโหนกหีแม่ยายดังสนั่นหวั่นไหวไปทั่วห้องนอนในเช้านั้น โดยลืมสิ้นว่าผัวแกหรือพ่อตานั้นยังนอนหลับอยู่ห้องข้างๆนี้เอง ชั่วโมงนั้นผมกับแม่ยายใส่กันเต็มที่ต่างคนต่างปล่อยอารมณ์สวาทอย่างไม่มี ยั้ง เสียงกระแทกระหว่างหนอกควยกับโหนกหีโคกขนดกของแม่ยายดัง ...พั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ...พร้อมกับเสียงเตียงนอนที่นอนดัง... เอี๊ยดอ๊าด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ...ผสมกับเสียงครางกระเซ้าระหว่างแม่ยายและผมที่ตอนนี้เราต่างปล่อยอารมณ์ ตัณหาอย่างเต็มที่ ยิ่งผมออกแรงกระเด้ากระแทกใส่โหนกหีโคกของแก แม่ยายผมยิ่งร้องเสียงหลงเลยทีนี่จนผมรู้สึกว่ามันเริ่มดังมาก แต่ตอนนี้ก็ไม่ได้ห้ามปรามแกเลยสักนิด ลืมไปแล้วว่าพ่อตานอนอยู่ห้องข้าง ๆ ผมซอยแกไปสักพักก็ก้มลงไปไซร้ซอกคอแกอีก มือทั้งสองข้างก็สอดใต้รักแร้แกจับกำที่หัวไหลของแม่ยายยึดหลักแน่นขึ้น แล้วจัดการกระแทกหนอกกระแทกโหนกหอยใหญ่ของแม่ยายอย่างไม่บั้นยะบั้นยัง เสียงกระแทกกระทั้นนั้นดัง ปั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ สลับกับเสียงครางครวญด้วยความเสียวของแม่ยายตลอดเวลา แม่ยายที่ร้องออกมาอย่างเสียวซ่านอย่างลืมอายลืมว่าผมคือลูกเขย ลืมแม้กระทั้งผัวของแกที่นอนอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากห้องที่เราสองคนกำลังทำ เรื่องบัดสีอยู่นี้....

แม่ยายที่รัก 10
แม่ยายยิ่งโดนผมกระแทกอย่างถึงใจเสียงที่เคยร้องห้ามปรามผมให้ทำเบาๆก็ไม่มี อีกแล้ว กลับมีเพียงเสียงครางกระเซ้าแบบเร้าอารมณ์ให้ผมยิ่งโหมแรงกระเด้าให้หนัก ยิ่งขึ้นไปอีก เสียงครางอย่างไม่เก็บกลั้นอารมณ์อีกต่อไปของแม่ยายที่ร้องบอกผมตลอดที่โดน ผมซอยเย็ดกระแทกแรงๆนั้นดังระงมทั่วห้องไปหมด “. อูยส์..ๆ..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อืม..อ๊า..ๆ...เสียว..สะ...เสียว...ดะ..ดีจัง เลย...... อุ๊ยยยย .....อุ๊ยย.ๆๆๆๆ.........อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อุ๊ยย...ๆ..ดี..ดะ... ดี...จริงๆๆๆ.....อุ๊ยยย.....อาๆๆๆ.....กระแทก...แรงๆๆ...เลย..ละ.. เลย..แก...โอ๊ย..ๆ..อูยส์..ทำ...ทะ..ทำ...ไม..มัน..แน่นดีแบบนี้...อูยส์.. ๆ..หมึก..แก..อูยส์.ๆ.... .อุ๊ยยย....อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด.....” เสียงแม่ยายบรรยายถึงความเสียวที่เกิดให้ผมได้ยินเป็นระยะๆ ด้วยน้ำเสียงแหบพร่าพร้อมการส่ายสะโพกร่อนรับการกระแทกของผมอย่างไม่ยอมแพ้ มันช่างสร้างความอร่อยในการซอยเย็ดดีแท้ๆ ผมยิ่งเพิ่มแรงกระเด้าเร็วขึ้นเร็วขึ้น พร้อมร้องครางบรรยายความเสียวให้แม่ยายได้ฟังบ้าง “....อาๆๆ..อาๆๆๆ....อุ๊ยยๆๆ.....อุ๊ยยๆๆๆ.....ดี...จัง...แม่จ๊า..เมีย จ๊า...ผัว..ผะ..ผัว..ไม่..ไม่เคยเย็ดหีใครมันแบบหีโคกของเมียมาก่อนเลย... อูยส์...ทั้ง..ทะ..ตะ..ตอด...รัด...ควยผัวดีแบบนี้...อ๊า..ๆ..ซี๊ด..ๆ..แม่ หีโคก..หีใหญ่...ของผัว...อูยส์..หี..ดีๆ..แบบนี้...ขอผัวเย็ด...เย็ด..ทะ.. ทุกวัน..เถอะน่ะ...เมียจ๊า...อ๊า..ๆ..ซี๊ด...เมียจ๊า..ๆ...ของผัวเย็ดอร่อย ดีกว่าผัว...ผัว..ข้างห้อง...รึ..เปล่าจ๊ะ...เมียจ๊า...อ๊า..ๆ... ซี๊ด...อุยส์.ๆ...หี..หะ...หีตอดควย..ผัวอีกแล้ว...อ๊า..ๆ..ให้ผัวเย็ด.. ยะ..เย็ด....แรงๆ...เถอะน่ะ...อูยส์.....ๆ...อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด....อุ๊ยยๆๆ .....เสียว. ...หะ..หัว..หัวควย..ไปหมดแล้ว...อ๊า...ๆ...เย็ดมันส์ดีเหลือเกิน... แม่...จ๊า...เมียจ๊า...อูยส์..แม่......หีใหญ่ของผัว..อ๊า..ๆ... อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ..” ผมบรรยายให้แม่ยายฟังข้างหูไปก็แอบส่งแรงกดกระแทกเน้นๆ พร้อมบดคว้านควยให้ปลายหัวบานเสียดสีกับปากมดลูกภายในท้องแกไปอย่างต่อ เนื่องสลับกับการซอยเย็ดแบบหนักๆ ยิ่งแกร้องครางดังๆ จนเสียงลอยออกไปนอกห้องผมกลับยิ่งมันส์ขึ้นเรื่อยๆ ตอนนั้นลืมกลัวพ่อตาไปหมดแล้ว มันกลับกลายเป็นว่ายิ่งรู้ว่าพ่อตาอยู่ใกล้แล้วได้เย็ดเมียแกยิ่งมีอารมณ์ หื่นกระหายยิ่งกว่าเก่าอีก ทำให้ซอยเย็ดแรงๆ และเร็วจนเสียงครางแม่ยายดังไม่ขาดสาย ผมเห็นการตอบสนองของแม่ยายแบบนี้ก็ย่ามใจจนก้มดูดเลียใบหูแกพร้อมกับกระซิบ ข้างหูให้แกเรียกผมว่าผัวเหมือนที่แกเรียกพ่อตาบ้าง แต่แกก็ไม่ยอมได้แต่คราง ซี๊ด...ซ๊าด..ๆ ..ๆ ด้วยความเสียวแทน ผมอยากแกล้งแกและให้แกยอมรับผมเป็นผัวอีกคนจึงคิดแกล้งแกโดยการหยุดซอยหีแก ในตอนทีแกใกล้ถึง จนแกต้องเปิดตามองผมด้วยสายตาเว้าวอนของคนเหงี่ยนง่านไม่ต่างจากเมียผมเลย ที่เวลาเหงี่ยนๆ ชอบทำหน้าแบบนี้
แม่ยายมองหน้าผมอย่างอายๆ เพราะความกระดากที่จะเรียกผมว่าผัวทั้งที่อายุอานานก็ห่างกันมากจนสามารถ เรียกว่าลูกได้นั้นเอง ทำให้แม่ยายผมคงรู้สึกละอายที่มาได้เสียกับผมซึ่งเป็นผัวลูกสาวแก แถมที่กำลังทำนี้ผัวแกก็ยังไม่ได้ตายไปไหนอีกด้วย ยังคงนอนอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลจากสังเวียนกามณ์ของผมกับแก แม่ยายก็ยังเขินและพยามเบี่ยงหน้าหลบสายตาผมที่ตอนนี้จ้องมองแกอย่างผู้ชนะ แล้ว...ทุกอย่างที่แกกับผมร่วมกันทำนี้มันเกินเลยความเป็นแม่ยายลูกเขยไปหมด สิ้นแล้ว ผมจึงไม่สนใจจะเรียกแกว่าแม่อีกต่อไป ยิ่งซอยเย็ดหนักๆ ผมก็ยิ่งเรียกแกว่าเมียตลอดเวลา และแทนตัวเองเป็นผัวโดยไม่ขอให้แกอนุญาตแต่อย่างใด พอโดนผมพูดรุกเร้าและเค้นให้ได้คำตอบรับจากแกหนักแม่ยายก็เริ่มกระอักกระอวน ใจ จนผมเริ่มรู้สึกว่าแกใกล้จะยอมแล้วผมจึงบอกแกว่าให้เรียกผมว่าผัวด้วยไม่งัน ผมจะไม่ทำให้ ซึ่งแม่ยายผมก็พยามบ่ายเบี่ยงพร้อมกับพร้อมดันสะโพกตัวเองให้ลำควยผมจมลึกใน โพรงหีของตัวเองแทน ผมก็รู้ทันจึงไม่ยอมขยับตูดและแกล้งถ่อยตูดออกจากการทาบทับจนปลายเงี่ยงบาน ใหญ่เกือบหลุดจากรูหีแม่ยาย
พอแกเห็นผมทำท่าจะถ่อนลำควยใหญ่ออกจากโหนกหีตัวเองก็แอบแอ้นตูดตามมาดูดหัว บานไม่ยอมให้ถ่อนออกจากโหนกหีขนดกโดนผมพูดกระตุ้นให้แกยอมรับผมเป็นผัวแต่ โดยดีและการไม่ยอมทำตามที่แกอยาก แม่ยายก็เริ่มเสียอาการจนได้ยิ่งโดนผมแกล้งซอยเย็ดเนิบๆ แล้วถ่อนออกจนจะหลุดแม่ยายก็เป็นอันต้องร่อนสะโพกตามลำควยไม่ยอมห่าง ถึงตอนนี้ผมรู้แล้วว่าแกคงยินยอมผมในครั้งต่อไปแล้วละ อาการร่านสวาทที่แม่ยายได้แสดงออกมานั้นผมรู้ได้ทันทีว่าครั้งต่อไปคงไม่ใช่ เรื่องยากอีกแล้วขนาดผ่านมาแค่ข้ามคืนแม่ยายก็เปลี่ยนตัวเองไปได้ถึงขนาดนี้ ....นี่ถ้าโดนผมแอบพาไปเย็ดบ่อยๆมีหวังคงถ่อนตัวไม่ขึ้นแน่ ผมยังคงรุกเร้าให้แกยอมรับผมเป็นผัวโดยให้แกพูดออกมาเองซึ่งมันใช่เวลาไม่ นานอย่างที่คิดเลย ....เพราะในที่สุดคำที่ผมอยากฟังจากปากแม่ยายนั้นก็ค่อยๆ เป็นผล ความเสียวที่อยากให้ผมร่วมรักนั้นทำให้แกค่อย ๆ อ้าปากเรียกผมอย่างอายๆ ว่า “....อือ..อะ..ผะ..ผัว..”
แม่ยายร้องเรียกผมอย่างกระดากปากแบบสั้นๆ ซึ่งมันไม่ทำให้ผมพอใจนักจึงแกล้งยั่วแกต่อไปโดยบอกแกในขณะที่เริ่มดันหัว ควยบานจมลึกสู่รูหีโคกของแกอย่างช้าๆว่า “.....อา..อะ..ไร..นะ..เมียจ๊า..ไหนลองเรียกให้ผัวได้ยินชัดๆหน่อยสิ.. เร็ว..สิ...เมียจ๊า...ร้องเรียกผัวให้ผัวคนนี้ได้ชื่นใจหน่อยสิ...เมีย จ๊า..เร็ว.สิจ๊ะ..” ผมยังคงไม่ยอมเพราะต้องการมากกว่าคำว่าผัวจากปากแก ผมยังต้องการให้แม่ยายร้องเรียกให้ผมเย็ดแกโดยแทนตัวว่าผัวออกจากปากแกให้ ได้ยินชัดเจนและมากกว่านี้อีก ผมจึงแกล้งกระทุ้งลำควยใหญ่จากที่ช้าๆก็พรวดเดียวมิดลำ ซึ่งจากการกระทำที่รวดเร็วและไม่ให้แม่ยายทันตั้งตัว ลำควยและหัวบานผมก็กระแทกกับปากมดลูกภายในของแกดัง ..กึก..ๆ..จนแม่ยายสะดุ้งสุดตัวร้องดัง..โอ๊ย..!! พร้อมหันมองผมด้วยสายตาเคืองที่โดนผมกระแทกจนเจ็บท้องน้อยแก แต่พอหันมามองผมก็ต้องเจอสายตาและท่าทางจริงจังที่อยากให้แกเรียกผมว่าผัว แบบจังหน้า แม่ยายก็เบือนหน้าหนีด้วยความอายใจ ผมจึงก้มใบหน้าไปข้างหูแม่ยายพร้อมพูดกระตุ้นเรียกแม่ยายว่า “ ..เมียจ๊าๆ...ร้องเรียกผัวหน่อยสิจ๊ะ...เมียรักของผัว..ผัวขอโทษที่ทำให้ เมียเจ็บนะ...เมียจ๊ะ..ผัวอดไม่ไหว..จริง..ๆ...หีเมียมันทั้งดูด..ทั้งตอด ควยผัวจนปวดลำไปหมดแบบนี้...เมียจ๊า...ร้องเรียกผัวให้ชื่นใจหน่อย น๊า..น่า..เมียจ๊า..” ผมแกล้งออดอ้อนแม่ยายพร้อมเริ่มดันตูดควานให้หัวควยถูไถที่มดลูดแม่ยายไปมา ๆ โดนผมแบบนี้เข้าแม่ยายก็อดเสียวไม่ไหวต้องแอ้นตูดรับการบดหนอกควยแนบกับโหนก หีขนดกแกอย่างลืมเจ็บอีกครั้ง พร้อมเสียงครางเบาๆให้ผมได้ยิน “.....อาๆๆๆ....อุ๊ยย...ทะ..ทำฉันเถอะ..น๊ะ..น่า...อูยส์...อย่า..ทรมาน แม่..เลย..หมึก..อูยส์..ยิ่ง..ยะ...แก..ทำแบบนี้..มันเสียว...ข้างในไป หมด...แล้ว....อุ๊ยยย.....อาๆๆๆ.....กระแทก...แรงๆๆ...เถอะน่ะ..หมึก.. อูยส์.ๆ.... .อุ๊ยยย....อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด.....”
แม่ยายสุดที่รักของผมยังไม่ยอมพูดผมก็ยิ่งแกล้งทำยั่วอารมณ์แกต่อพร้อมออด อ้อนแม่ยายต่อไปเพื่อให้สมหวัง ซึ่งไม่ช้าไม่นานแม่ยายผมก็ใจอ่อนจนได้ แกค่อยๆเอยปากร้องเรียกผมว่าผัวบ้างสลับกับชื่อผมบ้างในตอนที่ผมแอบซอยเย็ด แกช้าๆเนิบๆนั้น
จนพอแกเผลอร้องเรียกผมว่า “ ผัว ” ออกมาสลับการเร่งเร้าให้ผมกระเด้าให้เร็วขึ้นนั้น แกพอรู้ว่าหลุดปากร้องเรียกผมว่าผัวแกก็ต้องแอบหยุดครางกระเซ้าและเม้มปาก บูดเบี้ยวตอนที่ผมเริ่มซอยเย็ดเร็วขึ้นที่ละนิดๆ จนแล้วจนรอดแม่ยายก็เผลอร้องเรียกผมว่าผัวอีกจนได้ในตอนที่อารมณ์สวาทของแก ติด ซึ่งเป็นแบบนี้หลายๆครั้งแม่ยายก็เงยหน้ามามองผมที่ตลอดที่แกเผลอตัวร้องผม ว่าผัวนั้นผมก็แอบมองและยิ้มด้วยความดีใจไม่ได้ที่สุดท้ายแม่ยายก็ยอมเผลอ อารมณ์ยอมรับผมว่าผัวแบบไม่รู้ตัวจนได้ เมื่อแกเปิดตามามองเห็นผมอมยิ้มแบบนั้นแกก็ค้อนผมแบบคนโดนจับผิดพร้อมกับด่า ว่า “ ..อ๊ะ..อ๊า..จะมาให้...ให้..ฉัน..เรีย..ก..แก...ว่า..วะ..ว่า ...ผัวได้อย่างไง.....ซี๊ด..ๆ..อ๊า..อะ..อายุ....ก็คราว..ลูก....แบบ...นะ.. นี้..” แม่ยายยังคงฝีปากดีไม่ยอมรับง่ายๆ ผมก้มมองแกแล้วก็บอกแกกลับไปว่า “..... ลูกที่ไหนเอาควยเข้ารูหีแบบนี้....ดูสิอมกลืนเข้าไปหมดดุ้นแบบนี้แล้ว...ยัง จะเรียกฉัน...ว่าลูกอีกรึ..แม่จ๊า..เมียจ๊า..”
โดนผมพูดสวนออกไปแบบตรงๆ แม่ยายแกก็พูดไม่ออกอีกต่อไป พร้อมกับแอบหลบสายตาผมอย่างละอายใจในสิ่งที่เกิดขึ้นนี้เพราะตอนนี้ลำควยผม ก็เสียบสอดกระทุ้งจนน้ำแตกแล้วแตกอีกไปแล้วตั้งแต่เมื่อวาน จะมีแค่ความจริงคือ แกคือแม่ยายแม่ของเมียผมเท่านั้นเอง แต่การกระทำตอนนี้เราสองคนก็ได้ชื่อว่าลักลอบได้เสียกันแบบผัวเมียทั่วไป แล้ว แม้มันจะเป็นการได้เสียแบบลักลอบเป็นชู้กันก็ตาม เพราะผมก็มีลูกสาวแกเป็นเมียอยู่และตัวแกเองก็มีผัวนอนอยู่อีกห้องทนโธ่..!! เมื่อสิ้นสุดการสนทนาของผมในที่สุดผมเริ่มกระแทกหอยแกแรงๆหนักๆ เข้าออกกับร่องเสียวแกอีกจนรู้สึกได้ว่าท่อนหัวบานผมชนกับมดลูกแม่ยายอย่าง จังๆ หลายๆ ทีเข้า จากที่มองหน้ากันละกัน แม่ยายค่อยปิดตาทำหน้าเหย้เกอ้าปากร้องครางครวญอย่างสุดสกั้ดกันอารมณ์เสียว ของตัวเองได้อีกต่อไป เสียงครางครวญของแม่ยายดังไม่ขาดตอน พร้อมการร่อนส่ายสะโพกรับการซอยเย็ดของผมอย่างเผ็ดร้อน แม่ยายผมแกอารมณ์กระเจิงไปหมดแล้ว...ในที่สุดแกก็ร้องเรียกผมว่าผัวจนได้ว่า “ อ๊า..ๆ..อูยส์..ๆ..ดะ..ดี...ดีจังเลย...... อุ๊ยยยย .....อุ๊ยย.ๆๆๆๆ.........อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อุ๊ยย...ผัว..ผะ..จ๊า.. อูยส์..ๆ...เสียว...เสียว..ไปหมดแล้ว...อูยส์..ๆ..ซี๊ด..ๆ..ผัวจ๊า..ๆ..ๆ... อูว์..ๆ..มันแน่น...ท้อง...เมียไปหมด...แล้ว..อุยส์..ๆ...ทำ..ทำไม... คะ..ควย..ควย..ผัว...ใหญ่...แบบนี้...อูยส์...ๆ..เสี..ยว...สะ..เสียว จริงๆๆๆ.....อุ๊ยยย.....อาๆๆๆ.....กระแทก...แรงๆๆ...เลย....ผัวขา..ผัวขา... อูยส์..ๆ...ผัวจ๊า..โอ๊ย..ดี..ดะ..ดี...อีก..อะ..อีก..อูยส์...ๆ...ผัว ขา..แร...ง...ๆ ๆ....ๆ...อีก...อูยส์..ๆ...ผัวจ๊า..ๆ.... .อุ๊ยยย....อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด.....” แม่ยายผมเผลอร้องเรียกผมว่าผัวอย่างลืมสิ้นทุกสิ้น ยิ่งผมกระแทกหนักๆแกก็ยิ่งร้องครางระบายความเสียวอย่างลืมตัว มันทำให้ผมสะใจเป็นที่สุดเมื่อในที่สุดแม่ยายก็มีอารมณ์ร้องเรียกผมว่าผัว แบบไม่ต้องให้บังคับกันอีกแล้ว ซึ่งทำให้ผมเร่งกระเด้าเร็วขึ้นเร็วขึ้นอย่างไม่รู้เหน็ดรู้เหนื่อย เหงื่อไคล้ไหลย้อยเปียกทั่วตัวไปหมดแต่มันไม่ได้ทำให้ผมรู้สึกผมดแรงเลย กลับกลายเป็นความเมามันส์ที่ได้เย็ดกับแกแบบออกรสออกชาดแบบนี้ ยิ่งเร่งซอยเย็ดแกแบบไม่สนใจเสียงครางกระเซ้าแม่ยายก็ยิ่งดังลอยไม่ขาดสาย ตลอด “....อาๆๆ..อาๆๆๆ....อุ๊ยยๆๆ.....อุ๊ยยๆๆๆ.....ดี...ผัวจ๊า..ๆ..ๆ... อูยส์.ๆๆ..ๆๆ...ซี๊ด..ๆ..อ๊า....แรงๆๆ...อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด....อุ๊ยยๆๆ .....เสียว. ..อุ๊ยย......เสียว......หี......ไปหมดแล้ว...อ๊า..ๆๆ...ผัวขา..ผัวขา...ๆ.. ๆ...เมีย...มะ..เมีย.... อุ๊ยยๆๆ.....ผัวขา..ๆ..ๆ..เมีย..เมีย.ๆ..อ๊า..ๆ..ๆ..กะ..กะ..แล้ว..... ใกล้...แล้ว.....อุ๊ยย....ผัวจ๊า..ๆ..ๆ..ๆ...ๆ...ๆ..อูยส์..ๆ.ๆ..ผัวจ๊า..ๆๆ .....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ..โอ๊ย..ๆ..ออ..ออก..แล้ว...ผัวจ๊า...ๆ...ๆ...เมีย.. เมีย..ๆ...ออกแล้ว...อูยส์...ๆ..ๆ...ผัวจ๊า..ๆ...ๆ...ๆ..ออกแล้ว..ผัวขา.. เมียออก..แล้ว..ผัวขา...”
ในทีสุดแม่ยายผมก็สุดทนอีกต่อไปแกถึงสวรรค์อีกครั้งจนได้ในเช้าตรู่วันนั้น ร่องเสียวแกตอดรัดลำควยใหญ่ของผมถี่ยิบจนผมเองแทบกลั้นไม่ไหวแต่ก็ต้องกลั้น ไว้ เพราะอยากปล่อยน้ำออกกับแกในท่าเด็ดกว่านี้ผมซึ่งยังไม่ยอมเสร็จจึงจับให้แก เปลี่ยนท่ารักเป็นคุกเข่าก้มหน้าให้ผมซอยกระเด้าแกทางด้านหลังต่อ ซึ่งท่านี้ทำให้ได้เห็นบั้นท้ายทอนาโดของแม่ยายที่มันช่างเย้ายวนและขาว เนียนดีแท้ ซึ่งไม่มีรอยแตกลายงาเกิดขึ้นกับแก้มก้นทั้งสองข้างแม่ยายสักนิดเดียว ยิ่งมองแก้มก้นอวบใหญ่และสวยกลมกลึงของแกทางด้านหลังยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เห งี่ยนหนักเข้าไปอีก ยิ่งเมื่อลดสายตามองภาพโหนกหีโคกอูมของแม่ยายที่ปลิ้นเป็นพูใหญ่อวดให้เห็น ความโหนกใหญ่กว่าสาวๆที่ผมผ่านมานักต่อนัก ยิ่งทำให้ความเหงี่ยนผมสุดกั้นในที่สุด ผมจัดการเอาท่อนควยใหญ่ของตัวเองเขี่ยที่ปากร่องเสียวแม่ยายไปมาให้แก่เสียว มากขึ้นพร้อมกับเกร็งตูดลีบๆ ของตัวเอง อัดกระแทกทีเดียวมิดดุ้นควยทันที ...!! โดนผมทำแบบรวดเร็วแบบไม่ให้แกทันตั้งตัวในท่านี้เข้า แม่ยายสุดที่รักของผมก็ร้องเสียงหลงอย่างไร้ย่างอายเลย แต่ไม่หันมาค้อนหรือด่าว่าผมเหมือนตะกี้ มันยิ่งทำให้ผมย่ามใจในการจะคลอบครองเรือนร่างแม่ยายนี้จริงๆ เสียงกระแทกแก้มก้นระหว่างหน้าขากับแก้มก้นขาวเนียนของแม่ยายดังระงม ห้องอย่างชัดเจน ดัง ป๊าบ ๆ ๆ ๆ ปั๊ปๆๆๆ ....ปั๊ปๆๆๆ....ซี๊ดดๆๆ......พร้อมเสียงครวญครางของแม่ยายสลับไปมา...อุย ยๆๆ....อุยๆๆๆ....อุยยๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ.....อุยๆๆๆ....ซี๊ดดๆๆ.... อาๆๆ....อาๆๆๆ .....ปั๊ปๆๆๆ......ปั๊ปๆๆๆ......ปั๊ปๆๆๆ......อุยๆๆๆ.....อุยๆๆๆ..... อุยๆๆๆ....ผัวจ๊า..ผัวจ๊า..ๆ..ๆ..อูยส์..ๆ..ๆ..เสียวหีเหลือเกิน... โอ๊ย..ๆ..ควย..ตำ..ตำมดลูกเมียไปหมดแล้ว...อูยส์..ๆ..ๆ..ซี๊ด..ๆ..ๆ..ผัว ขา..ๆ..ๆ...อุยๆๆ....ผัว..ผัวก็เสียวควย..เหมือนกัน...หี..เมียดูด ควย..แถม..ยังตอด...หัวควยผัว...แบบนี้...อูยส์..ๆ...อาๆๆ....อาๆๆ....หี เมีย..เมีย..ดูดดีจัง.....อาๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ซี๊ดด ๆๆ....อุยๆๆ....อ๊า..ๆ...ผัวขา..ๆ..ๆ..เมีย..มะ..เมีย.....ใกล้อีกแล้ว ว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....อุยๆๆ....อาๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....อุยๆๆ ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ....ผัวขา..ๆ... ๆ..อูยส์...ๆ..ๆ...แรงง...อีกกก.....อุยๆๆๆ....ปั๊ปๆๆๆ ......เรียกว่าหากพ่อตาตื่นมาเป็นรู้แน่นอนว่ามีคนเอากันอยู่ในห้องนี้ เสียงครางด้วยความเจ็บปนเสียวของแม่ยายผมดัง ซี๊ด ซ๊าด ๆ ๆ บ้างสลับกับการร้องโอ๊ยบ้าง เพราะโดนท่อนควยผมตะบันอย่างหนักๆ ไม่มียั้งเลยสักที ทำให้แม่ยายผมร้องกระเซ้าตลอดที่โดนผมกระเด้าทางด้านหลัง ภาพแม่ยายก้มหน้าซุกกับที่นอนโก้งโค้งตูดโด่งให้ลูกเขยอย่างผมซอยกระเด้าไม่ ยั้งนั้นมันช่างได้อารมณ์จริงๆ ครับ ไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าชีวิตนี้ผมจะได้เย็ดกับแม่ยายของผมคนนี้เลย เคยจินตนาการเท่านั้น แต่สิ่งที่กำลังเกิดต่อหน้าผมนี่นั้นมันช่างบอกไม่ถูกเลยครับ ภาพเหย้เกด้วยความเสียวซ่านของแม่ยายที่ท่าทางหยิ่งๆหน่อยนั้น บัดนี้กำลังก้มหน้าร้องครางด้วยความเหงี่ยนง่านต่อหน้าต่อตาผมนั้นบอกตาม จริงเลยว่าไม่คาดคิดเลยว่ามันจะเกิดขึ้นจริงกับชีวิตลูกเขยอย่างผม
ซึ่งในที่ สุดผมก็ทนไม่ไหวเองในท่านี้ภาพหนังแคมในของแม่ยายที่รูดเข้าออกตามท่อนควยผม ที่มีน้ำเหงี่ยนของแกเกาะกุมตามแท่งควยดำของของผมนั้นมันช่างสร้างความสุข ต่อควยผมอะไรเช่นนี้ หลังจากตะบันหอยแกหนักๆ..เร็วๆ..จนแกร้องดังอีกหนบอกให้ผมรู้ว่าแกน้ำแตก อีกรอบแล้วรูหีของแกรัดตอดตุบๆรัดลำควยอีกครั้งอย่างถี่ยิบ ซึ่งทำให้ลำควยผมปวดหนึบๆไปหมดทำให้ผมยิ่งเร่งซอยกระแทกควยอัดกับกลีบแคมพู ใหญ่ที่ปลิ้นเป็นโคกใหญ่นั้นอย่างเร็วขึ้นๆ เรี่ยวแรงมีเท่าไหร่ประเคนใส่รูหีแม่ยายไม่ยั้ง....ไม่ช้าไม่นานผมก็ต้อง ครางบอกแกเช่นเดียวกันนั้นแหละครับ เพราะสุดทนอีกต่อไปแล้ว ผมปล่อยน้ำเมือกขาวข้นสาดเข้าท้องแม่ยายอีกครั้งในรุ่งเช้าวันนั้นอย่าง เนืองนองทั่วโพรงสวาทแม่ยายอย่างสะใจเป็นที่สุด ใครจะคิดว่าวันนี้แม่ยายผมจะยอมให้เย็ดแบบเต็มใจแถมร่วมมือร่วมไม้ตอบโต้ กระแทกดันรับการซอยเย็ดของผมแบบนี้ ทั้งที่เมื่อวานพึงทำท่าอยากจะฆ่าผมให้ตายอยู่หยกๆ .. โดนลีลาลูกเขยอย่างผมเข้าแม่ยายก็เสียผู้เสียคนตอนแก่จนได้ เพราะอย่างไรแกก็ได้ผมเป็นผัวอีกคนเข้าแล้วจนยากที่จะห้ามให้ผมยุ่งกับแกได้ อีกต่อไป ........เพราะเช้าวันนั้นผมยังแอบล่อแม่ยายต่ออีกยกหลังจากพักเอาแรงไม่ถึง 15 นาที ควยผมก็พร้อมทำศึกกับแม่ยายอีกรอบ จึงพูดขอแกพร้อมกอดกกแกไม่ยอมให้ห่างกาย โดนผมกอดรัดจูบลูบไล้จุดเสียวไปเรื่อยๆ แม่ยายผมก็เผลอกายเผยอใจให้ผมเชยชมเรือนร่างอวบอิ่มอีกรอบจนได้ และรอบนี้พอสัมผัสร่องเสียวของแกก็ต้องรู้สึกว่ามันช่างฉ่ำแฉะไปด้วยเมือ กลืนของผมที่อยู่เต็มทั่วโหนกโคกแกไปหมด ขนดกที่เคยหยาบกระด้างของแกนั้น ก็มีน้ำเมือกข้นของผมและแกเกาะเปียกเต็มจนเป็นกระจุกเห็นได้ชัดเจน โดนผมออดอ้อนและเล้าโลมไม่ยอมปล่อยให้แกตั้งตัว แม่ยายก็บ่ายเบี่ยงเล็กน้อยแต่พอโดนผมรุกเร้าไม่ยอมห่างนานๆเข้า
แม่ยายก็ยอมให้ผมเย็ดแกอีกรอบในเช้าวันนั้นจนได้ ซึ่งเราสองคนก็ใช่เวลาไม่น้อยเหมือนกันกว่าจะเสร็จยก 2 ของเช้าวันนั้นก็ล่อเข้าไปจะ 9 โมงเช้าแล้วพ่อตาผมก็ยังไม่รู้สึกตัวเลยกว่าแกจะตื่นก็ส่ายเกือบจะเที่ยง นั้นแหละ ซึ่งยกสองของเช้านั้นมันนานกว่าครั้งแรกมากนักครับ เป็นชั่วโมงชั่วโมงเลยเพราะผมพอครั้งแรกแล้วครั้งที่สองจะนานมาก ซึ่งมันก็ทำให้แม่ยายผมบ่นอุบทีเดียวครับ เพราะแกก็กลัวผัวหรือพ่อตาจะรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาเห็นเรื่องบัดสีของแกกับผม แต่แม่ยายผมก็ไม่ขัดขืนหรือผลักไสผมอีกต่อไปเมื่อผมโอบกอดกกเรือนร่างแกไม่ ยอมปล่อยหลังจากเสร็จในครั้งแรก ซึ่งก็มีบ้างที่จะปัดป้องแต่ก็ไม่มากนักพอผมเล้าโลมกอดจูบไล้เลียและพูดออด อ้อนแกหนักเข้าแกก็ยอมทำตามใจผมเป็นอย่างนี้ตั้งแต่เสร็จครั้งแรกในเช้าวัน นั้น ซึ่งครั้งที่ 2 วันนั้นแม่ยายผมยอมให้ผมทำรักทุกท่าตามใจผมทุกอย่างซึ่งมันทั้งเสียวและกลัว โดนจับได้จริงๆ ครับ....เพราะพ่อตาก็เมาหลับอยู่ข้างห้องนอนนี้เอง หากแกตื่นฟื้นมาเห็นรับรองบ้านแตกแน่ทั้งแม่ยายกับเมียผมก็คงมองหน้ากันไม่ ติด แต่คงไม่ต้องถึงหูเมียผมหรอกผมคงโดนพ่อตาล่อกระบาลไปแล้วตอน นั้น...................แต่บัดนี้ทุกสิ่งเปลี่ยนไปเสียแล้ว.......หลังจากทำ ธุระที่ต่างจังหวัดเสร็จ ยังเหลือเวลาอีกวันผมกับแม่ยายก็ค้างที่บ้านแกนั้นแหละแต่พ่อตาแกกลับไม่ อยู่บ้านเลยทั้งวัน จึงเหมือนเปิดโอกาสให้ผมกับแม่ยายลักลอบเอากันอย่างเต็มอิ่มอีกครั้งจนได้ ซึ่งผมก็เป็นฝ่ายรุกเร้าแกก่อนในช่วงสายตอนที่พ่อตาออกจากบ้านไปกับเพื่อนแก พอพ้นบริเวณบ้านเท่านั้นแหละผมรีบเดินตรงไปหาแม่ยายที่ห้องนอนแกทันที เพราะตอนที่พ่อตาออกไปนั้นแม่ยายรู้สึกจะกำลังจัดเสื้อผ้าของแกในห้องอยู่ ซึ่งแม่ยายเห็นผมเปิดประตูเข้าห้องนอนแกก็ตกใจ และทำท่าไล่ผมให้ออกไปเพราะไม่รู้ว่าตอนนี้ภายในบ้านเหลือแกแค่แกกลับผมสอง คนเท่านั้น แกไม่รู้ว่าพ่อตาแอบออกไปกับเพื่อนอีกแล้วคิดว่าเพื่อนแกคงมาชวนคุยกินข้าว เที่ยงเท่านั้น แกจึงไม่ลงมาทำธุระอยู่ภายในห้องนอน พอเห็นผมแกก็กลัวพ่อตาจะจับได้แกทำท่าไล่ผมออกไปจากห้อง แต่ผมไม่สนใจรีบเข้าไปสวมกอดหอมและจูบไซร์ร่างแม่ยายอย่างไม่ให้แกลุกมาจาก ที่นอนที่แกนั่งพับผ้าอยู่ โดนผมรุกเร้าปลุกปล้ำให้แกนอนราบกับที่นอนแม่ยายก็ดิ้นใหญ่และต่อว่าผมต่างๆ นานาเพราะผมยังไม่ได้บอกว่าผัวแกออกไปจากบ้านแล้ว แกก็ดิ้นและผลักไสผมอย่างขัดขืนแต่พอผมกระซิบบอกแกว่าพ่อตาออกไปแล้วแม่ยาย ก็ดูจะสงบลง และทำหน้าดุใส่ผมแบบเคืองๆที่ไม่บอกให้แกรู้แต่แรก เมื่อแม่ยายนิ่งลงแรงดิ้นขัดปัดป้องก็แทบจะนิ่งทำให้ผมได้ใจแอบกอดจูบและลูบ ไล้จุดเสียวทั้งบนและล่างของแม่ยายทันที
มือสากของผมรีบลดลงไปจับกุมเป้ากลางหว่างขาแม่ยายที่พอสัมผัสก็ต้องรู้สึก มันเต็มไม้เต็มมือดีเหลือเกิน โหนกหีอูมใหญ่ที่พอเอามือจับต้องเหงี่ยนอารมณ์ทุกครั้งไป เพราะความโหนกโคกใหญ่ของเนินหีของแม่ยายที่มันใหญ่กว่าสาวๆที่ผ่านมาของผม นั้นเองที่ทำให้ผมติดใจ อีกมือก็แอบล้วงเข้าไปใต้เสื้อคอกระเช่าซึ่งพอสัมผัสล้วงเข้าไปก็เจอกับ เนื้อแท้ของเต้าอวบใหญ่ของแม่ยายทันทีเพราะแกไม่ได้ใส่ยกทรงคงเพราะยังไม่ ได้อาบน้ำอาบท่านั้นเอง พอโดนผมจับล้วงแบบไม่ให้ทันตั้งตัวแบบนั้นแม่ยายก็ดิ้นและพยามจับมือผมออก เพราะยังกลัวอยู่มั๊ง และพยามพูดห้ามปรามผมไม่ให้ทำแบบนี้แค่นี้แกก็รู้สึกผิดมากแล้วอย่าให้มัน เกิดขึ้นอีกเลย แต่มีรึผมจะยอมผมก็รีบบอกแกว่าเมื่อวานแกยังให้ผมทำเลยแถมยังเรียกผมว่าผัว ไปแล้วด้วย จะให้ผมเลิกเป็นผัวแกรึไม่มีทาง..แม่ยายโดนผมพูดแบบไม่ยอมนี้เข้าแกก็อ่อนใจ ไม่พูดต่อว่าต่อคำกับผมต่อ และเริ่มลดแรงผลักไสดิ้นร้นจนแทบจะยินยอมให้ผมทำตามใจปารถนา เมื่อแม่ยายเป็นใจให้แบบนี้แล้วมีรึครั้งหน้าผมกับแกจะไม่มีโอกาสทำแบบนี้ แม่ยายผมอ่อนลงมากตั้งแต่วานนี้ที่แกยอมร้องเรียกผมว่าผัวอย่างเต็มปากเต็ม คำนั้นในช่วงที่ผมกับแกใส่อารมณ์สวาทกันอย่างเต็มที่เมื่อวานแม่ยายผมก็ดูจะ เริ่มใจอ่อนและแม้จะรู้สึกผิดและไม่อยากทำแบบนี้กลับผม แต่เมื่อเห็นผมไม่ยอมและรุกเร้าในช่วงผัวแกไม่อยู่ก็ดูแม่ยายจะไม่ค่อยดิ้น ร้นขัดขืนมากเท่าไรนัก ทำให้วันนั้นไม่อยากเลยที่ผมจะจัดการลอกคราบจนแกเปลือยเปล่าอยู่บนเตียงนอน ที่เคยใช้ร่วมหลับนอนกับพ่อตาบัดนี้มันกำลังจะเป็นสังเวียนสวาทของมวยสวาท คราวรุ่นลกูกอย่างผมกับรุ่นสาวใหญ่คราวแม่อย่างแกแล้ว เวลาไม่นานร่างเปลื่อยอวบใหญ่ของแม่ยายก็ต้องให้ผมได้ลูบไล้สัมผัสเนื้อแท้ จนได้ พอเสื้อผ้าหลุดผมก็รีบไล้เลียร่างเปลื่อยแม่ยายตั้งแต่ใบหน้าซอกคอไล้เรื่อย มาจนถึงเนินเต้าอวบทั้งสองที่โดนผมดูดเค้นและบีบคลึงอย่างเมามัน พอเริ่มเบื่อก็ไล้เลียลากลิ้นลงมาที่หน้อท้องอวบอิ่มตามวัยจนมาถึงโหนกนูน โคกอูมขนดกของแก ที่ตลอดเวลาที่โดนผมลากลิ้นเลียไล้นั้นแม่ยายได้แต่ครางกระเซ้าตัวเกร็งไม่ ปัดป้องร้องห้ามผมแต่อย่างใด ได้แต่ร้องครางกระเซ้าพอให้ได้ยินอย่างเร้าตัณหาในกายผม เมื่อใบหน้าไล้เลียมาจนถึงโหนกโคกแม่ยายก็เปิดทางสะดวกด้วยการถ่างขาอ้าออก เปิดทางให้ใบหน้าผมซุกจมสู่เป้าหมายอย่างไม่ต้องให้บอกสั่งแต่อย่าง ไร....ถึงตอนนี้แม่ยายผมคงยอมรับและอ่อนแรงจะต้านทานผมได้อีกต่อไปแกจึงไม่ มีการปัดป้องหรือผลักดันผมให้ห่างจากเรือนร่างอวบของแกนี้ กลิ่นสาปของร่องเสียวแม่ยายโชยมาให้ได้กลิ่นอย่างได้อารมณ์มันไม่หอมนัก เหมือนเมื่อวานเพราะแกยังไม่ได้อาบน้ำแถมไม่รู้เมื่อคืนพ่อตาทำอะไรกับมัน หรือเปล่าเพราะผมได้ยินเสียงขลุกขลักๆ อยู่ภายในห้องนอนแกแต่ไม่ดังมากนักแล้วยังไม่นานด้วยแค่ประมาณ 5 นาทีก็เงียบสงบลงแล้ว ซึ่งทำให้ผมคิดว่าพ่อตาคงกลับมาทำอะไรกับแม่ยายเมื่อคืนแน่ แต่ก็ไม่ได้สนใจเพราะตอนนี้ภาพโหนกหีอูมใหญ่ที่มีรอยผ่ากึ่งกลางแบ่งให้เห็น กลีบพูใหญ่ของข้างประกบกันอยู่ต่อหน้าผม พร้อมด้วยปราการณ์ขนดกดำรกที่ปากทางของร่องเสียวแม่ยายที่ดูมันจะมีสภาพแปลก คงเป็นอย่างที่ผมคิด ...ซึ่งตอนนั้นผมก็ไม่คิดอะไรเลยแกล้งดมหอบมันพร้อมเลียไปด้วยจนแม่ยายเริ่ม ถ่างอ้าขาออกจากันเปิดทางให้ผมทำงานได้ถนัด ซึ่งพอเห็นอาการแบบนี้ของแกผมก็เลยอยากรู้ว่าสิ่งที่คิดนั้นจริงรึเปล่าจึง ค่อยเงยหน้าขึ้นจากเป้าหมายพร้อมร้องถามแม่ยายว่า “….เมียจ๊า...เมีย...เมื่อคืนแอบทำอะไรกับผัวคนแรกรึจ๊ะ...ผัวเห็นร่องหี เมียช้ำๆนะ...แอบทำอะไรกันเมื่อคืนนี้น่ะห๊ะ..บอกผัวคนนี้หน่อยสิ..เมีย จ๊า...” แม่ยายโดนผมยิงคำถามตรงๆแบบนี้ แกก็สะดุ้งก้นโหย่งเหมือนคนรู้สึกโดนจับได้ แล้วพอผมถามย้ำๆ แบบนี้ตลอดที่แอบหอมดูดเลียรอบแคมแม่ยายไล้เลียบริเวณเหนือติ่งแตดตลอดเวลา แกก็ต้องยอมสารภาพเสียงสั่นเครือๆว่า ..... “ ..ก็..กะ...ก็..เมื่อคืน...ผัวฉัน...มัน...มะ...มันอยาก...ก็.. เลย..อูยส์...หมึก...หะ..หมึก...แก..อ๊า....ฉัน..ฉัน..เสียว..แล้ว... น่ะ..แก..อูยส์..ๆ..อ๊า..ๆ.. ” แม่ยายพูดเพียงเท่านี้ผมก็รู้ได้ทันทีว่าเสียงดังเมื่อคืนตอนดึกนั้นคงเกิด จากพ่อตาแน่นอน ซึ่งอย่างที่คิดไม่มีผิด แต่ผมอยากแกล้งแม่ยายต่อเลยแกล้งพูดจาให้แกรู้สึกอายว่า “ …หน่อย...ฉัน...เย็ดเมื่อวานยังไม่อิ่มอีกรึห๊ะ..ยังแอบให้ผัวอีกคนล่อแบบ นี้อีก...ดูสิ...หีเริ่มเยิ้น..แถมดูจะแดงด้วย...อะ...มีฉันเป็นผัวคนเดียว ยังไม่อิ่มต้องให้ผัวอีกคนล่อรึห๊ะ..ถึงจะอิ่มน่ะ..นี่แหน่ะ...ซี๊ด...ต้อง โดนแบบนี้...” ผมแกล้งพูดให้แม่ยายอายและเพื่อให้แกรู้คิดว่าผมหวงและหึงแก ซึ่งดูเหมือนจะได้ผลเพราะแกได้แต่ครางคงเพราะโดนผมพูดกระตุ้นแบบตรงๆ แม่ยายยิ่งส่ายสะโพกร่อนอัดกับปากลิ้นผมทีบัดนี้กำลังออกแรงดูดเม้มที่ติ่ง เสียวแกหนักยิ่งขึ้นเรื่อยๆ โดนแบบนี้แม่ยายผมสะดุ้งและแอ้นโหนกหีอัดแบปากลิ้นผมอย่างเผลอใจเลยทีเดียว
“ ดี..งันวันนี้ฉัน...จะเย็ดให้อิ่มจนไม่มี...เรี่ยว...มีแรงไปนอนแบให้ผัวอีก คนเย็ดเลย..” ผมพูดเสร็จก็เงยหน้าออกจากการดูดเม้มติ่งแตดแม่ยาย จนแกสะดุ้งที่ผมหยุดทำแล้วเปิดตามามองว่าผมจะทำอะไร ซึ่งผมก็เคลื่อนกายขึ้นไปที่ตัวแกพร้อมจับเอากระดอบานใหญ่จดจ่อที่ใบหน้าแม่ ยายทันที พอแกเห็นผมทำแบบนี้แกก็พูดเสียงกระเซ้าสั่นๆว่า “...ไม่น่ะ....ฉัน..ไม่อยาก..ทำ..แบบเมื่อวานแล้ว...ทำอย่างอื่นเถอะ น่ะ....ฉันขอร้องละ...ไม่เอา..มัน..มะ..” แม่ยายผมพูดได้เพียงเท่านั้นเพราะทันทีที่แกเห็นหัวบานผมจดจ่อที่ใบหน้าแกก็ รู้ว่าผมต้องการอะไร เพราะเมื่อวานผมได้ให้แกลองดูดควยแล้วแต่แกคงไม่ค่อยชอบเท่าไรนัก แถมเมื่อวานตอนให้แกดูดหัวควยนั้นแกก็รู้สึกขยะแขยงแถมรู้สึกอายที่โดนผม จ้องหน้าตอนแกดูดหัวควยจนแก้มตอบเข้าตอบออกเมื่อวานนี้ พอเห็นผมทำแบบเมื่อวานอีกแกก็เลยจะไม่ยอม แต่พอพูดเท่านั้นปากแกก็อ้าออกจากกันผมเลยออกแรงดันก้นให้หัวควยจดจ่อที่ปาก แม่ยายทันที ซึ่งแกก็พูดได้แค่นั้นเพราะผมเอามันซุกเข้าปากแกแล้วแม้จะไม่หมดทั้งลำควย แต่ก็พอจะทำให้ปากแกหยุดพูดต่อได้ โดนผมเอาแต่ใจแม่ยายก็ไม่รู้จะทำอย่างไรนอกจากทำตามที่ผมต้องการเท่านั้น ซึ่งไม่ช้าไม่นานปากที่เคยปิดสนิทก็ค่อยอ้ากว้างเปิดทางให้หัวบานใหญ่ของผม ซุกเข้าไปในปากแกจนเต็มคำจนได้ ผมเองก็เด้าเอวเข้าออกตามแรงดูดแม่ยายที่เริ่มคล่องขึ้นเรื่อย ๆ ภาพปากแม่ยายทีอ้าดูดหัวบานลำควยผมนั้นช่างสร้างความเงี่ยนให้ผมดีแท้ เวลาไม่ช้าไม่นานแม่ยายก็เริ่มจะดูดเก่งขึ้นเรื่อยๆ
แรงตอดแรงดูดเริ่มทำให้ผมเสียวจนปวดไข่ขึ้นเรื่อย ปากที่เคยแต่อ้าอมก็เริ่มมีการดูดเม้มที่ปลายหัวบานและออกแรงดูดให้หัวบาน เข้าไปในโพรงปากชุ่มมากขึ้น แม่ยายดูจะเรียนรู้เร็วเกินตัวจริงๆ ปากที่เคยด่าว่าและทำท่ารังเกลียดหัวควยของผมตอนนี้ดูจะตอบรัดโอบดูดตอดมัน อย่างลืมอาย แม่ยายดูดเม้มไม่พอยังแอบฉกลิ้นเลียไล้มันให้ด้วยสิ..........โดนหนักเข้าผม เองก็เสียวแทบกลั่นไม่ไหว จึงหยุดเด้าเอวลงแล้วค่อยถ่อนมันออกจากปากแม่ยาย จนภาพหัวลำควยผมเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายแม่ยายเป็นมันแผล็บ ....แม่ยายก็แอบจ้องมองมันตาเยิ้ม คงเพราะอารมณ์สวาทได้ที่แล้ว แกจ้องมองมันไม่วางตา จนเมื่อผมร้องเรียกให้แกช่วยเปลี่ยนท่าหน่อยเพื่อจะให้ความสุขกับแก แม่ยายจึงได้สติหันมาทำตามที่ผมสั่ง นั้นก็คือท่าคุกเข่าโก้งโค้งอวบกลีบพูปลิ้นโคกย้อยทางด้านหลังให้ผมได้เชยชม มันอย่างเต็มตาอีกครั้ง เป็นคุณก็คงอดใจไม่ไหวหรอก เพราะขนาดโคกหีแม่ยายผมนั้นทั้งใหญ่และโคกอูมดีแท้ จนผมอดจ้องมองมันอย่างตะลึงไม่ได้ ไม่ว่าจะมองหีปลิ้นโคกแบบนี้ของแกกี่ครั้งผมก็ไม่รู้เบื่อเลยสักครั้ง จนเมื่อจัดท่ากันเรียบร้อยผมก็ขยับเข้าประจำตำแหน่งทางด้นหลังของแก ...... ภาพสะโพกใหญ่โค้งมนกลมกลึงได้รูปแบบสาวสูงวัยที่กำลังก้มหน้าซุกกับที่นอน แอ้นโคกหีอูมใหญ่ให้ดูได้เต็มตานั้นมันช่างมีความสุขเสียนี้กระไร แถมคนที่กำลังโก้งตูดแอ้นอวดกลีบพูขนดกใหญ่อยู่นี้ยังเป็นแม่ยายแม่ของเมีย ผมด้วย ใครจะมีความสุขเท่าผมกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ได้เย็ดทั้งลูกทั้งแม่แบบนี้...ผมคิดว่าผมคงทำบุญมาดีจริงๆ แม้จะไม่ร่ำรวยมากนักแต่ก็มีความสุขใจสุดๆ คงนับคนได้ละครับ..คนที่จะได้เย็ดลูกสาวเค้าแล้วยังได้เย็ดตัวผู้เป็นแม่ของ ลูกสาวแบบผมนั้นคงนับคนได้ ภาพแม่ยายโก้งตูดแอ้นอ้าเปิดทางให้ผมทำตามใจนั้น มันช่างเหมือนฝันจริงๆ ผมรีบจ้องมองกลีบพูโคกย้อยของแม่ยายทางด้านหลังอย่างหื่นกระหาย แล้วไม่ช้าผมก็อดใจไม่ไหวต้องแอบก้มหน้าไปซุกดูดเลียหีปลิ้นย้อยของแม่ยาย อีกครั้งจนได้ กลิ่นสาปที่อาจจะเกิดจากคราบน้ำเมือกพ่อตาที่ฝังอยู่ภายในโพรงสวาทแม่ยาย นั้น กลับยิ่งกระตุ้นเร้าอารมณ์ผมดีจริงๆ ตอนนั้นผมลืมความรังเกลียดมันไปหมดทั้งที่เมื่อก่อนตอนเย็ดกับเมียน้ำเปียก เยิ้มเต็มรูหีเมีย พออยากจะเบิ้ลต้องปลุกอารมณ์เมียอีกรอบเมื่อก่อนนั้นพอถึงโหนกหีเมียที่มี น้ำเมือกผมเปียกผมยังไม่ยอมเลียให้เมียเลย แต่กลับแม่ยายนั้นผมกลับรู้สึกอยากและมีอารมณ์ไปกลับกลิ่นคาวที่พ่อตาปล่อย ทิ้งไว้แม้จะรู้ว่าเป็นเพียงกลิ่นผมก็ไม่รู้สึกรังเกลียดมันแต่อย่างไร กลับทำให้หัวบานหยักผมยิ่งพองใหญ่แข็งเกร็งไปหมดเสียด้วยซ้ำไป

อารมณ์หื่น กระหายครอบงำจิตใจผมอีกแล้วทำให้ผมต้องลงลิ้นเลียร่องเสียวแม่ยายอย่างรวด เร็ว ซึ่งมันก็คงสร้างความสุขสมให้แม่ยายผมไม่น้อยไปกว่ากัน เพราะแกแอ้นตูดรับแถมยังมีการเด้งอัดกับใบหน้าผมตลอดด้วย เสียงครางกระเซ้าก็ร้องครางดังให้ผมรู้สึกสะใจตลอดเวลา แม่ยายโดนผมรั่วลิ้นที่ติ่งแตดก็ยิ่งครางหนักๆ พร้อมเร่งให้ผมทำรักเร็วขึ้นๆ จนผมเองอดไม่ไหวอีกต่อไปจึงต้องสนองแม่ยายทันควัน ....หัวควยบานใหญ่จดจ่อแล้วดันพรวด...!! เล่นเอาแม่ยายสะดุ้งร้องเสียงหลงที่โดนผมกระทุ้งเข้ามาที่เดียวเกือบหมดลำ ดุ้นเขืองแบบไม่ให้แกตั้งตัว “ ว๊าย..!!...ไอ้บ้า..ฉันเจ็บน่ะ..โอ๊ย..เบาๆ..หน่อย...ไอ้...อูยส์..ๆ... ๆ..มันแน่นจุกท้องไปหมดแล้ว..แก..อูยส์..ๆ..หมึก..โอ๊ย..เบาๆหน่อย.. แก...แ..ก..อ๊า...ซี๊ด..ๆ..อูว์..ๆ..” เสียงครางแม่ยายร้องดังระงมด้วยความเจ็บปวดที่โดนผมรุกเร้าแบบรุนแรงอย่าง จัง ผมไม่ได้ตอบแกแต่อย่างใด กลับจ้องมองภาพลำควยใหญ่สีดำคล้ำของตนเองที่มันผลุบหายเข้าไปในกลีบพูปลิ้น ย้อยของแม่ยายตัวเอง ภาพแคมยื่นๆของแม่ยายที่ปลิ้นเข้าออกตามแรงดันของผมนั้นพร้อมคราบเมือกลืน ของร่องหีแม่ยายที่ค่อยๆไหลเปียกชโลมทั่วลำควยใหญ่ของผมทำให้ผมอดละสายตาไม่ ได้ ยิ่งเห็นยิ่งเกิดอารมณ์ภาพตูดใหญ่ขาวของแม่ยายที่ผายบานโค้งมนได้รูปตามแบบ ฉบับสาวสูงวัยนั้น มันทำให้ผมอดค่อยๆ ดึงดันลำควยเข้าออกอย่างช้าๆไม่ได้ ยิ่งจ้องดูคราบเมือกเสียวที่ไหลเปียกเยิ้มออกมาจากหูหีปลิ้นโคกย้อยของแม่ ยายก็ยิ่งเกิดอารมณ์ดีเหลือเกิน ความเสียวกระสันต์ของลำควยที่โดนโพรงหีเปียกเยิ้มแม่ยายบีบรัดอย่างต่อ เนื่อง ทำเอาผมต้องกัดกรามกรอดตลอด ....นี้ขนาดเมื่อคืนโดนลำควยพ่อตากระทุ้งมาแล้วยังรู้สึกว่ามันยังแน่นตอด รัดลำควยผมดีอยู่เลย ทำให้ผมแน่ใจแล้วของพ่อตาคงเล็กกว่าผมมากพอควร ยิ่งนึกภาพมีควยพ่อตากระเด้ากระแทกในท่าที่ผมทำผมก็กลับยิ่งมีอารมณ์เหงี่ ยนมากขึ้น เมื่อเป็นแบบนี้แล้วผมก็ไม่รอช้าอีกต่อไป ความอดกลั้นมันหดหายไปหมดสิ้น ผมเริ่มออกแรงกระแทกซอยเด้าหีปลิ้นโคกของแม่ยายอย่างช้าๆ และเพิ่มความถี่มากขึ้นๆ แรงกระแทกก็โหมมากขึ้นๆ จนเสียงกระแทกระหว่างหน้าขากับแก้มก้นอวบอิ่มแม่ยายดัง “ ปับๆๆ...ปับๆๆ..ปับๆๆ....อุยย..อุยย....กะ..แก......อุยย...ปับๆๆ.... ปับๆๆๆ...ปับๆๆๆ....อุยย....อุยย....อุยย....อุยยย....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆๆ.... อาๆๆๆ....เสียวหลือเกิน..หะ..หมึกจ๊า..ๆ..อ๊า..ๆ....อุยย....ซี๊ดๆๆๆ ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ...เสียว....อุยย...เร็วๆ...เร็วๆๆ...อุยย....อุย ย....โอ๊ย..ๆ...หัว..มันตำ..ขะข้าง...ใน..อ๊า..ดี..เหลือ..เกิน... อูยส์...ทำ..ทำ...ทำไม...มัน..มะ...มันแน่น...แบบนี้...อูยส์..ๆ... ๆ...แก...ฉัน..เสีย..ว...ไป...หมดแล้ว..หมึก...จ๊า...หมึก..อ๊า.....อุย ย...ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ...อาๆๆ....เร็วๆ...เร็วๆๆ...เร็วๆๆๆ....ดี..ๆ...แรง..ๆ.. ๆ...อ๊า...เสียวไปหมดแล้ว...อูยส์...ๆ..ๆ..” เสียงแม่ยายร้องเรียกชื่อผมอย่างเว้าวอนให้ผมเร่งกระแทกและเย็ดแกเร็วๆอย่าง ไม่อายปากนั้น ทำให้ผมรู้และแน่ใจแล้วว่าแม่ยายผมยินยอมเป็นเมียผมอีกคนแน่นอนแล้ว..ผมจึง แกล้งสรรพหยอกแกด้วยด้วยการแกล้งพูดกระตุ้นความเหงี่ยนให้แกได้ฟังว่า .. “ อ๊า..ๆ..ๆ..ซี๊ด..ๆ..แรงๆๆแบบนี้ชอบมั้ย...จ๊ะ..เมียจ๊า..ร้องบอกผัวคนนี้ ให้...ชื่นใจหน่อยสิ..เมียจ๊า...อย่าเรียกชื่อหมึก...หมึกเลยน่ะ...ยังไง... เมียก็เป็นเมียผัวแล้ว...ร้องเรียกว่าจ๊า..สิ...จ๊ะ...เมียจ๊า..อูยส์.. ๆ..ไม่เคยเย็ดหีใครมันส์...แบบนี้เหมือน..หีเมียแบบนี้เลย..อ๊า..ๆ.. ซี๊ด..นี้แหน่ะ..ๆ..ๆ..แรงๆ..อย่าง...นี้..ชอบมั๊ย..ห๊ะ..แม่ยายหีควาย... แม่หีใหญ่..หีดี..หีแดง..แบบนี้...มัน..อ๊ะ..ๆ...ๆ..มัน..มะ..มันต้องโดน เย็ด...แรงๆ..แบบนี้..นี่แหนะ..นี่..ๆ..อ๊า..หีเย็ดมันดีเหลือเกิน..เมีย จ๊า.....อุยย..แรงๆ แบบนี้ดะ..ดี..มั๊ย..จ๊ะ..เมียจ๊า..อูยส์..หีเมียดีจัง....ทั้งดูด..ทั้ง... ตอดควย...ผัว..ผัว..แบบนี้..อ๊า..ๆ...อืม..ป๊าบ..ๆ..ๆ...ๆ... ผัวชอบมากเลยเมียจ๊า..อ๊าๆ..ๆ....อุยย....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ. … ผมพูดบอกแม่ยายไปตูดก็ออกแรงกระแทกไปพลางอย่างไม่มียั้ง มือทั้งสองก็โอบกระฉับรอบสะโพกผายนั้นอย่างรวดเร็ว พร้อมจับยึดมันเป็นหลักแล้วออกแรงกระแทกอย่างรุนแรง เสียงกระแทกแบบไม่มียั้งดังระงบห้องนอนพ่อตาแม่ยายลั่น..... ปับๆ...ปับๆๆ....ปับๆๆ...ปับๆๆ...ปับๆๆ.... “อุยย....โอวว...ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ...อาๆๆ....เสียวจังเลย..ผัว..จ๊า...ๆ.. อ๊า..ๆ.......อุยย....ซี๊ดๆๆ...ปับๆๆ...ปับๆๆ.....อุยย....อุยย....อาๆๆ.... ดี ..แรงๆ..อีก..ก็ได้..อูยส์..เสียวไปหมดแล้ว..ผัวจ๊า..ๆ...ๆ...อูยส์.. เสียว..ท้องน้อยไป..หมด...แล้ว..ว...อ๊า..ๆ...เสียวหีจังเลยแบบนี้....อุย ย....ๆ ….แม่ยายผมร้องบอกผมอย่างลืมตัวด้วยสรรพนามแทนตัวผมว่าผัวอย่างไม่อายปาก แล้ว ผมเองพอได้ยินแกร้องตอบรับดีแบบนี้ก็ยิ่งมันส์ควยไปใหญ่...เมือกลืนจากรูหี แม่ยายไหลย้อยเยิ้มชโลมให้ลำควยใหญ่ผมคล่องตัวมากขึ้นๆ แรงกระแทกอย่างรุนแรงผมยิ่งเผ็ดร้อนตามความคล่องตัวของรูหีแม่ยาย ถึงเวลานี้แม่ยายผมเด้งก้นรับการกระแทกของผมอย่างไม่กลัวเจ็บกลัวอายอีกต่อ ไป เสียงกระแทกดัง ปับๆ...ปับๆๆ....ปับๆๆ...ปับๆๆ...ปับๆๆ....ไม่ขาดตอน
ความเสียวยิ่งเพิ่มขึ้นอย่างรุนแรงทั้งแม่ยายและผมต่างกระเด้งกระแทกรับกับ อย่างเร้าร้อน เหงื่อไคลไหลย้อยมากขึ้นจนมันหยดลงสู้เนินก้นอวบอิ่มของแม่ยายเป็นหยดๆ ยิ่งเห็นภาพกลีบอูมปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามลำควยใหญ่ผมที่ซอยเย็ดอยู่นั้นก็ ยิ่งเสียวควยเป็นที่ที่สุดเลยครับ ทำเอาผมต้องร้องบอกแม่ยายไปว่า “...อุยย....ๆ...เมียจ๊า..เมียรักของผัว..หีเมียเย็ดมันส์...ดี แท้ๆ...อูยส์...ๆ..อ๊า..ๆ...ๆ...ซี๊ด..ๆ..ๆ...มะ..ไม่...ไม่ได้เย็ดใครแรงๆ แบบนี้มานานแล้ว.....อุยย....เสียวหัวควยจริงแม่จ๊า...แม่จ๊า...อูยส์....ๆ ....เมียจ๊า...ๆ....ต้อง...ตะ...ต้องให้ผัว...เย็ดบ่อยๆ..อีกน่ะ...อูยส์... ๆ...หีแน่นหีดีแบบนี้...ผัวหลงตายเลย...อ๊า...ๆ...ๆ...ซี๊ด..ๆ..ๆ...เมีย จ๊า...หีตอดควยอีก...แล้ว..อ๊า..ๆ.......อุยย....” เสียงร้องครางกระเซ้าของผมที่ร้องบรรยายความเสียวให้แม่ยายได้ฟังนั้น ดูเหมือนแม่ยายจะรับรู้และไม่อายที่จะตอบโต้คำพูดผมเสียแล้ว เพราะแกพูดสวนผมมาตอบโต้ทันทีว่า ....... “...มะ...เมีย...ก็เสียวหี...เสียว...สะ...เสียวมดลูก....ข้างใน...ใน.. จะ..จะแย่อยู่แล้ว...อูยส์...ๆ...อ๊า.....ควยผัว...ผัว...กะ...กระ...กระแทก โดนมดลูก......เมียตั้ง...ตะตั้ง...หลาย....ครั้งแบบนี้..อูยส์.... เมีย..ๆ...มะ..เมียเสียว..ไปทั่ว...หี...ไป..หมดแล้ว..อ๊า..ผัวจ๊า.. ๆ...ๆ...ควย..ใหญ่...จัง..เลย..อูยส์...ๆ...ซี๊ด..ๆ..ผะ..ผัวขา.. ทำไม...ทำ..ไม..มัน..คับ..ตึงแน่น....แน่นขา..ไปหมด...แบบ..แบบนี้.. อ๊า..ๆ..ๆ...
เมื่อแม่ยายลืมสิ้นความเป็นลูกเขยแม่ยายจนยอมพูดกับผมเหมือนผัวเมียคู่อื่นๆ ผมก็ยิ่งสะใจที่สุด ความฝันที่แม่ยายจะเป็นเมียผมต่อๆ ไปในครั้งหน้าดูจะง่ายขึ้นแล้ว เพราะอาการตอบสนองและคำพูดที่ร้องตอบผมนี้เป็นสิ่งยืนยันว่าอนาคตที่จะได้ ใช้บริการร่องเสียวแน่นๆของแม่ยายอีกนั้นคงไม่ไกลเกินเอื้อมอีกต่อไป ผมยิ่งเร่งส่งแรงกระแทกจนหนอกควยกระแทกกับกลีบพูใหญ่ของแม่ยายดังสนั่นไป ทั่วห้องนอนพ่อตา ความเสียวจากร่องเสียวแม่ยายที่มันคอยตอดรัด...ตุบ ๆ ๆ ๆ ๆ ... นั้นมันทำให้หัวควยบานผมเสียวสุขอย่างมาก แรงขมิบจากโพรงเสียวของแม่ยายทำร้ายลำใหญ่ของผมโดยการกดรัดลำลึงค์ใหญ่ของผม จนเสียวหัวควยไปหมด ยิ่งปลายบานใหญ่ของผมกระทบกับมดลูกภายในแม่ยายดัง กึก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ กึก..ไม่หยุดในช่วงที่ออกแรงกระแทกก็ยิ่งทำให้แรงขมิบตอดรัดของร่องหีแม่ยาย ยิ่งรัดกระตุกหนักขึ้นตลอดที่ปลายบานหัวใหญ่ของผมกระแทกกับมดลูกแก เสียงครางแม่ยายก็ร้องอย่างไม่กลัวใครได้ยิน มันช่างแตกต่างจากวันก่อนหน้ามือเป็นหลังเท้าเลย แม่ยายส่ายสะโพกร่อนรักการกระแทกกระทั้นของผมเสียด้วยซ้ำไป จนเสียงกระทบกันของหน้าขาผมกับแก้มก้นอวบใหญ่ดัง ปั๊บ..ๆ..ๆ..ๆ..พร้อมเสียงเมือกเสียวที่ไหลเยิ้มออกมาชะโลมหล่อลื่นให้ลำควย ใหญ่ของผมบุกทะลวงโพรงหีใหญ่ของแม่ยายจนเสียงน้ำเมือกดัง แจ๊ะ..ๆ..ๆ...อันเกิดมาจากน้ำเสียวของแม่ยายที่เอ้อล้นจนทำให้เสียงน้ำเสียว เกิดขึ้นในตอนที่โดนลำควยใหญ่ของผมทะลวงจนนับครั้งไม่ได้ ยิ่งกระแทกแม่ยายยิ่งเด้งส่ายสะโพกร่อนรับพร้อมร้องครางกระเซ้าด้วยความ เสียวอย่างเร้าร้อน ถึงตอนนี้แม่ยายผมลืมความเป็นแม่ยายลูกเขยแล้วแกตอบสนองอารมณ์ตัณหาของผม อย่างเผ็ดร้อน ปากก็ร้องเร่งให้ผมเร่งเครื่องพร้อมกับส่ายร่อนตูดใหญ่ๆของแกเด้งสวนรับ แรงกระแทกของผมอย่างไม่กลัวเจ็บอีกต่อไป
เมื่อความเสียวความร่านเข้าครอบงำใครไม่ว่าชายหรือหญิง ไม่ว่าแกเด็ก ไม่ว่าชนชั้นสูงหรือต่ำ...ลองมันได้ครอบงำจิตใจและร่างกายแล้วคงไม่มีใครจะ ต้านทานได้อีกต่อไปเฉกเช่นเดียวกับแม่ยายผมที่ตอนนี้แกลืมอายลืมความเป็นแม่ ยายลืมไปว่าผัวแกก็ยังมีอยู่ ลืมแม้กระทั้งว่าโดนผมหักหาญขืนใจ แม่ยายสุดที่รักของผมลืมหมดทุกสิ่งทุกอย่าง บาปที่แกเคยพูดให้ผมหยุดการกระทำเยี่ยงนี้กับแกนั้น มันก็มลายหายไปจากปากร้ายของแกแล้ว....บัดนี้ปากที่เคยห้ามปรามร้องด่าให้ผม สำนึกกับสิ่งที่ได้ทำกับแกนั้นตอนนี้มันแปรเปลี่ยนเป็นร้องเร่งให้ผมยิ่ง กระแทกออกแรงโหมกระหน่ำโหนกหีปลิ้นโคกอูมของแกทางด้านหลัง อย่างเร่งร้อนพร้อมกับส่ายร่อนรับอีกต่างหาก แม่ยายผมลืมอายลืมทุกอย่างแล้วแม้แต่พ่อตาที่แกกลัวนั้นพอผมบอกว่าแกไม่อยู่ แล้วนั้น อากัปกริยาการขัดขืนแม่ยายในแรกเริ่มก็หายไปทันที มันช่างทำให้ผมรู้สึกสะใจและสุขใจเหลือเกินเพราะบัดนี้แม่ยายผมคงไม่สามารถ ห้ามปรามอารมณ์ตัณหาที่ผมจ้องจะป้อนให้แกอิ่มเอมได้อีกแล้ว เรี่ยวแรงผมมีเท่าไหร่ก็เร่งกระแทกออกแรงจนเสียงดั่งระงมห้องนอนพ่อตาและ แล้ววาระสุดท้ายแม่ยายก็มาถึงแกร้องเร่งบอกผมอย่างร่านสวาทว่า “…....... อูยส์..ๆ...ๆ..ผัว..ผะ..ผัวจ๊า...ๆ..ๆ.....มะ...เมีย...สะ..เสียวหี... เสียว...สะ...เสียวมดลูก....ข้างใน...ใน..จะ..จะแย่อยู่แล้ว...อูยส์...ๆ... อ๊า.....ผัวจ๊า...เร็วอีก..ๆ...ๆ...ๆ...ๆ..ระ..เร็ว...ผัวจ๊า..ผัวจ๊า.. ๆ..ผัว..ขา..ผัว..ๆ...ขา...อูยส์...ๆ...ๆ..เสียว...ข้าง...ใน...ไป...ปะ... ไป...หมด...แล้ว...ผัวขา..ๆ...อูยส์..ๆ...โอ๊ย...ๆ..คะ..คะ..ควยผัว... ผัว...กะ...กระ...กระแทกโดนมดลูก......อูยส์..ๆ...ๆ...เสียว...ท้อง น้อย..ไป..ไป..ปะ..หมดแล้ว...ผัวจ๊า...ๆ..ๆ...มะ...เมีย...เสียว..อีกแล้ว.. อะ..อ๊า..ๆ...ๆ...ผัวจ๊า..ๆ..มัน..ตำ..โดน..ขะ..ข้า...ง...ใน...ท้อง..เมีย ตั้ง...ตะตั้ง...หลาย....ครั้งแบบนี้..อูยส์....เมีย..ๆ...มะ..เมียเสียว.. ไปทั่ว...หี...ไป..หมดแล้ว..อ๊า..ผัวจ๊า..ๆ...ๆ...ควย..ใหญ่...จัง..เลย.. อูยส์...ๆ...ซี๊ด..ๆ..ผะ..ผัวขา..ทำไม...ทำ..ไม..มัน..คับ..ตึงแน่น....แน่น ขา..ไปหมด...แบบ..แบบนี้..อ๊า..ๆ..ๆ...ผัวจ๊า...ๆ...มะ..เมีย...มะเมีย.. ๆ...มะ..อ๊ะ...อ๊า..ๆ...มะ...มะ...ไม่..ไหว..แล้ว...อูว์...ๆ...ออ..ออก แล้ว...ผัวขา..ผัวจ๊า...ๆ...ๆ...ช่วย...ช่วยเมีย..ด้วย..อูยส์..ๆ... ซี๊ด..ๆ...เมีย...ออก...ออกแล้...ว...ออกแล้ว....ผัวจ๊า..ๆ...อูยส์..ๆ... ซี๊ด..ๆ..อ๊า.. ”
สิ้นเสียงร้องครางครวญดังยาวของแม่ยายร่องหีแม่ยายก็กระตุกเกร็งรัดลำควยผม อย่างถี่ยิบ...แรงตอดรัดของกลีบอูมใหญ่ของแม่ยายที่ทำงานโอบรัดตอดลำควยผม นั้นเล่นเอาผมหน้าเขียวเลย...เพราะมันเสียวจนแทบจะสุดทนซึ่งผมก็พยามที่สุด ของที่สุดแล้ว..แต่สุดท้ายความเสียวที่เกิดจากร่องหีแม่ยายและแรงขมิบตอดรัด ตอนแกถึงสวรรค์นั้นเล่นเอาหัวควยผมเสียวแปล๊บๆ..เพราะแรงตอดรัดตุบๆๆของโพรง หีแม่ยายที่มันรัดถี่ยิบเสียจนผมกลั้นความเสียวอีกต่อไปไม่ไหว......ผมจึง เร่งซอยเย็ดกระแทกแม่ยายเร็วๆและหนักๆอีกชุดใหญ่จนในที่ความเสียวจากพวงไข่ ก็พุ่งปรี๊ด..ไปผ่านไปตลอดลำควยจนไปกระจุกที่ปลายหัวควยบานที่ตอนนี้มันกด อัดแนบกับมดลูกภายในโพรงหีแม่ยายอย่างแนบแน่น ...และแล้ว..ในที่สุดน้ำเหงี่ยนข้นขลักของผมก็พุ่งกระฉูดราดอาบไปทั่วภายใน มดลูกแม่ยายที่พอโดนน้ำเหงี่ยนผมพ่นใส่จนอาบเยิ้มทั่วโพรงก็เหมือนชอบ ใจ...เพราะมันยิ่งตอดรัดลำควยผม หนึบ ๆ ๆ ๆ..เหมือนจะดูดซับเมือกข้นที่ผมปล่อยราดลดไปทั่วภายในอย่างไม่ยอมให้มันหล้น หายออกไปภายนอกเลยก็ว่าได้...ผมร้องคราง..กัดฟันกรอดๆ...พร้อมร้องเรียกแม่ ยายว่าเมียจ๊า..ผัวออกแล้ว..ๆ..หีเมีย..เย็ดมันส์..ที่สุด..โอ๊ยส...หีตอด หี..ดูดควยดีเหลือเกินเมียจ๊า..ๆ..เมียรักของผัว..อ๊า..ซี๊ด..ๆ...เมียจ๊า.. ๆ.....ผมร้องบอกแม่ยายตัวเกร็งอัดตูดแนบกับแก้มก้นอวบใหญ่แม่ยายอย่างแนบ แน่นที่สุดเท่าที่จะทำได้ พร้อมปลดปล่อยน้ำเหงี่ยนออกไปให้หมดลำกล่อง มือไม้ก็แอบบีบจับแก้มก้นแม่ยายอย่างแรงจนเป็นรอยแดงเปื้อนตามมือผม โดนผมเย็ดแบบรุนแรงแบบนี้แม่ยายก็ได้แต่ฟุบหมอบโก้งตูดแอ้นให้ผมดึงรั้ง กระฉับแนบตัวอย่างไม่มีทางเลือก เสียงหอบกระเซ้าของเราสองคนดังตลอดเวลาที่เสร็จสมใจ แม่ยายได้แต่หอบหายใจเหนื่อยล้าฟุบหมอบหน้าแนบกับฟูกที่นอนอย่างหมดเรี่ยว แรง...ส่วนผมเองก็ไม่ได้ต่างกันนักหรอก..ได้แต่แหงนหน้าซี๊ด..ปากร้องคราง เบาๆ แล้วแอ้นตูดแนบดันจนรู้สึกน้ำเหงี่ยนในลำกล้องใหญ่ได้ถ่ายเถสู่ภายในท้องแม่ ยายจนหมดสิ้นจึงค่อยๆ โยกคลึงไปมาเบาๆ ทำแบบเนิบๆ เพื่อไม่ให้น้ำเหงี่ยนข้นๆ ของผมไหลออกมา เมื่อเวลาผ่านไปสักระยะกลีบอูมขนดกแม่ยายก็ยิ่งมีเมือกข้นของผมกับเมือก เสียวของแกเปียกแฉะที่บริเวณขนดกและปากรูหีเยิ้มหยาดไปหมด แต่มันก็ได้อารมณ์ดีเพราะหนอกควยผมก็บดขยี้ร่องแคมแม่ยายที่ปลิ้นโคกนั้นไป มาจนขนดกของแกกับของผมเสียดสีกันไปมา ได้อารมณ์ไปอีกแบบเลย..ไม่เชื่อทุกท่านลองทำดูมันเสียวแปลกๆดี...ครับ
เวลาผ่านไปสักแป็บ..เมื่อผมสิ้นสุดการปล่อยเมือกข้นก็ค่อยแนบลำตัวกกกกอดทาบ ทับแผ่นหลังขาวๆของแม่ยายที่ตอนนี้มันเปียกไปด้วยเหงื่อไคล้ที่เกิดจากความ เหนื่อยล้าของการเสพสังวาสกับผมนั้นเอง ผมกกกอดทับแผ่นหลังแม่ยายอย่างผมแรงซึ่งพอแม่ยายรู้สึกว่าผมทาบทับแกก็แอ้น ตัวลงนอนแนบกับฟูกที่นอนอย่างสงบนิ่งพร้อมกับเสียงหายใจฟืดฟาด..อันเกิดจาก ความล้าจากเกมส์สวาทของแกกับผมที่พึงผ่านพ้นไปนั้นเอง .....เช้าส่ายของวันนั้นของผมกับแม่ยายก็สิ้นสุดลงหลังพ่อตาได้ออกจากบ้านไป ..แต่มันไม่สิ้นสุดแค่เกมส์เดียวอย่างที่หลายๆคนคิดหรอกครับ....เพราะผมไม่ ยอมให้แกใส่เสื้อผ้าอีกต่อไปผมตามกอดรัดไม่ยอมห่างจนพอเรี่ยวแรงฟื้นผมก็ จัดการจูงแม่ยายกลับมาที่ห้องนอนผมทันที เพราะอะไรรึครับ..??? ....ก็จะให้ทำต่อได้ยังไงละครับ..ก็นี้มันห้องนอนพ่อตาแก เกิดกลับมาเห็นคราบเมือกสวาทที่ตอนที่ลุกออกมานั้นมันก็ไหลเปียกเป็นดวงไม่ ใหญ่นักเพราะผมพอนึกได้ก็รีบรั้งตัวแม่ยายให้ลุกออกจากฟูกที่นอนทันที่พร้อม รีบหาพามาเช็ดทำความสะอาดอย่างรวดเร็ว เมื่อแม่ยายและผมจัดการหลักฐานเสร็จแกก็ทำท่าจะเข้าห้องน้ำแต่ผมรั้งมือแก ไว้ได้ก่อน แม่ยายก็ห้ามปรามเช่นเคยแต่มาถึงขั้นนี้แล้วใครจะปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไปละ ครับ...ยิ่งตอนผมคุยกับพ่อแกตอนอยู่ข้างล่างแกยังบอกว่าจะกลับประมาณสี่ห้า ทุ่มให้ผมช่วยอยู่เป็นเพื่อนแม่ยายด้วย ก็ยิ่งทำให้ผมยิ่งต้องรีบตั้งตวงความสุขจากเมียแกให้มากที่สุดเท่าที่จะมาก ได้ ....ซึ่งเมื่อแม่ยายเห็นผมไม่ยอมปล่อยแกก็อ่อนใจจนโดนผมอุ้มร่าง
เปลือยลอยหายเข้าสู่ห้องนอนผมอีกครั้งของส่ายวันนั้น ซึ่งวันนั้นผมไม่ให้แกได้ใส่เสื้อผ้าอีกต่อไปจัดการกอดปล้ำแกต่อจนได้เย็ดแก อีกรอบซึ่งรอบ 2 วันนั้นผมใช้เวลามากหน่อยจนเกือบเที่ยงผมถึงออก เล่นเอาแม่ยายน้ำแตกไปหลายทีติดๆกันพอเสร็จยก 2 แม่ยายก็ไล่ให้ผมไปอาบน้ำเพราะแกหิวและเหนอะหนะไปทั่วตัวแล้ว ท่าทางที่อ่อนลงของแม่ยายอย่างเห็นได้ชัดผมก็เลยยอมทำตามเมื่อแกหายเข้าห้อง น้ำผมก็ตามไปอาบด้วยซึ่งอาบไปอาบมาควยมันก็แข็งจนถูไถร่องก้นร่องหีแม่ยายไป มาจนแม่ยายอายหน้าแดงแต่ก็ไม่รู้จะห้ามผมอย่างไรอีกต่อไปแล้วมันเลยเถิดมาจน ขนาดนี้แล้ว แม่ยายก็ได้แต่รีบๆอาบพร้อมบอกผมว่าแกหิวแล้วผมก็เห็นดีด้วยเพราะเสียแรงไป แล้วต้อง 2 ยกก็ต้องหาอะไรเติมแรงให้คืนมาก่อนแล้วค่อยว่ากันที่หลัง….ผมกับแกจึงออกมา หาอะไรกินที่ตลาดก่อนจะขับรถกลับบ้านอย่างรวดเร็ว ตลอดทางผมก็ค่อยแอบเอามือจับลูบต้นขาบ้างลามไปที่หว่างขาแกบ้าง ซึ่งแม่ยายก็ดุด่าผมแถมทำตาดุพร้อมบอกให้ผมเกรงใจแกหน่อยให้เกรียติแกบ้าง ผมก็ไม่สนใจแอบทำแบบนี้ตลอดทางจนจอดรถเข้าบ้านได้ก็รีบปิดประตูลงกรอนอย่าง รวดเร็วจนแกหันมามองพร้อมทำสีหน้าตกใจกับสิ่งที่ผมทำนั้น เมื่อเสร็จผมก็หันมายิ้มให้แกพร้อมเดินปรี่เข้าหาแกอย่างรวดเร็ว แม่ยายเริ่มรู้ชะตาของตัวเองก็พูดห้ามปรามผมพร้อมดันร่างผมให้ห่างจากร่าง อวบของแก แต่มันจะได้ผลรึครับแค่โดนผมกอดรัดแม่ยายก็สิ้นแรงต้านแต่พยามฝืนๆ ไม่ให้ผมทำได้ตามใจ แต่เมื่อโดนผมขู่เรื่องความสัมผัสนี้กับแกว่า..หากแม่ไม่ยอมผมจะบอกเมียและ พ่อตาให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยว่าเราได้เสียกันแล้ว...เพียงคำพูดประโยคไม่ยาว ของผมครั้งนี้..!! ....แม่ยายก็หยุดดิ้นร้นให้ผมฟ้อนเฟ้นโนมเนื้ออวบของแกอย่างสงบนิ่ง เมื่อแม่ยายหยุดต้านหยุดขัดขืนมือไม้ผมก็ทำงานอย่างรวดเร็วไม่ช้ามันก็สอด เข้าไปปลดตะขอกางเกงสีดำตามแบบสาวใหญ่ที่ชอบใส่กันนั้น ....พอตะขอหลุดออกจากกันซิปก็หล้นล่วงไปอย่างรวดเร็วตามมือผมไม่ช้ามือสาก ของผมก็ได้สัมผัสกับโหนกหีอูมโคกแม่ยายที่มีเพียงกางเกงในสีดำมันที่เนื้อ ผ้าค่อนข้างลื่นนั้นอย่างเต็มมือ…แม่ยายได้แต่ยืนนิ่งตัวสั่นๆกับสิ่งที่ผม ทำ มือที่เคยผลักไสก็กลับนิ่งแล้วมาจับกุมลำแขนผมด้วยอาการเสียวเกร็งเมื่อโดน ผมลูบคลึงเนื้อผ้าบางลื่นมันของกางเกงในสีดำนั้น เมื่อแม่ยายเริ่มเสียวเกร็งผมก็หยุดพร้อมกระซิบข้างหูแม่ยาย่ว่า “…เมียจ๊า..ขึ้นไปข้างบนเย็ดกันอีกครั้งเถอนะ..ผัว..อยากอีกแล้ว..เมีย จ๊า..” ผมกระซิบข้างหูแม่ยายพร้อมโอบกอดร่างแม่ยายกระฉับแนบตัวจนลำควยใหญ่ของผมพาด ทาบกับเป้ากางเกงแม่ยายจนแม่ยายรู้สึกได้ถึงอาการแข็งเกร็งของลำควยผม นี้...แม่ยายสะดุ้งตัวเล็กน้อยที่สัมผัสกับอาการแข็งของลำควยผมพร้อมเบื้อ นหน้าหนีอย่างละอายใจที่โดนผมขมขู่แถมกำลังดันตูดให้ลำควยเสียดสีกับเป้าโคก อูมของหีแกแบบนี้ แม่ยายเกร็งตัวได้ไม่นานแกก็โดนผมสั่งให้ช่วยกันไปปิดประตูหน้าต่างภายใน บ้านกั้นใครเข้ามาและได้ยิน แกก็เดินทำตามผมอย่างว่าง่าย ผมเองจัดการปิดประตูหน้าต่างชั้นล่างช่วยแกให้เสร็จเร็วยิ่งขึ้น เมื่อเสร็จสิ้นผมก็รั้งกายแม่ยายให้เดินขึ้นไปสู้ห้องสวรรค์ที่ครั้งนึงเคย เป็นสังเวียนผมกับเมียในช่วงที่มาเยี่ยมพ่อตาแม่ยาย บัดนี้มันกำลังจะเป็นสังเวียนสวาทระหว่างผมกับแม่ยายอีกครั้งของวันนี้แล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว